ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Thai Uncen รู้กัน กว่าจะรู้+Thai Swinging

เริ่มโดย cia, มิถุนายน 21, 2019, 11:22:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cia

aimoddang

หนังทั้งสามเรื่องนี่ ผมเคยดู ตอนนั้นยังดูจากแผ่นจำได้ครับ (ตอนนี้แผ่นไม่รู้ไปไหนแล้ว) เป็นหนังไทยที่ดีมากชุดนึงเลยครับ นางเอกหน้าตาดี โดยเฉพาะเรื่อง Thai Swinging แถมเรื่องนี้ยังมีข่าวครึกโครมขึ้นหนังสือพิมพ์ด้วย

เหมือนกันเลยครับ สมัยนั้นผมก็ดูแผ่น vcd น่าจะซื้อเองแล้วก็ให้เพื่อนยืม...แล้วก็ลืมไปเลยครับ พึ่งจะมาเจอเลยโหลดมาระลึกความหลังครับ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: 

izezanova027

โอ้โห ตำนานเลยสองเรื่องนี้ เคยดูเป็นแผ่นสมัยอยู่มหาลัย เกือบ10ปีได้แล้วมั้งครับ

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

lma

หนังเก่าหายากมาอีกแล้ว คิดถึงสมัยวัยรุ่นเลย ตามหาให้แซทเพราะเป็นข่าว

polka2012

meo

ไทยสวิงกิ้งนางเอกลูกแม่ค้าโดนหลอกไปถ่ายกับเพื่อน เจ้าของหนังเป็นเสี่ยขายแผ่นซีดีตลาดบ้านหม้อ
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

kongdekkeng

ขอบคุณมากเลยนะคร้าบ นาน ๆ จะมีหนังไทยมา  ::Thankyou::

dee464967

archi ongtong

pkksz

Teenee

kob_wj

goodmorning