ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Soku Sounyuu OK! Harem Time นํ้าหอมฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2019, 01:47:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arainaaa

เห้ย อย่ารับของคนแปลกหน้ามาใช้ง่ายๆสิโว้ยยย แต่เป็นเราพูดงั้นเราก็ลองรับมาใช้นะ..

edit: นี่ฉีดแล้วหยุดเวลารึไงนะ ไม่มีใครมาขัดจังหวะเลย อยากได้มั่งว้อย ว่าแต่มันไม่มีหมดเลยรึไงนะ

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม คนรอบข้าง ไม่เอะใจบ้างเลยหรอ นึกว่าจะเข้าไปร่วมวงด้วยไรเงี้ย

Potae

bigboy001

::Touchy::  เอามาใช้แบบนี้น่าเสียดาย จริงๆ ต้องเอาไปใช้กับพวก ระดับลูกเศรษฐี ได้ล่อฟรีแถมจะเอาเราทำผัวสบายไปทั้งชาติ ไม่ก็ไปล่อดาราสาวรวยๆ แมร่งถ้ามีจริงนะ อั้ม นี่โดนของมังกรบิ๊กบึ้มชองผมก่อนเลย รับประกันเอามันส์ จนท้อง 55+ ::DookDig::

กฤตินัย ภ

itschelsea11

ดีนะ ถ้าผช ได้น้ำหอมแล้วเกิดเรื่องจะเอาไม่อยู๋นา

zidane123

สุดยอดน้ำหอมอ่านแล้วกลืนน้ำลายเลยอยากได้บ้าง อยากได้ซักขวดแต่ว่าทำไมใช้แล้วไม่มีวันหมดเลยหรอ

dragoness

โอ๊ย ตายละน้ำหอมแบบนี้ฉีดไงให้ไม่กระจายย

จัดหนักแบบนี้ จะเอาชีวิตรอดยังไงนะ

rokjid

ขอบคุณมากครับ แนวนี้ไม่มีให้อ่านนานแล้ว

xonly289482

ฉีดเต็มรักแบบนั้น ผู้หญิงทั้งห้องมีผลสินะ แบบนี้ แห้งตายแหง  ::HoHo::
นอกจากจะไม่แห้งแล้ว สรุปวนซ้ำได้ด้วยวุ้ย

ipor

ฉีดครั้งแรก จัดไป 2 ฉีดครั้งที่ 2 จัดมายกห้อง......หรือไม่ก้อสลบคาตรีนู้ชายในห้องก่อนหรือเปล่า ข้อหาอิจฉา

ผู้ชายที่โดนน้ำหอมจะสลบ..........เล่นฉีดซะทั่ว เมื่อไหร่จะหมดอะนั่น

Hunfrid

ของชิ้นนี้มันดูไม่สมเหตุสมผลเท่าไหร่ เพราะน้ำหอมรัศมีกระจาย ไม่น่าจะโดนแค่ผญ หรืออาจจะมีอะไรบางอย่างน่าจะเขียนบอกสักหน่อย

คนรอบข้างนี่ไม่คิดจะเอะใจหน่อยหรอ??  ::Hmmm::

Ascobric007

แบบนี้แจ่มไปเลยมีผลเฉพาะผู้หญิง แต่ถ้ามีผลกับผู้ชายด้วย ไม่อยากจะคิด
ใช้ทุกวันน้ำหมดตัวแน่

mummebuf

น้ำหอมอะไรมันจะดีขนาดแต่มันแพร่ในอากาศแบบนี้คางเหลืองแน่นอน
ไอหนุ่มนี่หวังน้อยดีแหะ ถ้าเป็นผมผมสร้างอนาจักรของตัวเองแน่ๆ

The maiji

อยากมีบ้างจังน้ำหอมแบบนี้แพงแค่ใหนก้อจะซื้อ จะเอาไปใช่ให้คุ้มเลย