ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมุดโน้ตกระชากพรหมจรรย์

เริ่มโดย fonfon, สิงหาคม 11, 2019, 05:50:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

พระเอกเราเกี่ยวข้องอะไรกับเจ้าของเดิม สมุดถึงมาโผล่ให้เห็น

aone

ลงครบ 5 เหตุการณ์ แล้ว มีสุดท้ายขึ้นห้องด้วยดูว่าจะมีอะไรต่อมั้ย

akira

ลองของกับคนแรกก่อน หากได้ผลจริง บันเทิงล่ะงานนี้

ตะวัน123

มาต่อเร็วๆน่ะครับอยากอ่านอีกแล้วมาแนวนี้ยังไม่เคยอ่านเลย

solosealer

ถ้าเป็น Sexnote 
น่าจะเป็น นางฟ้า หรือ กามเทพตัวน้อย  
ออกมาแทน ยมฑูต ใช่ไหมครับ

xonly289482

รอตอนสองเลยครับอยากรู้ว่สผลที่เขียนเรียงกันมันจะพามาลงเอยอีท่าไหน  ::HoHo::

jack wan

ถึงโครงเรื่องคุ้นๆแต่นั่นไม่ใช่ปัญหาอยากรู้ว่าผู้เขียนจะบิดออกไปทางไหนที่ไม่ซ้ำกับแนวเดิมที่มีคนเขียนมาก่อนหน้านี้ น่าสนใจนะรอลุ้นอยู่เลย

yasa

เดาตอนต่อไปไม่ออกเลยว่ามันจะดันดาราสำเร็จกี่คน

midnightblusie

ข้อกำหนดเยอะดีจังครับ กว่าจะได้เสียว ต้องรอหน่อย

tetete

อ่านแล้วนึกภาพผู้หญิงที่ผมอยากเขียนขื่อตามเลยครับ

soleza020

แมวคุณจะรู้ตัวไหมว่ากำลังจะเสียตัวให้เพื่อนชาย

N2610 PP

รอติดตามครับ ตอนแรกก็น่าสนุกแล้ว

Creader

ถ้าชื่อที่เขียนลงไปไม่ซิง จะมีผลกระทบอย่างไรบ้างอะครับ

devilzoa

beer_a_riddler

สู้ๆครับผู้แต่ง จำได้ว่าก่อนนี้เคยมีแนวนี้แล้วหายไปแล้ว อยากให้ต่อให้จบเลย