ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนีเสือ1

เริ่มโดย Storm Fake, สิงหาคม 03, 2019, 05:10:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Storm Fake

ณ ลำธารน้ำเขตชายแดนในป่าลึก กลุ่มคนจำนวลนึ่งกำลังจะแบกของข้าลำธาร

"เห้ย..ระวังกันด้วยนะเว้ย เตรียมของให้พร้อมเราจะข้ามตรงนี้

นึ่งในกลุ่มร้องบอกคนในกลุ่มให้ระวัง ก่อนจะพากันเดินลงน้ำหมายข้ามไปอีกฝั่ง

แต่เมื่อก้าวลงน้ำมาได้เพียงกลางลำธาร ก็เกิดเสียง ตูม!!!!..ปัง..ปัง..

เสียงห่ากระสุนพุ้งออกมาจากราวป่า โป้ง...ปัง...โป้ง..ปัง ตูมมมมม

เสียงของการยิงสิ้นสุดลงเพียง5นาที เท่านั้น ทำให้กลางลำธารเต็มไปด้วยศพ

ใช้แล้วกลุ่มค้ายา ของที่ขนหมายจะข้าทงมมาล้วนมีแต่ยา

และในราวป่าก็เผยให้เห็นกลุ่มทหารหน่วยปฏิบัติการพิเศษ

สกัดกั้นการขนยาข้ามชาติ...อันนำด้วน พันโท..ก้องเป็นหัวหน้า

และร้อยเอกดนัย ร่องหัวหน้า ยังมีอีก4คนคือ ร้อยตรีอุดม/

คมสัน/ดำรง/คงไท รวม6คน...``เคลีย...ตายหมดครับพันโท

ร้อยตรีอุดมกล่าวกับหัวหน้าหนวย"..``โอเคทีมเราทำได้ดี...คมสัน,คงไท นาย2คน

ตรวจดูจำนวลมูลค่าของๆของที่พวกมันขนมา ส่วนดนัยกับผมจะถยอยขน

ไปกองแล้วเผาทำลาย...ดำรงติดต่อศูนย์บันชาการ ว่าภารกิจลุล่วง

เราออกไปในวันนี้...."   2วันต่อมา ทีมของพันโทก็กลับมาถึงกองบันชาการ

และก็ได้เข้ารายงานกับ ผลเอกสุขสัน ผู้บังคับการศูนย์ใหญ่

ว่าภารกิจสำเร็จ สกัดการขนยาได้มูลค่ากว่า30ล้าน และได้ทำการเผาทำลายเป็นที่เรียบร้อย

``ดีมากพันโท ขอบคุณๆและหน่วยของคุณ ด้วย ต่อจากนี้ก็ไปพักสะ ในเดื่อนหน้ามีภารกิจใหม่ให้พวกคุณทำ

"รับทราบคับท่าน....ทั้งหมดต่างยืนตะเบ๊ะก่อนแยกกันไป...ฯ ณ ห้องทำการ สวัสค่ะพันโท...อ่าวนุช...ไม่ต้อง

สวัสดีก็ได้จ๊ะ...ร้อยตรีหญิง นุชหรือนุชนาจ..อายุ24ปี คู่หมั้นพันโทก้อง  "เฮ้ยๆ...พันโทเรานี้โชคดีจังโว้ยมี
นางฟ้ามาคอยรับ...เสียงลูกน้องต่างพากันแซวที่เห็นร้อยตรีนุชมายืนรอพันโทก้อง...

