ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนีเสือ1

เริ่มโดย Storm Fake, สิงหาคม 03, 2019, 05:10:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ....ขออนุญาตติเพื่อก่อ  ตัวอักษรพิมพ์ผิดมากครับ อ่านไปต้องคิดไปว่าจะพิมพ์อะไร รวมทั้งการเขียนถึงตัวละคร กล่าวถึงพันโทบ้าง ร้อยเอกบ้าง ถ้าจะให้ดีให้เขียนชื่อเลยคงจะดีครับ 

melfices

pooloop

น้องนุชคงโดนล้างสมอง จนไม่อยากกลับไปเป็นตำรวจเลยแน่ๆ

๋GEORGE

นายคมจะช่วยน้องนุชทันมั้ยนะ​ งานแรกก็จะโดนซะแล้ว​ (สะกดผิดหลายที่ครับ)​

Phoowadol

ถ้าหาก จัด หน้า และเรียบเรียง ประโยค ใหม่ แก้คำผิด  จะดีมาก
เลย  เพราะ เรื่อง นักสืบสาว เสียเชิงเสียว  โดนเจาะซิง ก่อนแฟนตัวจริง  เนื้อเรื่องแนวนี้  ถูกจริต  นักอ่าน หลายๆคนเลยหละครับ  ตอนหน้า ลองใหม่นะครับ  ไรท์ ::Snap::

nimitr.th

Cb400f

spun

PTTrayong

เนื้อเรื่องมาแนว actd_sky ถ้าอยากได้คำแนะนำลองถามท่านนี้ดูครับ มีคนเขียนสายฮาร์ดคอเพิ่มอีกคนแล้ว

petergg

นุชจะโดนวันแรกไม่ได้นะ เดี๋ยวไม่มัน
อะไรกันครับเนี่ย

Suwit71

Kritsada Panlamyai

เริ่มได้สนุกดี น่าติดตาม เอาให้ยาวๆไปเลยนะครับ

jayleno

สนุกลุ้นดีครับ แค่อ่านยากไปนิด อิอิ

มนัส บุญหนุน

boonza boy

ชอบแนวนี้ครับ
แต่งต่อหลายๆตอนนะครับ