ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บังเอิญ#2: ที่ปรึกษา

เริ่มโดย asdf4321, สิงหาคม 09, 2019, 02:47:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TTHAI

เขียนได้สนุกมากครับ สงสัยจะพาคนเข้าวงการเพื่ม

tommy11

อยากเป็นที่ปรึกษาบ้างจังเลย

mourning.moment

จะวนกลับมาเป็นเรื่องน้องกิ๊ฟต์ด้วยมั้ยนะ อาจารย์ต้อง

summersale

ค่อยๆประติดประต่อกันไปก่อน ยังสับสนอยู่

pp1659

อาจารย์ที่ปรึกษาดีแบบนี้เอง เป็นที่ปรึกษาให้น้องกิ๊บ

chanky2007

นักศึกษามันดีจริงๆ
อึดเกินก็ผิด

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Ranai Soomprasert

ทำไมตอนเป็นนักศักษาไม่เจอแบบนี้มั่งวะ

patrict

อยากเป็นอาจารย์ขึ้นมาทันทีทันใด

yoyoman

แหม่  พาน้องไปเปิดหูเปิดตาอีกสักครั้งมั้ยครับ มีเมียแล้วจะได้ทำเป็น

i_robot

หัตถ์ อาสา

อิจฉาตาร้อนต้องติดตามว่าจะเป็นยังไง

Nick24

ALUTB01 .

อาจารย์สอนเสียวกันเป็นหมู่คณะจริงๆ

phoenix

อ่านตอนนี้กับอ่านตอนแรกก็ดูงงๆ เหมือนไม่ค่อยต่อเนื่องกันเท่าไหร่