ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โคตรตำนานคลิปไทย หลุดสาวปริญญาโท งานต้นกำเนิดคลิปหลุดในไทย แผ่นโคตรแพง

เริ่มโดย We love you so much, สิงหาคม 12, 2019, 08:39:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

เป็นคลิปที่ดังมาก หลุดต่อจากคลิปแอบถ่าย RCA ที่โด่งดังเลย
ไปซื้อแผ่นนี้แผ่นเดียวราคา 300 พอีกสามสี่วันแม่งดันมีหลุดเวอร์ชั่นสองมาอีก
(เวอร์ชั่นท่าหมา) ก็โดนไปอีก 300 คลิปนี้หลุดแรกๆของตำนานในยุคแผ่น cd เลยครับ
ดังไม่แพ้ แอบถ่าย RCA เลย ช่วงนั้นที่ังสุดๆก็ แอบถ่าย RCA หลุด ป.โทคลิปนี้
แล้วก็ หลุดสตรีนนท์ฯ ใครยังไม่มี ป.โทตัวนี้ก็เก็บไว้นะครับ
ส่วนท่านไหนยังไม่มีแอบถ่าย RCA ในตำนานเม้นไว้ครับ
ถ้ามีคนอยากได้เยอะๆจะอัพให้อีกรอบ

5 คลิปครับ ดาวน์โหลดตัวเต็ม -  57.7 MB

nopsky

อยากจะรบกวนท่านช่วย
re post rca 1 กับ rca 2 หน่อยครับ ย้อนวัยไปนานเลยทีเดียว

ขอบคุณครับ

eeb

โอ้โห นายทำให้ชั้นนึกถึงตอน 14
ตอนที่หัดชักว่าวครั้งแรกๆ
ขอบคุณมากครับ
ไม่รู้ป่านนี้คนในคลิปไปถึงไหนแล้วก็ไม่รู้  ::DookDig::

เดี๋ยวจัด RCA ให้ครับ แต่ RCA  2 น่าจะไม่มีเพราะไม่ถูกใจเลยเก็บแต่ 1 ไว้
จำได้ว่าราคาแผ่นโคตรอัพราคา จากหนัง AV ทั่วไป 150 พอเป็นหลุด RCA โดนไป 300 เฉยเลย สมัยนั้นใครไรท์แผ่นโป๊ขายนี่คงรวยน่าดู 5555

drof666

เหล้ายิ่งหมักบ่มนานรสยิ่งแรง แต่คลิปหลุดยิ่งนานวันก็แรงพอๆกับเหล้า น่าจะเกือบ20ปีได้แล้ว

kapooclub.thailand

อ้างจาก: KapooClub Thailand เมื่อ สิงหาคม 13, 2019, 09:30:44 หลังเที่ยง
อยากดู คลิป ลูกสาวนักการเมือง ท่านใดพอมีสงเคราะห์ให้มั้ยครับ

เคยดอยู่ครับ เด็ดจริงๆคนนั้น เสียดายไฟล์หายไนานแล้ว คุณว่าขึ้นมาผมก็นึกขึ้นได้เลยครับ ต้องไปหาซะหน่อยแล้ว