ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Stay by Me : อยู่เคียงฉัน

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 05, 2019, 01:24:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maruko069

สนุกดีครับ ภาพสวยด้วย ไม่รู้ว่ามีตอนต่อ หรือป่าว?

อยากจะมีสาวข้างบ้านแบบนี้เลย 555

มีครับ ทั้งหมดห้าเล่มตามที่โพสไว้หน้าแรกเลย

Akira Watanabe

::Sweat::  หัดซื้อกินตั้งแต่เด็กเลยหรอเนี้ย

Jikkig16

มันจะมีหรอ จากเคยขายได้เงินใช้เยอะๆแล้ว จะยอมทิ้งแล้วอยู่กับอนาคตที่ไม่แน่นอนพร้อมกับตราบาปว่าเคยทำมาก่อน... ::Thinking::

รอดูต่อไปครับ มีเล่ม "ปฐมบท" เล่าความหลังอยู่ว่าทำไมนางเอกถึง "ขาย" นะ

noohun

ซีรี่นี้นี่ แยกย่อยเยอะจริงครับ
อีกซีรี่ของอาจารย์ท่านนี้ที่เห็นมีหลายตอน ก็คุณแยงกี้ล่ะมั้ง

คู่นี้น่ารักจริงจังครับ ถ้าผมเป็นคุณพี่ คงกินเด็กเหมือนกัน น่ารักมาก

nekki

ถ้านางเอกไม่ขายตัวจะดีกว่านี้มาเลย ติแค่เรื่องนี้ละนอกนั้นฟิลหมดละ
มีน้องชายน่ารักมาซื้อแบบนี้ ต่อมโชตะคอนแตกเลยซิท่านางเอกนะ

freelance

เรื่องเงิน​ไม่​ต้อง​พูด​ถึง​ถ้าถูกใจ ทำได้เลย

thetwo

คนเขียนคนนี้ลายเส้นเนียนมากเลย เนื้อเรื่องก็แวดงด้านอินโนเซนส์ได้น่าสนใจด้วย ชอบมากเลยครับ นอตอนอื่นๆ ด้วยใจคาดหวัง
ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ

tazasss01

ยอมทิ้งเงิน แล้วมาอยู่กับน้อง สุดยอดเลย แต่ชีวิตจริง จะมีซักกี่คนน่ะ ที่ทำแบบนี้

CoolNook Thangsakul

5555 ไอหนู คงต้องหยอดไปอีกนานเลย สู้ๆนะน้องเอย

joulez

555+ รอบหน้าเอ็งไม่ต้องเก็บตังแล้ว สู้ๆ

l2aito

น่ารักจังเลยแฮะ สุดท้ายแล้วเงินไม่น่าจะใช่เรื่องขายตัวแหงๆ xD

สุนทร โสภ

แนวอออกใสๆได้อารมณ์มาก เนื้อเรื่องดูเป็นธรรมชาติดีชอบๆ อยากดูภาคต่อแล้วครับ

maxzader

::Oops::  คงไม่ได้ใช้แล้วมั่ง ค่าขนมนิ สงสัยจะจ่ายที่งวด

ipor

งานนี้นางน่าจะเริ่มชอบ เด็กแล้วนะนั่น

elviswhat

ซาจัง นี่น่ารักจริง ๆ เอาใจหนูน้อยฮารุขนาดนี้ ยอมเลิกขายบริการเพื่อฮารุคุงด้วยนะเนี่ย เป็นพี่ที่น่ารักจริง ๆ รอให้โตอีกหน่อยพี่สาวคงฟินกว่านี้แน่นอน