"เดียวเถอะพวกนาย แยกย้ายไปพักไป"... "ครับๆ...ไปพวกเราไป"

ก้อง"นุชมีอะไรรึป่าวค่ะถึงได้มารอตรงนี้...
                                      นุช"ก็เห็นว่าก้องกับมาแล้วนุชเลยอยากมาหา...
                                    ก้อง"เป็นห่วงพี่ละสิ..
                                     นุช"ค่ะก็ภารกิจสกัดกั้นการขนยาเห็นว่าปะทะกันลั้นป่า..
                                     ก้อง"ก็ตามนั้นละจ๊ะถ้าไม่ยิง ฝั่งนั้นก็ยิง
                                      นุช"แล้วภารกิจครั้งหน้าละค่ะต้องไปที่ไหน
ก้อง"ต้องรอเดือนหน้าจ๊ะ ผลเอกท่านยังไม่สั่งการ.
                                       นุช"ค่ะ งั้นเรากลับกันเลยไหมค่ะ

และทั้งสองก็เตรียมตัวกับบ้านเพื่อพักพ่อนยาวรอภารกิจครั้งต่อไป

"พันโทจะกลับแล้วหรอคับ คมสันและคงไท กล่าวถาม
"ใช้..แล้วพวกนายยังไม่กลับอีกหรอ
"กำลังจะกลับคับเก็บของนิดหน่อย
"เออแล้วคนอื่นละกลับบ้านกันรึยัง
"โอ้ย ร้อยเอกกับเจ้าดำรง อุดม กลับไปหมดแล้วครับ
"กลับใวจริงพวกนี้
"เห็นว่ารีบไปหาเมียคับ555
"อือๆงั้นผมกลับละเหนือยมาก
"ครับพันโทสวัสดีคับ
แล้วพันโทก้องก็เดินจากไปขึ้นรถพร้องร้อยตรีนุช แต่ในอีกด้านของเจ้าสองคน คมสัน คงไท

ก็ไม่วายพากันชุบชิบ...เย๊ดดด แฟนลูกพี่หุ้นดีสัส มึงว่ามะคม เออกูก็ว่า ตูดแน่นชิบหาย

นมนี้ใหญ่ชิบหาย เออใช่วะ เห็นแล้วน้ำลายใหลวะ  ไอ้คมมึงว่าพันโทเค้าจะจัดหนักไหมวะคืนนี้

กูว่าแน่นอนวะ เป็นกูๆก็จัดเข้าป่าเกือบอาทิตย์ ไอ้คงแล้วมึงว่าน้องนุช สัดส่วนเท่าไหร่ว่าถึงได้นมโตตูดแน่น

ขนาดนั้น...  เอออันนี้กูเคยได้ยินตอนนุชคุยกับเพื่อนนะโว้ยแว้วๆว่า 38-25-32..

คือไรวะไอ้คง อ่าวไอ้คมสัดส่วนสัดส่วน...แล้ววัดเป็นขนาดเท่าไหร่วะ ไม่แน่ใจวะ 38นมแน่ๆ

น่าจะสัก600ccละมั้ง..!!  เย๊ดดดดด นั้นก็ใหญ่ชิบหายเลย  เออๆ กลับกันเถอะวะ เย็นไปหาที่ระบาย
กันดีกว่าวะ หาน้องๆสาวเพิ่มสุขคืนนี้กัน...โถไอ้คมมึงนี้คุยเรื่องแฟนหัวน่าไม่ได้เลยนะ

เห็นต้องหาที่ละบายทุกที ก็คนมันเงียนนี้หว่าหุ่นอย่างนั้น รึมึงไม่คิด

ไม่คิดโว้ย...ไม่คิดแต่บอกสัดส่วนกูระเอียดเลยนะมึงเห็นน้ำลายใหลกว่ากูอีก

เออคิดก็คิดวะ...ไปกันได้แล้วโว๊ยไอ้คงเพื่อนรัก......ฯ

ตลอดระยะเวลาเกือบเดือนเหล่าสมาชิกทีมก็แยกย้ายกันไปทำสิ่งต่างๆ

ก้อนจะมารวมตัวกันอีกในวันนี้...

