ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Stay by Me • Period : อยู่เคียงฉัน • ตลอดไป

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 14, 2019, 03:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

nekki

ปล่ิยจนพระเอกตัวสูงซะขนาดนี้นางเอกก็ใจแข็งไม่ยอมเป็นแฟนได้นะ ยอมรับความอดทนของนางเอกเลย

asdw

ผมเซ็งเน็ตมากครับ  มันช้า แต่แนวรุ่นพี้รุ่นน้อง ชอบครับแต่ไหง ไปมาจัดรุ่นพี่ได้ง่ายๆ

drof666

แผนเลี้ยงต้อยอย่างมีคุณภาพ ตั้งห้าปีจากพี่สาวข้างบ้านมาเป็นเมีย

---------------------------------------------------------

เลี้ยงมาสามครับ อายุุห่างกันห้าปี

xfreestylex

kingkong36

ตอนนี้น่ารักดีครับ คนเขียนเขียนบทให้เห็นพัฒนาการขอวตัวละครชัดเจนดี

CoolNook Thangsakul

ค่อยๆ โตขึ้นเรื่อยๆแหละ ส่วนนางเอก ก้อค่อยๆแก่ลงทุกวันๆ 555

------------------------------------------------------------

อะไรเอ่ยแก่ง่ายตายช้า...(ฮา)

แต่ว่านางเอกตอนนี้ 19 นะ กำลังสาวสะพรั่งเลยไม่ได้แก่ซะหน่อย (แต่ก็ใกล้พ้นช่วงวัยรุ่นละ)

Minibar

xonly289482

ขอแปะโป้ง ไปอ่านตอนเก่า ๆ ก่อนนะครับ เพิ่งมาอ่านตอนนี้ บอกได้แค่
เนื้อเรื่องตอนนี้ รสสัมผัสมัน ประมานว่า นุ่มนวลชวนฝันละมั้ง

แอบฮาตรงความซึนของพี่สาว แต่โดยรวมเนื้อเรื่อง มัน หวานแหววเกินบรรยาย ขอให้เรื่องนี้แปลได้จนจบที่เท้ออออออ

unstable

คือดีย์อ่ะ อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างจัง ภาพลายเซ็นก็สวยมาก ๆเลยครับ

gojira

อย่กรู้จังครับว่าไอ้ตอนที่4-5 ใช้ผู้หญิงคนเดียวกันไหมเคยอ่านแบบeng ละผู้ชายคนละคน

คนเดียวกันครับ นางเอกเคยติดพันผู้ชายคนนึงก่อนมามีอะไรกับฮารุ
เล่ม 4 จะเล่าย้อนความหลังช่วงนี้แหละ
เล่ม 5 เป็นเรื่องแขนงสมมุติว่าถ้านางเอกไม่เคยมีสัมพันธ์กับฮารุแล้วไปลงเอยกับหนุ่มใหญ่คนนี้แทน

wunman

กลายเป็นว่าผมชอบลายเส้นอาจารยืคนนี้วาดพระเอกนางเอกได้น่ารักมากๆเลยอะ เห็นแล้วอินตามเนื้อเรื่องแปลได้อารมณ์ด้วยพระเอกเราเก็บความรักไว้ให้สาวเดียวส่วนนางเอกตกหลุมรักไปตั้งแต่เมื่อไรก็ไม่รู้

tazasss01

akine

::Glad:: ดีย์ต่อใจอ่านแล้วอยากเกิดใหม่เป็นฮารุเลยเชียว555

Jikkig16

อึๆ... ไม่ต้องแปลกใจหรอกว่าใหญ่ว่ารู้จุด ก็สอนพิเศษมานานขนาดนั้น เจอของถูกใจเงินอะไรก็ไม่เอาแล้ว 5ปีไม่ห่างไปหรอก เอากันแต่เด็กโตไปความห่างจะน้อยลง ::Grimace::

--------------------------------------------------------------------------------------------------------

คหสต. นางเอกก็ไม่ได้อยากได้เงินตั้งแต่แรกแล้วแหละครับ (ขายตัวแค่พันเยนที่จริงแล้วก็ถูกเกิ๊น)
แค่ใช้เงินเป็นข้ออ้างรักษาระยะห่างของตัวเองกับฮารุแค่นั้นเอง แต่จากนี้คงไม่คิดตังแล้วแหละนะ