ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei]Care no Ojikan Desu วิธีคลายเครียดในโรงพยาบาล[แปลไทย By HypN♥s (Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 09, 2019, 06:16:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

วันสุดท้าย  ก้อต้องเด็ดสุดสินะ  แต่ว่า  รัษาอย่างนี้กะห้องอื่นไหมเนี่ย
น่าเหนื่อยแทน  กว่าจะดูแลครบทั้งหวอด

::Reader::
ดีนะที่ไม่ถึงขั้น  หักขาอีกข้าง เพื่อรักษาตัวต่อ
::Sobad::  นี่เราาาา   คิดโหดไปใช่ไหม

ขอบคุณที่แปล&ปัน  เจ้าค่ะ

หลายเรื่องเป็นแบบนั้นแต่เรื่องนี้ไม่ใช่
แบบนี้คบต่อเล่นๆพอไหวนะ แต่ถ้าเอามาทำเมียไม่ไหวเหมือนกันนะ กลายเป็นนางพญาร้อยผัวไปซะแล้ว

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

DARKAXL

เหอะๆๆ พยาบาลสาวสุดอึ๋มโดนรุ่นพี่เสี้ยมให้รักษาด้วยการfap พระเอกก็ช่วยเสี้ยมให้อีกด้วยไปสุรินทร์ วันสุดท้ายทั้งที มันต้องตรั่บๆแตกในสั่งลา ::HoHo::

ชิ ใส่ถุงเหรอ? แต่ช่างเหอะ ดูท่าคงต้องอยู่ต่อไปอีกซักพัก คงได้ตรั่บๆกันต่ออีกหลายน้ำ

thai4id

โรงพยาบาลที่ไหน จะไปมั่ง หาพยาบาลแบบนี้มานานละ จะฉีดยาให้ลืมเข็มเลย

ใส่ถุงทำไมเนี่ย เสียดายจัง
อะไรๆ ก็กู

Popwater

อยากเข้า รพ แล้วเจอพยาบาลแบบนี้บ้างจัง
ทำไมไม่เจอแบบในการ์ตูนบ้างนะ

FFXCY

บริการดีจนวันสุดท้ายนึกว่า ได้กันไปหลายวันและ

โอ้ว นึกว่าจะมีต่อหลังออก

patrict

พยาบาลแอบชอบคนไข้หาเรื่องมายั่ว
แปลกใจที่ไม่จัดกันตั้งแต่วันแรก
ว่าแล้วสุดท้ายหักอีกรอบจัดไปยาวๆ

Liftzthekop

พยาบาลหุ่นแจ่มอย่างงี้ วันสุดท้ายยังไงก็ต้องจัดหนัก ๆ อ่ะ 555

ไม่ทันได้ออก ขาหักอีกแน่ๆ อ่ะ 5555

B&B

ขาหักอีกรอบจนต้องนอนโรงพยาบาลเพิ่มเหรอ??  เหมือนเรื่องเก่าอะ รายนั้นนอนเพิ่ม แล้วรายนี้คงไม่ต่างกันม้างงง

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

ชักกลัวกับนิสัยนางพยาบาล​คนนี้แล้วสิ นางใจเด็ดจริงๆ ที่กล้าทำอะไรแบบนี้

ไม่อยากคิดจริงๆ ว่าหลังจากนี้นางจะทำอะไรบ้าง แล้วนางมีผัวรึยังน่าาา แต่จากท่าทางน่าจะยังไม่มี ถ้ามีคงไม่กล้าทำอะไรแบบนี้หรอก เพราะถ้าผัวรู้นี้ ผัวเครียดตายกับเมียร้อยผัวแบบนี้ แค่คิดก็ปวดหัวตามแล้วจร้าาา

ที่ร้ายจริงๆ น่าจะเพื่อนนางเหมือนกันนะที่สอนอะไรแบบนี้ให้นางเนี่ยยย

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.คิดมุขไม่ค่อยออกจริงๆ บางทีท่านก็เปลี่ยนแนวบ้างก็ดีนะ เผื่อผมมีมุขมาเล่น จริงสิ เรื่องแอปเปลี่ยนชายเป็นหญิง ตอนที่ 5 มาอ่านหน่อยคร้าบบบ แต่จะว่าของซีรี่ แอปเปลี่ยนชายเป็นหญิงของอาจารย์​ท่านนี้เยอะเลยนะครับ แต่แค่เรื่องเดียวก็สุดๆ แล้วนะเรื่องดราม่าอะ

ปล.2 เห็นว่าท่านเคยบอกว่าหาไม่เจอ https://hitomi.la/galleries/1412482.html แปะ

555 เดี๋ยวแปลให้ครับใจเย็นๆ ยิ่งช่วงนี้หาเรื่องโดนๆไม่ค่อยมีซะด้วย
Edit: ไปดูแล้ว รอเวอร์ชั่นEng มาก่อนนะครับ

hicaru

คิดว่าอาจจะมีคนไข้คนอื่นมาร่วมแจมด้วยรึเปล่า อิอิ

edit หลังจากนี้ คงจะต้องหาเรื่องเข้า รพ อีกแน่นอนเลย

bunhelupu

มันจะใสซื่อเกินไปมั้ยเนี่ย

555 ดูจากอาการแล้วน่าอยู่โรงบาลซักปีสองปี

forza

ชุดในฝันเลยถ้าเจอแบบนี้คงสุดยอด

edit: สงสัยจะได้หาเรื่องกลับมานอน รพ ต่อ แน่ๆ จะได้สอนเพิ่มอีก

speedtop

ดูแลแบบนี้ทุกคนเลยหรือเปล่า

สรุปรุนแรงไปเลยไม่ได้ออกจาก รพ

kriang

รักษาวันสุดท้ายจัดหนักแน่ๆ

งานนี้ได้อยู่ต่อยาวๆแน่นอน

reew5578

อยากเข้าโรงบาลเลยครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

โก๋หมึก

พยาบาล ชอบๆๆๆ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน