ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนีเสือ3

เริ่มโดย Storm Fake, สิงหาคม 05, 2019, 01:48:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Storm Fake

""....อาทิตย์ที่ 3 ของการทำภารกิจ...อีกด้านของแนวเขตชายแดน ณ..บ่อนพนันที่มีทั้ง ไพ่ ไฮโลและชนไก่           
   "ลูกพี่...ตอนนี้ทางคุณนุชกับเจ้าคมสันเข้าประจำสายข่าว แล้วเรียบร้อย,,  เสียงของคงไทที่กล่าวกระซิบกับพันโท
      "อือ...ขอบคุณมากที่รายงาน แล้วได้ข่าวคราวอะไรแถวนี้บ้างรึยัง,,
     "เออ..จะมีการขนยาโดยผ่านเสียรายใหญ่ให้กระจายไปต่อทั้วประเทศ และก็อีกอย่างมันไม่ได้แค่ขนยาแต่อาวุธเถื่อนด้วยลูกพี่,,
        สองชายหนุ่มลูกพี่ลูกน้อง ในมาดผีพนันที่จริงๆแล้วคือสายสืบหน่วยพิเศษ ตลอดละยะเวลา 2 อาทิตย์ ทั้งพันโทและคงไท ได้แทรกซึมเข้ามาเป็นนึ่งในนักพนันของบ่อนใหญ่ ที่มีเสี่ยใหญ่เป็นเจ้าของ ทั้งสองนอกจากจะเข้ามาโดยไม่มีคนสงสัยแล้ว ยังได้ข่าวที่เท็จจริงขึ้นไปอีก แต่ก็ยังไม่แน่ใจว่าเสี่ยใหญ่เจ้าของบ่อน จะเป็นคนลักรอบข่นของเถื่อนพวกนี้เข้ามายังประเทศก่อนจะส่งต่อไปยังนายใหญ่รึป่าว.......!!!!

""...อีกด้านทางผับ คมสัน ไปๆมาๆ ในผับคอยสอดส่องหาข่าวคราวผู้สั่งการรายใหญ่ จนได้ข่าวแว้วๆมาว่า ผู้มีอิทธิพลรายใหญ่นั้นอาจเป็น เสี่ยป้อมอดีต ส.ส.ชื่อดัง ผู้ที่เคยลงสมัคนายก เค้าจึงรายงานต่อให้กับดำลงและอุดมที่ค่อยรับส่งข่าวให้ท่านสุขสั้นทราบ ก่อนท่านสุขสันจะสั้งการให้คมสันแทรกซึมเข้าไปในสายงานเสี่ยป้อม และสืบมาให้แน่ชัด..!!
     ""...นุชทำงานเข้าอาทิตย์ที่ 3 เธอเองก็ได้ข่าวจากคมสันเช่นกัน เธอเองก็รู้ว่าเสี่ยป้อมคือเจ้าพ่อรายใหญ่ ที่รวยเป็นอันดับต้นๆของประเทศ และการที่จะเข้าล้วงลึกกว่านี้ เธอเองคงจะหลีกหนีงานแย่ๆไม่ได้ .....!!!                 

""....เฮ้ย ไอ้อ้วนมันพราดโดนจับได้ยังไง ของที่กูให้มันรับผิดชอบเสียหายหมด หลายล้านเลยนะโว้ย พวกมึงไปหาข่าวมาว่าพวกตำรวจมันรู้ได้ยังว่าไอ้อ้วนมันมีของในโกดัง,,เสียงของเจ้าพ่ออย่างเสียป้อมที่สั้งการหัวโต๊ะกับบันดาเสี่ยใหญ่น้อยผู้ร่วมธุรกิจ "ต้องมีหนอนใส่แน่ๆไปหาตัวมันมา,,
เมื่อจบคำสั่ง พวกเสี่ยๆบันดาลูกน้องก็แยกย้ายกันไป
  "เสียครับ..เสี่ย,, เสียงของลูกน้องคนสนิทของเสี่ยป้อม วิคเตอร์แซด "มีอะไรวิคเตอร์,,   "ผมได้ข่าวมาว่า ทางการส่งสายสืบเข้ามาในสายงานของเราครับเสี่ย ,,  "มันเป็นไคร,,
"ยังไม่ทราบครับ แต่ผมคิดว่ามารายงานให้เสี่ยทราบก่อนจะดีกว่า,,  "เออ..งั้นไปสืบมาว่ามีกี่คน และก็เอาตัวมันมาหากู,, "ครับเสี่ย,, 

