ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

โอ้ 2 บักแตงโมมาแบบนี้ เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอมครับ
แล้วจะแบ่งกันยังไง วันคู่ วันคี่ หรือ

—————————————

555 วันคู่ วันคี่ จริงๆ แบบนี้ต้องถั่งเช่า กับลิโพ ทุกวันแล้วละนะ

dude0998

โอ้โห แฝดตู้มทั้งคู่เลยรึเนี่ย คิดว่าพระเอกคงได้เบิ้ลนะ

*ควบสองแบบนี้ ผลัดวันกันเพลิน อิจฉาา ::Shout::

The_END

สุดยอดครับ ลายเส้นนักวาดคนนี้ยอดเยี่ยมจริง

Tonypb

แค่เริ่มเรื่องก็มันส์แล้ว ชอบมากๆ อ่านแล้วนึกถึงสาวข้างบ้านตอนเด็กๆเลย ขอบครับ  ::Crying::

rskiz

แตงโม 4 ลูก เลยนะนั่น คนดูเนี่ย คงไม่ดูเฉยๆ หรอกงานนี้

โดนแบบนี้ ก็เหนื่อยเหมือนกันนะ

Russ1715