ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Run Virgin Run(Wake Up With Sex!!!)วิ่งสู้Fuck!![แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 12, 2019, 07:45:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grigori00

ฝึกเสร็จสงสัยจะตัวเบาแน่ๆเลยพระเอกเลยวิ่งไวขึ้น ไม่น่ารอดเสียจิ้นให้โค้ชแน่ๆ ฮ่าๆ
อ้าวสรุปแล้วนี่โค้ชหลอกกินจิ้นฟรีนี่หว่า ฮ่าๆ

Phoowadol

ตรรกะ.ทะล่ยจิ้น แล้ว จะทำให้ วิ่งเร็วขึ้น  ........อะไรฟร๊ะะะะะะ....มีงี้ด้วยเหรอ 555 งั้นจะรอไรหละ  เรียกให้มาพบแบบนี้แล้ว  คงไม่แคล้ว  ต้องกินหัวกระทิ  ลูกศิษย์ หนุ่มซะแล้ว  อิอิ 
  Edit. อ้าว!!!!!?   เฮ้ย  ไรว๊าาาา....ที่พูดมาตอนต้น  ไอ้ตรรกะที่ว่า  แค่ข้ออ้างหลอก กินเด็ก หรอกรึ อาจารย์  555 

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวๆๆ  แผนโค้ชใช่ไหมดูออกนะเฟ้ย

ไมอ่านไปๆชักจะกาวๆฟะเนี่ย

akasaboy

อาจารย์แอบชอบก็บอกมาเหอะ เวอร์จิ้นมันเป็นขออ้างใช่ม่ะ ?

นึกแล้วเชียว อยากได้ก็บอกเขาดี ๆ จะได้จัดให้หนัก
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Demon-Wolf

ตอบ ได้วิ่งเอาโค้งทุกวันแน่นอน ::Bloody::

ดำเป็นโค้งมีไฟแทนเสียแบบนั้น555+

Ae Haha

โค๊ชแอบชอบพระเอกรึป่าว เอาเรื่องอะไรมาหลอกเนี่ย สงสัยอยากได้เวอร์จิ้น

555 การจะวิ่งเร็วอยู่ที่ฝึกซ้อม ไม่ใช่เวอร์จิ้น โดนหลอกแล้วพระเอกเรา

gunflow

อ่านมาละเพิ่งรู้ว่า ที่ตัวเองวิ่งช้าเพราะยังเวอร์จิ้นอยู่ 5555 เหตุผลแม่งอ้างมาได้โค้ช อยากได้นักเรียนจนอ้างมั่วเลย หน้าตาตัวเอกเอ๋อมาก
มีได้กันและเฉลยตอนจบแน่ๆ

555ตลกตอนจบ ไม่รู้เหมือนกัน ขยันๆเอานะ สรุป โค้ชหลอกเปิดซิงไป

Smith Vill

โค้ชคงจะวิ่งเองไม่ได้สินะนมขนาดนั้น 555

โค้ชแม่งหลอกเอาเด็ก

Pruttinan Maikham

ตอนจบพระเอกต้องวิ่งเร็วขึ้นสิไม่งั้นคงผิดคอนเซ็ป

อาจารย์แค่โชตะค่อนนี่หว่า555 อยากเอากะนักเรียนเฉยๆ

slotasslovez

อยากให้เกิดขึ้นในชีวิตจริงบ้างจริงๆเลยครับ ::Bloody::

game2539

โคตรฟังไม่ขึ้นเลยดูยังไงมันก็แค่ข้ออ้างเพื่อจะจับกดพระเอกชัดๆ
Edit:เหตุผลตอนจบนี้มันแค่ข้ออ้างเพื่อจะมีอะไรกับพระเอกอีกชัดๆไม่ได้เกี่ยวอะไรกับให้ได้วิ่งเร็วขึ้นเลย

BearBlez

สุดท้ายคิดว่าพระเอกจะไม่ได้ตำแหน่งวิ่งเร็วที่สุดครับ เพราะหมดแรงไปกับโค้ช

กลายเป็นผลทดสอบเหมือนเดิม คือโค้ชอยากได้ซิงเด็กเฉยๆครับ55

kit13896

mspeed

ใช้กล้ามเนื้อทุกส่วนนี่ก็เป็นความจริงอยู่นะครับ
เฮ้ย คุณโค้ช. จบแบบนี้ก็ได้เหรอ ให้ฝึกต่อไปแบบนี้
หลอกกินเวอร์จิ้นกันชัดๆเลย

TZONE

งืมๆ มีเหตุมีผล เซ็กทำให้วิ่งได้เร็วขึ้น จริงหรอออ

Edit: ตอนท้ายทำไมพูดเช่นนั้นล่ะโค้ช เด็กมันรู้หมดสิว่าโดนหลอกกินจิ้น