ณ...ห้องประชุม อันมีด้วย ผลเอกสุขสัน พันโทก้อง ร้อยเอกดนัย คมสัน คงไท ดำรง อุดม และสมาชิกพิเศษ

ร้อยตรีนุช "เอาละวันนี้ผมมีงานให้พวกคุณทำ เป็นภารกิจลับ และต้องมีสามชิกอีกคน

ที่จะได้รับงานี้ด้วย เราได้รับรายงานมาว่า มีเจ้าพ่อรายใหญ่ค่อยสังการขนถ่ายยาแต่ละลอตข้ามมาขาย

ยังประเทศเรา ดังนั้นผมจำเป็นต้องให้สมาชิกสองคนเข้าไปสืบข่าววงในมาให้ได้ว่า เจ้าพ่อรายนั้นค่อยสังการ

อยู่ข้างจริงรึป่าวรวมถึงต้องหาหลักฐานมาเอาผิดมันให้ได้ งานนี้หมขอมอบให้กับ ร้อยตรีคมสันและนุช ให้

แทรกซึมเข้าไป ส่วนสมาชิกที่เหลือรวมทั้งพันโทค่อยสืบข่าวหาเส้นทางที่จะใช้ขนส่งแถวตะเข็บชายแดน ตามนี้

ไครมีอะไรจะถามไหม...."ทำไหมต้องให้นุชไปด้วยครับท่าน.
                                  กะใว้แล้วว่าคุณต้องถาม  ..งานนี้นุชขออาสาเองค่ะพี่ก้อง
.                                  ได้ยินแล้วนะพันโท...ไม่มีอะไรแล้วใช้ไหม งั้นแยกย้ายกันไป

เออส่วนคมสันและนุชอยู่นี้ก่อน ผมจะสั่งงานพวกคุณ ทั้งสองคนต้องไปคลุกคลีในผับแห่งหนึ่ง

ชื่อ yessod club นุชต้องเข้าไปเป็นพนักงานที่นั้น  ส่วนคมก็เข้าไปเป็นสมาชิกเที่ยวค่อยดู

ข่าวคลาว แล้วรายงานมาที่ผม เข้าใจนะ...ฯ

ในวันต่อมาที่ทุกคนต่างต้องแยกย้ายกันไปทำหน้าที่ตัวเอง "คมฉันฟากดูแลนุชด้วยนะถ้าเดิอะไรขึ้น

เพราะเธอไม่เคยทำแบบเรา  ฉนันนายคือคนที่ฉันใว้ใจที่สุดแล้วฟากด้วยนะ

"ได้เลยคับพันโทผมจะดูแลให้ดีที่สุด  ไม่ต้องห่วงครับ
พันโทและทีมที่เหลือก็ออกเดินทางกระจายไปตามตะเข๊บชายแดน..ส่วนนุชและคมก็แยกกันไปประจำที่ นุช

เข้าทำงานในสายพนักงานรักแขก คนก็เช้าบ้านอยู้แถวนั้นและค่อยเข้าออกเที่ยวผับนั้น วันแรกของนุช

/นุช..สวัสดีค่ะหนูมาสมัคงานเห็นที่นี้เปิดรับ โอ๊ว...สวยใช้ได้นิน้อง มาเข้ามาทางนี้เดียวพี่พาไปหาผู้จัดการ

นุชเดินตามชายร่างกำยำเข้าไปหลังผับ...พี่สักมีน้องมาสมัคงาน..ไหนๆน้องคนไหน...เสียงเจ้นุคกี้กระเทย

ผู้จัดการประจำผับ อู๊วว...ววายตาย หน้าสวยหุ่นดี เกรด Aนะเนี้ย...ออกไปได้แล้ว เจ้นุคสั่งลูกน้อง

ไหนๆมานั้งนี้จ๊ะ...น้องชื่อไรจ๊ะ..."นุชค่ะ.."  อายุละหือ.."24ค่ะ.."  อืมมมทำไมถึงอยากมาทำงานที่นี้ละ

