ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Soku Sounyuu OK! Harem Time นํ้าหอมฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2019, 01:47:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02แค่หน้าสองก็พิมพ์ผิดละ อยากเป็นแบบนี้ต่อไป"หรือ"อยากสนุกกับชีวิตล่ะ เดี๋ยวแก้

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ Editคุยกันหลังอ่านด้วยก็ดีนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

neokiseki

มันไม่ค่อยสมเหตุผลเท่าไหร่ จริงๆแล้วการฉีดน้ำหอมมันหวังผลตายตัวไม่ได้มันไม่ควรเกิดอารมกับตัวเอกคนเดียวมันควรได้กับผชเเถวนั้นหมด

คนให้น้ำหอมมันบอกทดลองใช้นินา ยังใช้ไม่หมดอีกเรอะของทดลอง

MooOon

โห ถ้ามีของดีขนาดนนี้ ผมฉีดให้ทั่วเลย เเต่จริงๆอยากให้บอกนะ

ว่าต้องฉีดอะไรยังไงขนาดไหน หรือฉีดน้อยๆก็มีผล หรือยิ่งมากระยะ

เวลานานเท่าไร หรือฉีดเเล้วหลงตลอดชีวิตก็ว่าไป เเต่ถึงเเบบนั้น

เป้าหมายคือไเด้ฟันเเหละนะ ตอนจบ หวังว่าจะได้ฮาเร็มสมใจ 555+

-------------------------------------------------

เสียด้ายเนื้อเรื่องหน่อยๆ วาดมาดี ทำเรื่องมาดี มาตายตรงที่ เอาทุกที

เเต่คนรอบๆไม่สังเกตเลยหรอ เเบบในห้องเรียนอะไรเเบบนี้ หรือตอนนั่งรถไฟกลับ

พอคนรอบข้างมันเฉยชาไปเเบบไม่สนใจเเบบนั้น เปลี่ยนจากน้ำหอมเป็น

นาฟิกาหยุดเวลา น่าจะโอเคกว่าเยอะเลย -*- เเต่ลายเส้นอ่านเพลินเลย ^^

เอาจริงๆนะ มันไม่มีเขียนตรรกะอะไรบอกมาเลยครับ ใจจริงผมอยากเสริมให้ทั้งเรื่อง
เช่น ฉากในห้องเรียน แบบว่าผู้ชายไม่เกิดผลก็จริงแต่จะไม่สนสิ่งที่พระเอกทำกับสาวๆด้วย ประมาณโดนสะกดอีกแบบ
แล้วก็แบบว่า ฉีดใครไปแล้วผลอยู่ตลอดไปถึงนํ้าหอมจะหมด แต่อยู่กับพระเอกคนเดียวนะ
กลับไปเอาได้เรื่อยๆสำหรับคนที่โดนฉีด อะไรประมาณนั้น แต่ขี้เกียจและ 55 เอาเดิมไปละกัน

ขอบพระคุณที่สละเวลาตัวเองมาแปลให้อ่านครับ ^^

pichit13

ท่านครับ เพื่อนน้องชายตัวแสบ5 มาแล้วครับตัวเต็มวาร์ป https://nhentai.net/g/280651/
และก็ สาวน้อยตามองไม่เห็น2ตัวเต็มวาร์ป https://nhentai.net/g/280657/
รบกวนแปลทีนะครับติดตามผลงาน (S)Kater

ม่ายยยยยยยยย!! อย่าหาเรื่องให้ผมมม 55555 มาไวแท้

xfreestylex

สรุปผู้ชายไม่มีผล มีผลแต่ผู้หญิง แล้วฉีดในห้อง คนอื่นก็เห็นดิวะ

แล้วคนรอบข้างอ่ะ ยังไง งง

Ram PakVan Rachawong

มันก็เหมือนน้ำมันพรายป่ะ  แต่ถ้าเป้นน้ำหอม มันก็ดีนะฉีดปุ๊ะได้เย็ดป๊ะ

HypN♥s

ฉีดอย่างกะฉีดยากันยุงแบบนี้ โดนรุมทั้งห้องแน่
คำถาม:แล้วมันไม่มีอารมณ์กับผู้ชายคนอื่นมั่งเหรอ? ในห้องยังมีผู้ชายอีกหลายคนนะ  ::Hmmm::

สงสัยทั้งโลกมีแต่ลูกไอ้หมอนี่ หักโหมแบบนี้ื้ท่าทางจะตายก่อนวัยอันควร

xonly-1867

นํ้าหอมกลิ่นอะไรครับเนี่ย ผสมนํ้าเว้าของเทพรึป่าว

natthapon.sinsadee

ของเขาดีจริงๆ เห็นผลทันตา ฮาเรมนี่มันก็ดีนะ แต่จุดจบของคนใช้จะเป็นยังไงนี่สิ

chairat04

saoflost

จริงๆน้ำหอมนี่ผมก็ว่าดีนะ แต่ถ้าอยากจตะระบุเป็นรายบุคคลคงทำไม่ได้นะสิ

thelegendary29

ฉีดใส่ผู้ชายแต่ดันมีผลกับผู้หญิงอย่างเดียว

wunman

อื้อหือ น้ำหอมแบนี้ ว่าไปก็น่ากลัวพิลึกแต่เล่นทำให้หญฺงติดได้จนต้องเยส พระเอกเรามีน้ำแห้งแน่นอน แต่....ตอนสุดท้ายมีแลกด้วยอะไรไหมนะหวั่นใจจริงๆ

edit: เป็นน้ำหอมที่ดีจริงๆหญิงมาให้เยสไม่ซ้ำเลย ถึงคนเดิมก็ต่อได้อีก ว่าแต่ไหงบอกรุ่นทดลอง ฉีดแบบno limit เลยนะ

eka1325

เจอแบบนี้ สบายล่ะ เอาทั้งโรงเรียนไปเลยครับ มีของดีแบบนี้ ต้องใช้ประหยัดเลยนะเนี้ย กลัวหมด

neasy001

ของวิเศษเข้าท่าดีเป็นน้ำหอม ขนาดของแปลกๆยังมีเลย
แต่พระเอกจะเกิดอะไรขึ้นเนี่ยสิ
edit: ใช้ไปตั้งเยอะไม่มีวันหมดเลยของเขาดีจริง555 แถมไม่มีคนสนใจด้วยงงแท้