ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Soku Sounyuu OK! Harem Time นํ้าหอมฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2019, 01:47:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YuioNew

ไปฉีดใส่ในจุดที่สาวๆเยอะ มีโอกาสน้ำหมดตัวได้เลยนะครับ

ddcc

เดี๋ยวๆๆๆๆ ผช.คนอื่นล่ะเห้ยย เปิดเผยตัวกันขนาดนี้ เดี๋ยวก็เกิดการแย่งชิงน้ำหอมหรอก
หายไปจริงด้วยแหะ
ผมว่าสำหรับหมอนี่คงต้องพัฒนาวัคซีนhivมาฉีดแล้วล่ะ

ponnakub

มีแบบนี้ก็ดี ใช้ประหยัดๆ หาสาวรวยๆ เพราะของมันต้องมีวันหมดแน่

hentaiknight

ฉีดแล้วมีผลเฉพาะผู้หญิง แล้วผู้ชายในห้องมันไม่มีผลอะไรเลยเหรอเนี่ย
จริงๆ มันน่ามีผลให้ผู้ชายคนอื่น มีอารมณ์มาร่วมแจมได้นะครับ

--------------
น้ำหอมขวดนิดเดียว ทำไม่ใช้ได้บ่อยจังครับ

ปฏิภาณ ครับ

ทดลองใช้ขวดใหญ่ขนาดนี้ คงไม่ต้องซื้อจริงแล้ว 55

ขนาดจบตอนยังไม่หมดเลย 55

testseven

ใจกล้าดีนะ ทดลองฉีดซะกลางห้อง นี้ถ้าสงผลกับผู้ชายด้วย คงสนุกน่าดู
แต่ดีละที่ไม่ส่งผลกับผู้ชาย ไม่งั้นอาจจะเปลี่ยนแนวการ์ตูนไปแทน
แต่ส่งผลผู้หญิงซะเต็มห้องแบบนี้ งานนี้ ไม่น่าจะรอดยังไงชอบกล

edit : ไหงผู้ชายหายหมดละนั้น (ขนาดบนรถไฟยังเหมือนหลับไปเฉยๆ)
กลายเป็นว่าสร้างฮาเร็มได้จริงๆสินะ

kriang

ใช้ไปมันจะหมดไหม แล้่วถ้าจะเอาเพิ่มต้องแลกด้วยอะไรเนี่ย

จบง่ายๆเลยแฮะ

tazasss01

เจอ 5 คนเลย จะรับไหว หรือเนี่ย

แต่ใช้ไปขนาดนี้ยังไม่หมดอีกหรอเนี่ย

taeza2

แล้วในห้องยังมีผู้ชายอยุ่ด้วยนะ แล้วน้ำหอมทำให้อยากทำกับพระเอกอย่างเดียวหรอ ::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Thinking:: ::Thinking::

ใช้ประหยัดๆหน่อยสิ ละลายในน้ำเจือจางหน่อยก็ดีแถมได้ปริมาณมากขึ้นด้วย

Summermay

สาวๆชวนทำการบ้านยกห้อง แต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น สวรรค์ชัดๆ

itsara visanwan

ถ้ามีของวิเศษแบบนี้ก็ดีสิครับจัดหนักทุกวันเลย

amlan

ผมมีประสบการณคล้ยแบบนี้นะ ตอนไปเที่ยว ผู้หญิงเขาบอกกลิ่นน้ำหอมผมหอมมาก  ::Shy:: ได้ซุกทั้งคืน เขาว่าได้กบิ่มแล้วเขาคึกคัก

potaeds

Ordinaryman

หนึ่งความฝันของ ผช ทุกคนคือการได้มี ปสก ฮาเร็ม

HK

โคตรเด็ดน้ำหอมที่มีผลแต่กับผู้หญิง สงสัยจังว่า มันจะเอายังไงไหวตั้งหลายคน

***แล้วทำไมผู้ชายมันไม่เห็นว่าไอพระเอกทำอะไรแหะ จริงๆมันน่าจะมาร่วมแจมด้วยซิ ::Me?::