"หนู ว่างงานค่ะเห็นที่นี้รับเลยรองมาสมัค... "งานที่นี้ต้องคอยรับแขกบันดาผู้ชายนะจ๊ะ มีแตะเนื้อต้องตัว

รวมถึงการรวมเพศนะจ๊ะ หนูทำได้หรอ...สิ้นคำเจ้นุคเล่นเอานุชตกใจจนตัวชา  ไม่นึกว่างานในนี้จะแย่ขานดนี้

"เออ..แต่ถ้าหนู้ไม่เต็มใจรับถึงรวมเพศคั้นนั้นก็ไม่เป็นไรจ๊ะ แต่ต้องคอยเสิร์ฟอาหารและดูแลลูกค้าอาจมีล้วง

นิดหน่อยนะ แต่ถ้าไม่รับออฟก็ไม่เป็นไร มีป้ายคลาสรับ ไม่รับให้...นุชฟังแล้วก็โล่งอกหน่อยนึงแต่ก็ยัง คิดหนัง

ไม่ตก เพราะงานนี้เธออาสามาหวังจะได้ไปกับพันโท แต่ผิดเธอต้องมาทำงานในผับบังหน้าแต่ผายในนี้

ซองกระหรี่ชัดๆ ..เธอคิดในใจแล้วพรางตอบ...ทำได้ค่ะ ถ้าแค่ล้วงแต่ไม่รับออฟนะค่ะ...เป็นคำตอบที่ขัดใจ

ตัวเองไม่น้อยสำหรับ สาวคนที่ยังไม่เคยแม้แต่ผ่านมือคู้หมั้นอย่างพันโท...งั้นดีเลยจ๊ะหนูเริ่มเย็นนี้เลยรองงาน

ไปแต่งตัวทางโน้น...นุชก็ว่างกระเป๋าแล้วเจ้นุคก็หยิบชุดมาให้เธอใส่  แต่ละชุดโป๊ๆทั้งนั้น มีแต่ชุดทูพีช โชว์

ส่วนสัดสวน  นุชต้องทำใจกับงานที่ตนอาสามาแล้ว ยังต้องมาทนกับชุดทูพีชรัดรูปแถมบางมาก

นุชใส่แล้วมันรัดจนเธอแถบเหมือนไม่ใส่ เพราะบางจนเผยให้เห็นหน้าอกกลมโตไซร์38ที่มีจุกนมเม็ดกลมๆดัน   

ออกมากล้างเต้า ช่วงล่างก็โชว์กลีบร่องสวาทนูนเด่นชัด "โป๊นิดหน่อยมันเป็นการเรียกลูกค้านะจ๊ะหนู

"นุชก็คิดทันที นี้ไม่หน่อยละ..."  เอาละตามมาเจ้มา...นุชเดินตามเจ้นุคไปทดลองงาน..ฯ อาทิตย์ต่อมา

เอาละไปห้องvip10ดูเสียคนนั้นด้วย  นุชเจอเข้ากับสิ่งไม่คาดคิด เสียอ้วนขาหื่นประจำ

ร้านชอบเล่นตุกติกไม่ตามกฏของร้าน แต่ก็ไม่เคยถูกตัดสิทธิ์เข้าร้าน  ดีค่ะเสี่ยนี้เด็กพึ่งมาใหม่ค่ะ โอ๊ว..สวย

ใช้ได้เลยนี้ มาๆนั่งนี้ๆ เสี่ยอ้วนเรียกนุชให้นั่งพร้อมชงเหล้าผสมอะไรสักอย่างให้นุชดื่ม "หนูชื่อไรจ๊ะ..นุชค่ะ...

