ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนีเสือ1

เริ่มโดย Storm Fake, สิงหาคม 03, 2019, 05:10:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

komzaza

รับงานวันแรกก่จะโดนจัดหนักแล้วเหรอเนี่ยร้อยคว.เรา556

jidjune

Omegaeiei

จะโดนตั้งแต่เริ่มเลยหรอเนี่ย

Nunmin

::ChuChu::วันแรกก็โดนเลย 555

oumgstring

วันแรกของการทำงานก็ไม่น่ารอดแล้ว

102030

วันแรกก็มีแววจะไม่รอดซะแล้ว จะรอดไปได้นานมั้ยน้ากว่าจะจบภารกิจท่าทางจะโดนอีกหลายด่าน
ขอบคุณครับ

Kpla

ร้อยโทต้องทำถึงขนาดนี้เลยหรือเป็นกำลังใจให้นะงานแรกไม่รู้จะโดนเปิดหรือเปล่า

attorock

xxxnana

takemeout99

เพิ่งได้มีโอกาสมาอ่านชอบมากครับ สายลับแนวนี้

kissmyass69

เสียวสุดยอดมากคับ ขอบคุณคับ

spr566

ควรจัดหน้าจะอ่านง่ายขึ้น

Patt089

ไม่น่าให้ตัวละครเอกโดนงานแรกเลยครับ

โอชิโอชิ

น้องนุชไม่น่ารอดไปได้