ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 10, 2019, 08:01:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ถ้าแม่บ้านไม่ใชเมเียตัวเองนี่จะจับเค้ากดอีกไหมอยากรู้

นางเอกนี่สุดยอดครับ เป็นคนออกความคิดนี่

toptime

ทำการบ้านสิครับ
เอ้ย งานบ้าน ทำให้เรียบร้อยเด็ดไปเลยนะครับ
แม่บ้านแบบนี้สุดยอดครับ

smokergame07

ไม่ได้ทำความสะอาดเเละน่าจะได้ทำลูกแทน

มีเรียกร้องของใส่ซักทีตอนไม่เอานิโถ่วว

Phoowadol

นี่ถ้า นางเอกเปิดประตู ห้อง สามี แล้วเจอกิ็กสามี  นี่เรื่องเปลี่ยนเลยนะ   ดีทีไม่ใช่ 55
  แต่จะปิดเป็นความลับทำไม กับเรื่องที่ทำงาน  เออ...ช่างมันเถอะ มาสนใจตรง  อารมณ์ของสองสามี ภรรยาคู่นี้ดีกว่า  ผมว่า สามีเริ่มคิดอยากป๊าบๆ ภรรยา โดย มโนว่า กำลัง ล่อกับ สาว เมดที่ไม่ใช่เมีย ตัวเองแน่ๆ  ตื่นเต้นน่าดูเนอะ
  Edit. อ้าว.. เมียเองก็มโน ด้วยเหรอเนี่ย  เห่อๆ  ไปด้วยกันได้แบบนี้เยี่ยมเลย  เสร็จกันถี่ๆ  นี่ตั้งใจ เอาเมียมาเป็นแรงบันดาลใจในงานเขียนรึ  เออ...เข้าท่าแฮะ ที่สำคัญ เมียออกไอเดียให้ด้วย  ผมว่า ต่อไป ไม่ต้องออกไปทำงานละ  อยู่ช่วย  สามี ทำงานดีกว่า ม๊างงงงงง .อิอิ

bottlealone

ถึงจะคนละตอนกับตัวอย่าง แต่ก็น่าดูเช่นกัน
แล้วมาแนวทำความสะอาด เย็ดอย่างนั้น ชาตินี้จะเสร็จมั้ยนั้น

thana0707

เร้าใจสุดๆ

เฮ้ย ไหงไม่ทำกันที่บ้านล่ะฟะ

elastico914

siwapol55

เป็นความบังเอิญที่แปลกจริง ที่สามี-ภรรยา มาเจอกันเองระหว่างทำงาน
ชอบภรรยาแบบนี้มาก
ขอบคุณมากครับ
คู่นี้ เป็นสามี-ภรรยาที่เหมาะสมกันจริง

tazasss01

สงสัง ตอนอยู่ที่บ้านไม่ได้ทำกันบ้างหรือไงน่ะ

เลยได้บทมาเขียนการืตูนซ่ะงั้น

konisuba aw

ทำกันนอกสถานที่ สามีภรรยา คู่นี้ คงได้ฟิลอีกแบบ

edit

อ่าวคดีพลิกเฉย มโนกันรัวๆ เสร็จรัวๆไปสิ

williams_jasonc

แปลกมากที่ญี่ปึุ่นนี่ แต่งงานแต่ไม่รู้ว่าสามี มีบ้านอีกหลัง 55

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เก็บกวาดบ้านให้เสร็จก่อนก็ได้ปัดโถ่  หรือแบบนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

ดีวุ้ย  ได้ทั้งไอเดียแต่งนิยาย ได้เปลี่ยนบรรยากาศเอากัน