ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] AVตกหล่นที่คิดว่าไม่มีนะ (7เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 05, 2019, 03:40:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นภาพ

ATID-357 คุณครูคนสวย ดวงซวยต้องมาเป็นแบบ

ATID-360 โจรปล้นโรงบาล ตอนรอมันว่างให้ทำอะไร

JUFE-084 ผมชอบค่ายFitchนะ เหมือนเด็กใหม่ สนุกกับร่างกายเจ๊ฮานะใหญ่เชียว

JUTN-017 คนนี้ผมก็เริ่มตาม แนวโลลิน่ารักดี โดนคุณน้าคุณลุงเล่นด้วยทุกวัน

T28-567 ต่อจากข้างบน แสดงแนว NTR กับ Otomi Rina แถมแสดงดีได้อารมทั้งคู่

VAGU-188 แนวหุ่นลองเสื้อ ผมรอเรื่องของโซระะอยู่ ชอบตรงฉากหลุดๆท้ายเรื่อง ดูธรรมชาติขำๆดี

MIAA-106 Yui Nagase สอนเพื่อนขึ้นครูช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

ลิ้งซับไทย

คนนี้ผมชอบตั้งกะเรื่องแรกๆ ตัวเล็กแต่แสดงถึงใจมาก เดบิวแรกก็3Pแตกในแล้ว คงได้ตามกันยาวๆ
ส่วนเรื่องนี้เธอแสดงแนวบทดราม่า แบบว่าเพื่อนสนิทที่ตัวเองแอบรักตั้งแต่เด็กชอบสาวคนนึง
แต่เพื่อนสมัยเด็กของเธอไม่มีความมั่นใจ เธอจึงอาสาเป็นครูสอนเรื่องเซ็กส์ให้เพื่อนมีความมั่นใจ
จนเพื่อนมีความกล้าและคนที่เขาแอบชอบรับรักในที่สุด แต่สุดท้ายแล้ว เขาจะรู้หรือไม่
ว่าคนที่รักเขาจริงๆคือใคร ใครดูจบได้อาจได้อารมซึ้งๆจากหนังAVก็ได้นะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jak625

MIAA-106 นางเอกเรื่องที่ชอบเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

tr8698

mongk

ชอบน้อง Jutn 017 ตาโต ผมสั้น แถมดูขาวโอโมมากๆ
อีกเรื่องคงเป็นน้องยุ้ย Yui Nagase หน้าเด็ก น่ารักดี

ขอบคุณครับ

kenshin_w_7

เรื่องแรกขอไปเป็นนักเรียนเขียนแบบบ้างซักครั้งจะวาดทั้งวันเลย

nowhereman

คุณครูคนสวย ATID-357 ปกโดนตามากครับ หวังว่าข้างในจะตรงปกนะครับ

กลัวจะสวยกว่าปกน่ะสิ  ::Evil::

bank1082

ptt2085

ชอบแนวเรื่องแนวนี้ ครับ หุ่นลองเสื้อ  มันดูมีเรื่องราว
หรืออย่าง แนวเรื่องแบบ หยุดเวลา

แล้วได้ติดตามเรื่องไปด้วย ไม่ใช่แบบเดิม ๆ

polpat1603

เรื่องสุดท้ายแจ่มมาก ตัวเล็กน่ารัก กำลังติตดามเลยครับ

Cebodza

pu_wongsakon

alex2432

ชอบนางเอกเรื่องMIAA-106 Yui Nagase ตัวเล็กน่ารักดีจัง ขอบคุณครับที่จัดมาให้ชม ::Thankyou::

foreveriq

ATID-360 ชอบเรื่องนี้จ้าา หันมาดูแนวพยาบาลมั้งก็ดี ให้ชีวิตมีสีขาวๆๆ มั้งก็ดี  ::Punch::

ขอบคุณครับ

wic2u

ชอบน้องเรื่อง ATID-357( คุณครูคนสวย ดวงซวยต้องมาเป็นแบบ ) มาก เรื่องอื่นก้อชอบ

6584347