ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบ

เริ่มโดย flickfavor, สิงหาคม 02, 2019, 05:42:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noonut

Amarin Wandee

alohaseed

txxt30

แนวเรื่องน่าติดตามมาก นายกับทาส แต่คงจะไม่ถึงกับซาดิสต์หรอกนะ

865162

อาจารย์โดนกระตุ้นขนาดนี้ น่าจะไม่รอด ขึ้นอยู่กับนัดแล้วล่ะว่า อาหารอันโอชะเนี่ย จะอดใจได้ไหม

1305kk

หักเหลี่ยมเฉือนคม
จบด้วยรสสวาทอาจารย์สาว

animaru17

เดี๋ยวอาจารย์ติดใจจนได้ร้องขอเองแน่

corei5

อยากให้อธิบายลักษณะของตัวละครมากขึ้นครับ แบบหุ่นประมาณไหนคัพอะไรจะช่วยเพิ่มอรรถรสในการอ่านมากขึ้น

Ken Tip

อย่าโหดกับอาจารย์มากนะครับ สงสาร อิอิ

mongk

อาจารย์ที่ยังสดใส แค่เจอลิ้นเข้าไปยังเสร็จจนสลบ 
ถ้าเจอของจริง คงไม่อยากออกจากห้องมืดเลยล่ะ

Peera canalitartis

คนทำผิดฟ้าดินลงโทษ เอ...อันนี้เรียกลงโทษมั๊ยยย  ::Evil::

tidnub

ขนาดยังไม่ได้เข้าห้องมืดนะครับ
แบบนี้ทาสสวาทจะไปไหนเสีย

nuttanik

โอ่วว อ กัญ นางทาสจะโดนอะไรต่อไปบ้างน้อ  สงสัยจะต้องมีโดนไม่ใส่ชั้นในไปสอนแน่ๆเลย

au2000

นายแน่มาก นัด
อ่านช่วงแรกนึกว่าไก่อ่อน
ที่ไหนได้ไม่ธรรมดา

swss2511