ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] I Can’t Stop My Loneliness หยุดไม่ได้ถ้าจะรัก[แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 02, 2019, 06:24:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monkeywind10

feedmillman

แบบนี้ก็เจอพี่สาวแสนดีช่วยซิครับ มันส์แน่นอนน้อง

siwapol55

เล่นกับเด็กคนนี้จนหมดสภาพแล้วก็ไปหลอกเด็กคนใหม่มากินต่อ
ขอบคุณมากครับ
อ้าวเดาผิด กลายเป็นติดใจเด็กคนนี้แทน

dzine

อยากดูแบบนี้ อยู่สถานะการณ์แบบนี้มั่งจางงง ฟินเว่อร์แน่ๆ  ::Hungry::

akasaboy

3 วัน นี่ติดอยู่เกาะสวรรค์แน่ ๆ เตรียมตัวซูบได้เลย

เด็กมันแรงดี ต้องทนหน่อยนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

smokergame07

เจ้าหนูนายนะได้โดนกินไปเเล้ว

ไอ้หนูเองก็ใช้ได้นิรอดจสกฝ่ายโดนเป็นฝ่ายไปกินแทน

OmomokaO

แอบตั้งใจเปิดแบบนี้จริงๆใันไม่น่าเวิร์55555

Edit : บ้าบอเจ้ใหญ่โดนเด็กเล่นเต็มๆ 2 วัน เป็นผมให้ 20นาทีพอ
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

PAN DAB

ต้องขอบคุณพ่อแม่ที่ไปเที่ยว แต่ดันมาเจอความลับของน้าสาวซะได้ คงไม่รอดด ::Evil::
edit จากหนุ่มเวอร์จิ้นติดใจกลายเป็นสายโหดซะได้ 3 วัน ดูถ้าน้าก็น่าจะถูกใจไม่น้อย  ::Thankyou::

Ae Haha

ตั้งใจจะกินเด็กอยู่แล้วสิน่ะ แล้วในทีวีก็เป็นคลิปของเธอที่แสดงกับเพื่อนเด็กผู้ชาย คงจะจัดการเด็กผู้ชายต่อแน่ๆ

กลายเป็นโดนเด็กจัดหนักจนหมดสภาพเลยน่ะ เด็กๆนี้มันอึดจิงๆ

satan222

ในสามวันนี้ ไอ้เด็กนี่ตัวจะเหลือแต่กระดูกสิไม่ว่า  ::DookDig::

edit เรื่องนมใหญ่ ยกให้ karasu เลย วาดได้สวยมาก

srzce

ที่ตั้งช่องไว้นี้จงใจใช่ไหม พอเด็กมันมาเห็นก็ให้เก็บเป็นความลับ แล้วก็ขึ้นครู

จากที่หลอกล่อจนสำเร็จ ตอนนี้เปลี่ยนจากล่อเด็ก เป็นโดนเด็กล่อแทน