ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 10 เที่ยวทะเล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2019, 06:25:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

[Mizuryu Kei] Maria-sama is Watching แก๊งค์สาวป่วน ก๊วนล่าแต้ม 7
[Mizuryu Kei] Maria-sama is Watching แก๊งค์สาวป่วน ก๊วนล่าแต้ม 8
[Mizuryu Kei] Maria-sama is Watching แก๊งค์สาวป่วน ก๊วนล่าแต้ม 9

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ ไม่Editไม่ว่า แค่โดนตรวจประวัติเก่า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

korn4455

สาวๆแก๊งนี้ ชอบเซ็กส์กันจริงๆ
หนุ่มๆจะสู้สาวๆไหวไหม

หนุ่มๆโดนสาวๆตกซะแล้วฟ้าเหลืองกลับบ้านแน่นอน

poloxz

มากับแก็งนี้ถึงไหนถึงกันจิมๆ

ใส่จี้ห้อยคอเป็นแม่พระกันทุกคนเลยซินะ
มิน่าชำรพบาปให้คนอื่นตลอด555

yopern

3 ต่อ 2 มันพอหรอ ดูสภาพแล้วน่าจะฟ้าเหลืองนะ นี่พูดถึงพวกผู้ชายนะ

edit บนเรือมีห้องพยาบาลไหมนะ ดูแล้วพวกแกทั้งสามคนต้องให้น้ำเกลือตอนข้างกลับค่อนข้างแน่

niceanglev

งานนี้ผู้ชายสลบคาหอยสาวๆแน่ เจอแก๊งล่าแต้มแบบนี้

edit 555 จบงานนี้ผู้ชายได้ฟ้าเหลืองครบแน่นอน เยอะขนาดนี้

numkrieng

::HoHo:: สงบคาอกแน่นอน..

คงไม่ได้กลับมาแน่ๆ 3 วัน 2 คืน..

Ascobric007

ไอ้หนุ่มเล่นผิดคนซะแล้ว สงสัยจะโดนรีดน้ำจนร้องขอชีวิตแน่
ตอนหน้าจัดสวิงกันทั้งลำมันแน่

keatmano

สมประสงค์ทั้งสองฝ่าย วินวิน ... ฝ่ายหญิงชนะชัวร์ ๆ ... ต่อให้จำนวนคนน้อยกว่าก็เหอะ  ::HoHo::

555 ถึงขั้นบอก "ยอมแห้งตาย" เลย ... แต่ดูท่าทางแล้ว คงไม่รอดแหงม ๆ  ::HoHo::

MooOon

ชอบของ อ. ท่านนี้มาก เนื้อเรื่องอ่านสบายไม่คิดมาก เพราะ วินทั้ง2ฝ่าย

เเละนิสัยสาวๆในเรื่องนี่เเลดู ผู้ชายส่วนใหญ่จะชอบอยู่เเล้วด้วย ไม่ต้องจีบ

ให้เสียเวลา จบตอนนี้เเลดูจากเปงพวกผู้ชายร้องขอชีวิตเองละมั้ง 555+

-----------------------------------------------------------

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ฮา ตอนจบมาก พวกผู้ชายนี่ ตัดใจหนีเเล้วสินะ

ยอมเเห้งตายเถอะมึง 555+ เอาจริงๆผมก็ตกใจนะ ต้องรวยขนาดไหนถึงจะ

มีเรือเเบบพวกเเก็งสาวๆ เเต่เอาจริงๆตายเพราะเอากับสาวๆก็เป็นความใฝ่ใฝฝัน

ของผู้ชายทุกคนนะ ^^

DARKAXL

เหอะๆๆ ว่าจะฟันสาว แต่เจอกะหรี่สุดร่าน อึ้งอ่ะดิ? ::HoHo::
ตอน10แล้วเหรอเนี่ย? จะว่าไปได้ดูแค่ไม่กี่ตอนเองแฮะ ต้องตามไปดูอีก ว่างๆแปลตอนอื่นเพิ่มบ้างสิ

