ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei]Care no Ojikan Desu วิธีคลายเครียดในโรงพยาบาล[แปลไทย By HypN♥s (Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 09, 2019, 06:16:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxser

ชักอย่างเดียวมันต้องไม่จบแบบนี้นะ

Edit เต็มระบบจนไม่อยากออกเลย

ChatchaiRu

อ่านกับแฟนแฟนบอกว่ารีบมาทำให้อ่านต่อได้สิ นี่ขนาดปลุกกันมาให้พมพตอบเลยนะเนี้ยเลยลองอ่านดูโอ้มันกำลังลุ้นนี้เองจัดๆไปครับ ผลงานคุณภาพคับแก้วเช่นเดิมนะท่าน
   อ่านจบแล้วเตรียมตัวอาบน้ำทำตัวให้หอมแล้วมานอนเป็นพระเอกแบบนี้เลย ชอบมากๆครับ โด่แล้วเนี้ยย

seafor7

ค่อยๆ ช่วยกันไปเรื่อยๆ ต้องถึงการปิดบัญชี ::Shy:: ::Shy::

ตามคาดปิดงานได้อย่างสวยงาม จนพระเอกต้องอยากกลับมาซ้ำ

chocolaze

::HeyHey:: พยาบาลบริการดีขนาดนี้ ไม่อยากออกจากโรงบาลเลยสืน่ะ

hamsterza

ไม่ซื่อไปหน่อยเหรอ หรืออ้างแก้เขินไปงั้นแหละมั้ง คิดว่าคงวางแผนไว้แหละ

อยากอยู่ยาวๆแล้วละซี่

asdw

จากคนไข้ กลายเป็นคู่รักครับ  ดีไม่ดี มีหมอสาวมาแจม  ไม่น่าจะชักอย่างเดียวแล้วมั้งครับ   น่าจะเสียบด้วยเลย  แค่ชักไม่พอแล้ว

James

แบบแอบชอบมากว่า

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

toptime

คืนสุดท้าย
พระเอกน่าขอจัดหนัก
ดูท่าแล้วยังไม่เคยโดนเยแน่ๆ
ดูไร้เดียงสาจริงๆ
แอบหวังให้พาเพื่อนพยาบาลมาช่วยพระเอกด้วย

toptime

คืนสุดท้าย
พระเอกน่าขอจัดหนัก
ดูท่าแล้วยังไม่เคยโดนเยแน่ๆ
ดูไร้เดียงสาจริงๆ
แอบหวังให้พาเพื่อนพยาบาลมาช่วยพระเอกด้วย

xfreestylex

เอ่อ แผนซ้อนแผนซ่อนเงี่ยนรึป่าว มาบ่อยจัง ไม่มีรนไข้คนอื่นรึไง?

ขาน่าจะไม่หาย อยู่ต่อเลยละกัน

smokergame07

ถ้าจะมาแบบนี้น่าจะโดนมาทั้งโรงบาลอะ

เเลจะติดใจถึงมาขออีก

Phoowadol

เรื่องแนว พยาบาลกับคนไข้  เหมือนจะเคยอ่าน นิยายแนวนี้ มานะ  แต่โดจิน เรื่องนี้  น่าจะออกมาแนวบริการ พิเศษให้คนไข้ แบบถึงใจ  แล้วสุดท้าย คนไข้  นอนรพ.ต่อ ไม่ได้กลับบ้านแน่เลย  รึเปล่าว๊า....... ::Me?::
   ว่าแล้ว .......อยู่ต่อเลยได้มั้ย...555

peepo2234

siwapeeza

เดี๋ยวนะนอนมาหลายวันยังไม่ัดรอดมาได้ไงนี่ สุดดรักษาต่อที่ย้านแน่ๆ  555

พลิกตรงคุณพยาบาลเสนอนี่หล่ะ งง เลย

siwapol55

ตอนจบได้ออกไปทำนอกโรงพยาบาลกันทั้งคู่แน่
ขอบคุณมากครับ
คงไม่ต้องออกแล้วละ ย้ายมาอยู่ที่นี้น่าจะง่ายกว่า