""...ณ..ผับY.S.C..."วัสดีค่ะเสี่ยคม วันนี้มาเที่ยวหรอคะ,,
เสียงเจ้นุคกว่าถามคมสัน "อือ..ขอน้องคนครั้งที่แล้วมาหาผมที,,  "นุชหรอคะเสี่ย,,  "ไม่..อีกคนนะ,,  "อ้อ..เกด..,,  "เกดจ๊ะ มานี้หน่อยเร็ว มา..มา ดูแลเสี่ยเค้าหน่อย,, คมสันมาเที่ยวเพื่อหาข่าว เพราะในวันนี้เอง เค้าทราบว่า ลูกน้องคนสนิทของเสี่ยป้อมจะเข้าตรวจงาน ซึ่งคมเองก็รู้จักดี วิคเตอร์แซด ฉายาM500 Smith & Wesson  คมสั้นเลือกนั่งโต๊ะในมุมมืดเพื่อที่จะไม่ให้คนสั่งเกตเห็นเค้าชัดเจน "อ่าา..เสี่ยคะใจเย็นๆสิคมนั่งล้วงเกด สาวสวยรูปร่างสัดส่วนอวบอั๋น "อืออ...นมนิ่มจังเลยนะหนู  ขอเสี่ยจับหน่อยนะ...คมล้วงควักนมเกด พรางพรมจูบเลียซอกคอสูดดมกลิ่นกายสาวเกด อืออ สูดดดด จ๊วบ
แจะ อ๊ายย อย่าสิคะเสี่ย เกดปิดตัวไปมากับการเลียและล้วงของคม แต่ทว่า ก็มีเสียงนึ่งดังขึ้น......สวัสดีครับเสี่ย วิคเตอร์แซด ยืนมาดเข้ม กล่าวทักคมสัน และทันทีที่เค้าได้ยิน ก็หัน ควับมอง " ถ้าไม่รบกวนผมขอนั่งด้วยนะคับ,, วิคเตอร์นั่งลงตรงข้ามกับคมสันโดยไม่สนว่าคมสันจะตอบตรงลงรึไม่ คมสันนอกจากจะหันมองแล้วเค้ายังหยุดล้วงเกดก่อนจะหันมาคุยกับวิคเตอร์ "นายเป็นไคร,, "โอ้วว..ผมวิคเตอร์ ลูกน้องเสี่ยป้อม คนที่คุณก็รู้ว่าไคร  วันนี้ผมมาตรวจงาน ก็ว่าจะกลับแล้ว แต่ดันเห็นเสี่ยเลยมาทักทาย  ผมไม่เคยเห็นเสี่ยเลย เสี่ยพึ่งมาเป็นสมาชิกไม่นานใช้รึป่าว..หือ,, เป็นคำตอบรวมถึงคำถามของวิคเตอร์ที่สีหน้าไม่ได้บงบอกถึงความเป็นมิตร "ใช่ฉันพึ่งมาเทียวที่นี้ไม่นาน เห็นว่าเด็กที่นี้เด็ด,,คมสันตอบกลับวิคเตอร์พร้อมกลับดึงท้ายทอยของเกดก้มลงไปที่เป๋ากางเกง  ก่อนจะเปิดบทสนทนา.....!!! 
"โอ๋โอ้ว...ท่าทีของเสี่ยนี้มันไม่เหมือนบันดาเสี่ยทั้วไปเลยนะครับ อย่างกับว่าเสี่ยไม่ใช้คนธรรมดา แต่เหมือนคนที่ได้รับการฝึกมาจนเข้มขรึมเหมือนทหารไม่มีผิด,,  "หืออออ..นายคงดูผิดแล้วละ ฉันนะหรอเหมือนทหาร,,  "มันก็คล้ายละนะสายตา ท่าที ของคนที่เด็ดเดียว ที่พร้อมจะฆ่าได้ทุกเมื่อ,,  "555 นายนี้มัน ฉันมันก็แค่เสี่ยคนนึง คงไม่มีทางทำอะไรได้แบบนั้นหรอก,,  "จะใช้หรอเสี่ย อ้อๆ...ไม่อ้อมละกันตรงเลย เวลาไม่ค่อยมีแล้ว ร้อยตรี คมสัน หน่วยพิเศษ ฝีมือดี นักฆ่าระยะปะชิด,, ทันทีที่คำดังกล่าวออกมาจากปากของวิคเตอร์  ก็ทำให้คมสัน อึ้งเล็กน้อย "ผมรู้ว่าคุณมาที่นี้ทำไม และต้องการอะไร อ้อ แต่ถ้าคุณคิดจะสู้รึหนีออกไปตอนนี้  คุณไม่มีทางรอดหรอกนะ ฉะนั้นมากับผม,, คมสันไม่มีทางเลือก เพราะตอนนี้นอกจากจะมีวิคเตอร์แล้ว ยังมีบันดาลูกน้องของวิคเตอร์ที่นั่งอยู่รอบๆ คมสันดึงตัวเกดที่กำลังดูดเลียท่อนเนื้อของเค้าอยู่ให้ลุกขึ้นก่อนจะจัดแจงตัวเองแล้วเดินไปกับวิคเตอร์....!!!
    ในบ้านของเสี่ยป้อม คมสันได้มาถึงพร้อมวิคเตอร์ และได้เข้าไปยังห้องประชุมถาย "ขอโทสด้วยนะที่ต้องให้ลูกน้องพานายมาที่นี้ แต่ก็รู้กันดีอยู่แล้วนะ ว่านายเข้ามาทำอะไรในผับของฉันและฉันจะไม่อ้อมค้อม ไครสั้งให้นายเข้ามาสืบเรื่องของฉัน แล้วนายคิดรึป่าวว่างานนี้นายจะได้กลับไปรึป่าว ฉันอาจจะปล่อยนายไป รึไม่ก็ตาย แต่ถ้านายยอมเปลียนใจทำงานให้ฉันแทนที่งานของนาย รวมถึงบอกจำนวนของสายสืบที่แทรกซึมเข้ามา ไม่แน่ฉันอาจจะเห็นใจนาย ช่วยดันตำแหน่งนาย ให้อยู่ในระดับสูงๆก็เป็นได้ ฉันจะให้โอกาศนายกลับไปคิด แต่ถ้านายไม่ร่วมมือละก็ อย่าลืมนายยังมีครอบครัวอยู่,, คำพูดนั้นมันดังอยู่ในหัวของคมสัน การที่เค้าเข้าหน่วยพิเศษไม่ใช้เพราะอยากเป็น แต่ด้วยเค้าต้องหาเงินรักษาน้องชาย  ที่ป่าวหนัก  การเป็นนึ่งในหน่วยพิเศษจึงช่วยให้น้องของเค้าได้รับการรักษาจนหายดี เพราะงั้นคมสันจึงตอบตกลง ด้วยที่ว่าเค้าเองก็ไม่อยากทำงานเสียงแบบนี้อีก อีกอย่างน้องก็หายเป็นดีแล้ว ชีวิตเค้าคงต้องมองหาอะไรที่ ได้กำไรกว่านี้.....!!
""  ณ...ห้องสุดหรู เสียงครางของหญิงสาวดัง ลั้นไม่ขาดสาย อ๊ายยย ปั๊บปั๊บ อ๊ายยย
    โปรดติดตาม>>>>