อืออ..อายุละจ๊ะ..24ค่ะ .. เสียอ้วนไม่พูดป่าวมือไม้ก็ลูบไลไปตามร่างกายนุช นุชก็ใช้มือพยายามปัด แต่ก็ต้อง

ชะงัก...อย่าดิ้นมากสิ เดียวถ้าเสียเรียกเจ๊นุค หนูไม่ได้ทำงานนะ นุชหยุดปัดมือ เลยเป็นโอกาสให้เสียอ้วนลูป

สำรวจเต้านม อู๊วว นิ่มจิงใหญ่แบบนี้เสียชอบ  นุชสยิวเสียวกับการลูปของเสี่ยอ้วน แล้วก็ยิ่งสยิวขึ้นเมื่อ

เสียอ้วนล้วงมือสอดเข้าใต้ฐานนม ทำให้มือหยาบเกาะกุมก้อนนมเต็มมืออยู่ในชุดเกาะอกทูพีช  ปลายนิ้วก็

เลื่อนเขียหัวนม  สองตาของเสียจับจองที่นมที่ตนกำลังบีบขย้ำ นุชสยิวจนเพลอเงยหน้าครางสยิว อ๊าา...ซี๊ดด

เสียอ้วนเห็นก็ยิ้ม "เดียวจะสอนงานแรกให้นูชเองจ๊ะ พูดจบก็ดึงชุดเปิดขึ้น จนนมคู่โตเด้งดึงโชว์หร่า ฮู๊ยยย..

จุ๊..จุ๊ นังชมพูอยู่เลย  ขอเสียดูดหน่อยนะจ๊ะ เสียอ้วนก็อ่าปากงับทั้นที...อ๊าาา ซี๊ดดด นุชอารมณ์กระเจิง

เพราะเมาเหล้าที่เสียชงให้ มันแรงจนเธอคุมสติไม่ค่อยอยู่  เธอสยิงคราง ซี๊ดดด..อ่าาา กับการที่เสียอ้วนดูด

เลียหัวนม มือสองข้างบีบ เค้นก้อนนมกลม เสียงดูดจ๊วบ จ๊าบ ไม่อายไคร เสียอ้วนรั้วลิ้นตรงจุกนม แจ๊บ..แจ๊บ

อ๊าาาา..ซี๊ดดดนุชสยิวคราง มือเกาะไหล่เสียอ้วนแน่น อ๊าาา...  นมหนูชถูกใจเสียจิงๆ   ไหนขอเสียดูร่องหนู

หน่อย เสียอ้วน ล้วงมือเกียวผ้าปิดร่องนุชออกไปด้านข้าง โฮ๊ววว...ร่องหนูยังปิดสนิดอยู่เลย...นี้ยังไม่เคยหรอ

จ๊ะ นุชสยิวพรางพยักหน้า...ทำเอาเสียอ้วนยิ้มร่าๆ แล้วก็ใช้วนิ้วเลียเบะร่องนุชอออก อู๊ววว...ชมพูสดใหม่

เสียอ้วน ก้มดูดนม ใช้นิ้วแยง เขียร่องสวามร้อยตรีนุช ...อ๊ายยย..ซี๊ดดดด  อ๊าาาา..  นุชครางสยิวจากการดูด

เลีย ร่องเสียวขมิยยึกๆ เธอรู้สึกถึงนิ้วที่เขียขึ้นลงกดเข้าออกอ๊ายย ซี๊ดดดด เสียอ้วนก็เริ่มกดนิ้วสำรวจรูสวาทที่

ตีบคับ เพียงแค่นิ้วกดจมเข้าไปก็สำผัสได้ถึงความคับตือของร่อง มันตอดนิ้วเสียอ้วนตุบๆ  อู๊ยยตอดขนาด ถ้า

โดนควยกูนะมึงแหกแน่เสียอ้วนคิด  อู๊ยย...อ๊าาาา เสียอ้วนรัวนิ้งกดเข้าออกร่องนุช จนเธอคราง

อ๊าาายยยอ๊ายยย ไม่เป็นภาษา อู๊ยย นุชสบัดหน้าไปมา ครางงิงงิง เธอจะถึงจุดสุดยอด. โอ๊ยย นุชเสียว นุชตะ

