ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Sunohara-san From Next Door ซุโนะฮาระ-ซังสาวข้างบ้าน [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 05, 2019, 06:50:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maruko069

สาวใหญ่น่าจะติดเด็ก

edit :  กลายเป็นเจ๊แก น่าจะวางแผนตบเด็กตั้งแต่แรกซะงั้น

Pharadorn Kaewsan

เรื่องที่เด็กขโมยกางเกงในมันต้องเป็นแผนของเจ๊แน่เลย จะได้หาข้องอ้างลงโทษเด็ก

กะแล้วว่าต้องเป็นแผนของเจ๊แก

Akira Watanabe

::Shy::  คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม ได้กางเกงใน แถมยังได้ซั่มด้วยแน่นอน

::HoHo::  ชอบกินเด็กเป็นทุนอยู่แล้วหรอเนี้ย เข้าทางสุด ๆ

nekki

ขโมยกางเกงในอย่างไงถึงได้โดนจับได้นะ ไม่รู้จักเอากางเกงในดัมมี่ไปวางหลอกไว้ก่อน แต่โดนจับได้ก็ดีแล้วละโดนพี่สาวกับกินซะ

ดูแล้วมีท้องแน่นอนจัดหนักซะขนาดนั้น

freelance

พี่สาวชอบกินเด็ก เผลอๆแม่เองก็เป็นใจด้วย
บอกไปเลยว่าลูกชายป้าหนูขอ สนิท​กันขนาดนี้แล้ว

numkrieng

::HeyHey:: สงสัยจะต้องมาอยู่ข้างบ้านทุกวันเสียแล้ว
เจอคู่พอดี เด็กเจอกับคนชอบกินเด็ก 5555

krittasak

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าเสร็จพี่สาวข้างห้องแน่นอน พอแม่ไม่อยู่แล้วเจอกัน ::Oops::

ไม่ใช่แค่แม่ไม่อยู่แต่มาอยู่กันเลยสินะแบบนี้

TCM12.0

เด็กมาเจอกับสาวเซ็กซี่ไม่สนใจก็แปลกละ ตัวสาวเหมือนจะชอบเด็กด้วยฟินๆกันไป2ฝ่าย

ไม่กลับไปมาแม่แล้วมั้งย้ายมาอยู่เลยมั้ยละ555

mindza2212

จากขโมยกางเกงในกลายมาเป็นได้ของที่ดีกว่ากางเกงในเฉยเลย

ติดใจของเด็กอายุ13ซะงั้นแปลว่าของแกดีจริง

neokiseki

ขโมยกกนแต่เด็กโตไปจะก่ออาญากรรมแบบไหนวะ

อายุ13มันไม่ใช่ประถมนะ น่าจะม1

bigboy001

::Thinking:: กระบอกสูบของหนูน้อยยังอ่อนเกินไป ดูท่าทางเจ๊อวบคงต้องฝึกสอนน้องหนูอีกมาก แต่สำหรับเจ๊อวบ ก็ดูเก็บกดเพราะสามีไม่ค่อยทำการบ้านแน่ๆ ::Thinking::

EDIT นั่งไงเป็นอย่างคิดคาดเดา ทั้งสองฝึกฝีมือกันใหญ่เลย แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมเจ๊อวบถึงชอบ ไส้กรอกเล็กๆก็ไม่รู้ ว่าไหม?

B&B

สุดท้ายแล้ว พระเอกก็ไม่ยอมออกห่างจากคุณซูโนะฮาระอีกเลย... จบบริบูรณ์​ อย่างนี้มั้งนะ

ที่นางไม่ระวังตัวเพราะคิดว่าพระเอกเราน่าจะเป็นแค่เด็กเลยไม่คิดอะไร ก็นะ ก็นางเห็นพระเอกเป็นแค่เด็ก จนกระทั้งพระเอกเราขโมยกกน.เลยเปลี่ยนความคิดใหม่แล้วรุกใส่เลย อืม... น่าจะใช่

::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

ทำการบ้านเสร็จแล้วสินะ แล้วทำการบ้านอีกแบบแทน อืมๆ หลังจากนี้คุณนายไม่เหงาแล้วน่าาา

เอิ่มมม... ตอกแรกก็คิดว่าไว้ตามวรรคสองแหละ แต่พอได้อ่านเอิ่มมมม... ยัยโชตะคอน!!!!

ทั้งเรื่องผมแทบไม่สนอะไรเลยนอกจากนมเธอ ใหญ่มากครับ

ขอบคุณ​ครับ​

kantap9

ดูท่าละเจ๊แกน่าจะของขาดมานาน ดูดซะขนาดนั้น มีจัดกันทั้งวันทั้งคืนแน่ๆ

นั่นไงจัดกันไม่มีพักซะด้วย สบายละพ่อหนุ่มน้อย