ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tawara Hiryuu] Yogoreta Hitozuma| A Lewd Married Woman เสียตัวเพื่อเงิน [9Meen]

เริ่มโดย Neo Rory, สิงหาคม 08, 2019, 02:31:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tuizeed32

นม ครับ นมเป็บลูกเลย

3ลุม1 ของเล่นอีก เรื่องนี้ชวนปวดตับอีกแล

DARKAXL

เอาล่ะสิ มีลางสังเห่าว่าจะโดนเพื่อนบ้านล่อลวงให้มาขายตัวแน่ๆ ::Horror::

นั่นไง โดนปู้ยี้ปู้ยำซะเละตุ้มเป๊ะ แต่เพื่อเงิน นางยอมทุกอย่างจริงๆ ::Horror::

(จิ๋ว)

หุ่นอย่างนี้  ไม่ได้ทำเพื่อเงินอย่างเดียวหรอกนะ  เชื่อสิ
อิอิ  ขอตามไปดู  ดีกว่า  ต้องตามให้ชัวร์

::Reader::
เวง...โดนจนลืมไปเลยว่า  ทำไปทำไม
เกือบสงสารละ  ออกแนวอิจฉามากกว่า  โฮ่ๆๆๆ
::Oops::

ขอบคุณที่แปล&ปัน  เจ้าค่ะ
::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

carman

ช่วยสามี แบบนี้ ก็น่าสงสารนะ โดนหนักเลย

napaza1

icanfly

hicaru

sniperteam

ดูท่าทางจะโดนหลอกไปจายตัวแน่นอน

รู้สึกตะกลายเป็นติดใจ

pfrankz

หุ่นแแซ่บมากกกก

ไม่รอดntrแน่ๆ

***,

โดน3คนพร้อมกันเลยท่าทางติดใจมากดว่าแล้ววว

gafield

แค่เริ่มต้นก็อยากรู้จะเป็นไงต่อจะโดนหนักขนาดไหนนะ ::Hmmm::

เพื่อเงินกว่าจะครบนี้คงงมีอีกหลายครั้งแน่ๆ

xonly-1867

อ่าน แล้วรู้สึกว่านางเอกดูโง่ๆเนอะครับ
** ช่วงแรกเพื่อเงินหลังๆตัวเองเลยนะครับคุณนาย

elviswhat

คุณนายแค่ไม่อยากอยู่เฉย ๆ อยากจะช่วยสามีแต่วิธีนี้มันใช่หรอ คุณนายข้างบ้านนี่ก็ร้ายไม่เบานะเนี่ย

คุณนายฟินมากจัดจนลืมไปแล้วว่ามาทำแบบนี้เพื่ออะไร สงสัยจะติดใจหนุ่ม ๆ สุดสวิงริงโก้พวกนี้แล้วละแบบนี้

toeylogic

timeai

Zero_333

ถ้าเจอแม่บ้านเหงาๆแบบนี้คงแอบไปหาได้ทุกวันเลย