แตก..แตก..อ๊ายย.. เสียยยย อ๊าาาาา นุชน้ำแตกค่านิ้วเสียอ้น  เสียอ้วนชักนิ้วออกมาจากร่องนุชมาเลีย ริ้มรส

น้ำนุชพร้อมสายตาที่จับจองดวงตาของนุช  จนนุชรู้สึกสยิวกับสายตาหื่นๆของเสียอ้วน  เสียอ้วนจับนุช

นั้งบนโต๊ะแล้วก้มหน้าลงเลียสูดเอาน้ำรัก สูดดดดด แพล๊บบ  อ๊ายยเสียย นุชสยิวเกร็งยึกๆ ลิ้นสากๆเลียกวาด

คว้านปากรูสวาท อ๊ายยยเสียย หยุดดๆๆคะค่ะ  เสียยยอ๊ายย  อูยย....แพล๊บบ แพล๊บบ อ๊ายยย พอก่อนสะ

เสียย...อายยย  เสียอ้วนไม่หยุดแต่รัวลิ้น กับร่องสวาทนุช อ๊าายยย พรางคิดในใจ ร่องหวานจิงๆ แถมยังสด

ไหนก็ไหนๆ อ๊ายยยย อ๊าาาา  เสียอ้วนเงยหน้าขึ้น ...เสียหยุดก็ได้แต่หนูนุชต้องรับงานนะ รึจะให้เสียทรมาน

แบบนี้ต่อ... นุชชะงัก ตัวกระตุกยึกๆ เธอไม่ตอบ ......NEXT

####อาจจะพิมพ์ผิดๆถูกก็ขออภัยด้วยครับ ผมตกภาษาไทย
###ผลงานว่างๆเลยแต่งลง
ช่วนเม้นบอกด้วยครับชอบไม่ชอบ ทั้งนี้ทั้งนั้นเพื่อเป็นแนวทาง #ขอบคุณครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

mario

ปรับปรุงตัวสะกดอีกสักนิดจะดีมากครับ

silakhom

quantize

การจัดรูปหน้าแบบจัดกลางแบบนี้ผมรู้สึกแปลกๆนิดหน่อยครับ

แต่ก็ไม่ได้ทำให้เสียอรรถรสแต่อย่างใด เนื้อเรื่อง คำพูด ได้อารมณ์ สนุกดีครับ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ plot จะคล้ายๆ แนวตำรวจสาว ขอรอชมยาวๆ ครับว่าจะมีอะไรแปลกไหมบ้าง เป็นกำลังใจให้นะครับ

Man_On_The_Moon

วันแีกกฌไม่น่าจะรอดแล้วน้องนุช

youang

วันแรกที่เริ่มงานก็โดนขนาดนี้ ยาวๆ ไปเลยครับ โดนยาวๆ แน่ๆ อิอิ ^^ ขอบคุณครับ ^^

thelegendary29

น้องนุชไม่รอดเสี่ยแน่  แต่ตอนแรกก็โดนแล้ว

shiiba

นุชโดนเสี่ยแน่ๆ เสียดายความซิงจริงๆ ::Crying::

จ๊อด ยุทธนา จร้า

น้องนุชจะโดนเสี่ยไหมนี่เสียวรอเลย

panu98765panu

นุชกล้าจริงๆ กล้าเล่นกับเสี่ย

err

เนื้อเรื่องแนวนี้โอเคครับผม  แต่ตัวสะกด กับคำผิดมันยังเยอะอยู่ครับ..เป็นกำลังใจให้ครับ...

dodozzee

จะโดนตั้งแต่วันแรกที่ทำงานเลยเหรอคุณนุช

แฟ๊ต บอย

เป็นไปได้...มีคู่มั่นแล้วแต่ยังซิง??

dodoza2

วันแรกก็โดนซะแล้วขอบคุณมากครับ