ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบ

เริ่มโดย flickfavor, สิงหาคม 02, 2019, 05:42:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@KID@

ไม่ใช่ทาสกาม แค่ทาสแบบในหนัง
แล้วทาสในหนังโดนทำจนแตกแบบนี้ไหมเนี่ย น่าคิด  ::Thinking::

yoot2499x

เขียนบรรยายได้ดีมากครับ อ่านแล้วเหมือนจะอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเผลอนั่งอ่านไปกระดกลิ้นไปเฉยเลยผม 555

aod924

aun2519

24องศา

ลองจินตนาการนะครับทุกคน ถ้าทุกคนอยู่ตรงนั้น คิดว่าอาจารย์จะรอดมั้ย

เป็นผม ไม่น่ารอด เพราะสมองผมอยู่ตรงหรรมนี่แหล่ะครับ 555

lipza12752

ตี๋น้อย ฮิฮิ

bangna001

Supermann54

อาจารย์ ยังซิงอยู่เหรอนี้ ไดนนายนัด เปิดซิงแบ่้ ::Angry:: ::Angry::

Chai Wat

แรกๆก็แบบนี้แหละหลังจากนี้อาจารย์ไม่น่ารอด

rahoo99

น่าสงสารอาจารย์มาก แต่เซ็กส์จะช่วยอาจารย์ดีขึ้น เอาเหอะ

ความรัก และ ความซื่อสัตย์

จะเป็นยังไงต่อจะโดนบังคับยังไง.สุดๆ