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

commonly

อ่านสนุกทุกตอนเลยครับ ติดตามรอตอนต่อๆไปนะครับ

beerrescue

รอติดตามชมตอนต่อไปน่ะครับ
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

phu_nun

ดื้อ.ชื่อ

มีแนวโนม. ว่าจะย้ายข้าง. แต่ถ้าย้ายคงมีจัดหนักแฟนลูกพี่แน่

Ekasit Sounnoi

เรื่องราวน่าติดตามดีมากครับ

noknoi13

ถ้า คมสัน ย้ายฝ่าย คงไม่คิดเกรงใจลูกพี่เก่าอีก คงคิดจัดการนุช แบบจริงจัง

huangdi

ตอนนี้นี่เดาทางไม่ถูกเลย จากที่อ่านเหมือนตัวละครแต่ละตัวเป็นไปได้ที่จะจัดนางเอก เหลือแค่ลุ้นว่าจะโดนใครจัดก่อน หรือโดนจัดหมด

pputter

งานนี้มีโปรย้ายค่ายจัดหนักแฟนลูกพี่แน่เบยยย

dodozzee

เสียง ผู้หญิงนี่เสียงใครเนี่ย หรือว่าน้องนุชจะโดนจัดหนัก

Hunter Saiya

ย้ายข้างแถมได้เมียหัวหน้าอีก  ::Evil:: ::Evil::

Pm Nuttakan

ภารกิจล้มเหลว โดนจัดหนักทีละคนแน่ๆ

thelegendary29

เกิดการย้ายข้างเพื่อฟันเมียหัวหน้า

jayleno

เสียงอัลไลปั้บปั้บอ๊ายๆเนี่ย

morekung

ตอนสามมาแล้ว นุชเราจะรอดไหม โดนจำได้แล้วด้วย