555+ รอดจากฟ้าเหลืองมาได้ เจอล่อลวงมาขึ้นเรือสวิงกิ้งยกแก๊ง3วันรวด โชคดีหรือโชคร้ายวะเนี่ย? แต่ที่แน่ๆ ได้แห้งตายกลับไปชัวร์ ::Horror::

mindza2212

วิน-วินทั้ง2ฝ่ายจ้องจะล่อกันทั้ง2ฝ่ายอยู่แล้ว

คนมากกว่ายังเกือบตายนี่มาครบตี้ลำบากแล้วจงตายอย่างมีความสุขซะเถิด

kanadesuki

ต่างฝ่ายต่างอยากได้กันเองแบบนี้ ได้ทั้ง2ฝ่ายเลย คุ้มทั้งคู่ ชายก็ใหญ่ หญิงก็ใหญ่

ตอนหลังทำไมเหมือนฝ่ายชายจะคุ้มกว่ายังไงไม่รู้นะ คงช้ำไปอีกนาน ::Oops::

elviswhat

ตอนแรกกะจะลากสาว ๆ ขึ้นมาบนเรอเพื่อหวังฟันสินะ แต่นี่ดูเหมือนจะกลับกันละนะงานนี้ สาว ๆ ขึ้นเรือมาเพื่อหวังฟันหนุ่ม ๆ มากกว่าละคร้าบงานนี้

โอ้โหสาว ๆ นี่ที่บ้านทำอะไรกันถึงมีเรือใหญ่ขนาดยี้เนี่ย และตาละนางสวย ๆ ทั้งนั้นเลย แจ่มเกินบรรยายจริง ๆ มีหวัฃพวกหนุ่ม ๆ เราแห้งตายแน่นอนงานนี้ สามวันสองคืน

kanta110

เคยอ่านตอนก่อนหน้ามาละแบบ Eng ขออนุญาติอ่านต่อที่นี่เลยละกัน

ชอบจริงๆนักวาดคนนี้ แนวเรื่องแบบนี้อ่านแล้วเพลินจริง

ทำกันบนเรือด้วยตอนนี้

Edit: อ่านจบแล้วค้างมาก สามหนุ่มไม่น่ารอดแน่ ยอมแห้งตายซะ

Phoowadol

เอ.....รู้สึกว่าตอนนี้  โนริโกะ จะแอบออกมาล่าแต้ม  นอกก๊วนนะ ใช่ปะ  รึว่า จะเป็น วีรกรรม ก่อน เข้ากลุ่ม แก๊งค์สาวป่วน  ::Me?::  แต่ก็นะ แสดงว่า เธอเองนี่แอบ แซ่บมานานแล้วนี่เอง  ดูสิ สวิงกันกลางทะเลแบบนี้ อะไรจะฟินส์ปานน้านนน  โมเมนต์แบบนี้บ้างจัง  E E. ::HoHo::
  edit.อ้าว แบบนี้ ก็แสดงว่า ครั้งที่แล้ว โนริโกะ ก็แอบ ออกล่าแต้ม เองละสินะ  กลับมาคงเล่าเรื่องสวิงกิ้งบนเรือให้เพื่อนในกลุ่มฟัง จน อยากลองมั่ง  สาวเลยจัด ทริปนี้ขึ้น  ว่าแต่ ไอ้หนุ่ม สามคนนี้  คงได้ตาย แห้ง บนเรือแน่ๆ 555  เรือออกจากท่า มาแล้วด้วยสิ  บรึ๋ย...จะเสียว สุข  หรือ สยองดีนะ 555
  ปล. ผมเห็นเรื่องนี้ เป็น ซีรีย์เก่า  เลยย้อนกลับไปอ่าน ตั้งแต่ เริ่ม  แต่แปลก แฮะ 1-6 ไม่ยักกะมี  รึว่า มันไม่เด็ดครับ
ปล. 2  ผมรอชม  สาวผมเปียอยู่ ไม่รู้เมื่อไหร่ จะถึงคิวนาง  น่ารักแบบนี้ ชอบมากมากครับ