ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดแฟนสาวตำรวจคาเครื่องแบบ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 20, 2024, 05:13:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมเป็นพวกแพ้เครื่องแบบมาตั้งแต่เด็กๆ คิดมาตลอดเลยว่าถ้าโตขึ้นจะมีแฟนเป็นตำรวจ เพราะอยากเย็ดตอนเธอใส่แต่งชุดทำงาน นั่นเลยทำให้ผมเพียรจีบไหม เล่าจะข้ามเรื่องตำแหน่ง ยศ ดาวบนบ่าไปให้หมดเพราะมันไม่ได้มีผลอะไรกับการเล่าเรื่องเสียวของผม สิ่งสำคัญในประสบการณ์เสียวของผมนี้คือ ไหมเป็นคนผิวขาว หน้าหมวย นมใหญ่ สะโพกผาย สูง 165 ผอม ไว้ผมประบ่า เวลาแต่งเครื่องแบบ เสื้อจะแน่นตรงช่วงอกจนแทบปริ ส่วนกระโปรงนั้นก็ตึงเปรี้ยะจนเห็นขอบกางเกงในจนไหมบ่นบ่อยๆ ว่าเพื่อนร่วมงานชอบแอบมองทำให้เธอไม่ค่อยมั่นใจ ผมเลยแนะนำให้เธอใส่จีสติง หลังจากนั้นเธอก็ไม่บ่นถึงปัญหานี้อีกเลย แต่นอกจากหุ่นเย้ายวนควยใหญ่ให้แข็งเด่ ไหมมีกุญแจมือกลับมาบ้านเสมอ

มีช่วงนึงที่ไหมต้องย้ายไปประจำที่ต่างจังหวัด ผมถึงขนาดลงทุนไปเช่าบ้านอยู่ใกล้ๆ เพื่อจีบเธอ นั่นแหละเลยทำให้เธอยอมใจอ่อน เพราะอยู่ไกลบ้าน จะกลับทีมาทีก็เหนื่อย ครั้นพอจะอยู่แต่ในบ้านพักตำรวจในวันออกเวรก็เหงา พอมีผมอยู่ข้างๆ คอยเอาใจไม่ห่าง ก็ทำให้เธอยอมตกลงเป็นแฟนด้วย อย่างที่บอกว่าเรื่องงานเธอ ผมไม่ก้าวก่าย แต่พอเวลาเลิกงาน ถ้าไม่พาเธอไปหาอะไรกินอร่อยๆ หรือเที่ยวตามที่เธออยากไป ผมก็มักจะทำกับข้าวให้เธอกินที่บ้านประจำ ไหมเองปกติเป็นพวกติดบ้านมากกว่า เพราะได้อยู่ด้วยกันแบบนั้นก็เลยทำให้รู้สึกมีความเป็นครอบครัว จนพอเริ่มครบกันเธอก็มาขอค้างที่บ้านผมมากกว่ากลับไปนอนที่บ้านพัก ซึ่งผมก็ยังไม่ล่วงเกินเธอนะ เพราะขืนบุ่มบ่ามจะตายห่าเอา เผลอๆ จะกลายเป็นคนร้ายคดีข่มขืนเจ้าหน้าที่ เลยต้องคอยตะล่อมไปเรื่อยๆ จับมือ โอบไหล่ กอดเอว จนคืนหนึ่งผมเปิดหนังโป๊แล้วชวนเธอมานั่งดู แรกๆ ไหมก็ดูเกร็งๆ แต่ไม่ได้ว่าอะไร พอผ่านไปสักครึ่งชั่วโมงก็กลายเป็นเธอนั่งดูตาไม่กระพริบ

ผมเลยใช้จังหวะนั้นแหละค่อยๆ แตะ ค่อยๆ ไล้แล้วเริ่มนัวเนีย หอมแก้ม ลูบแขน กอดพอเห็นว่าไหมไม่ขัดขืนผมก็เริ่มจูบ เธอกอดตอบแล้วดูดลิ้นผมด้วยท่าทีกระหาย ผมไล้มือไปทั่ว ทุกสัมผัสนิ่มนุ่มจนไม่อยากถอนมือ แต่จุดที่ทำให้ต้องหยุดคิดนมใหญ่สองเต้าที่โนบราในต่อนี้ พอผมสอดมือล้วงไปจับ ก็เจอเม็ดเต่งแข็งไตชูชันรอรับการคลึงเคล้นอยู่แล้ว ผมขย้ำเบาๆ ก่อนจะเพิ่มแรงบี้บิดขึ้นตามอารมณ์ ไหมครางเสียว ผมเลื่อนมือลงต่ำก็พบว่าเป้ากางเกงขาสั้นของเธอแฉะชื้นจึงแน่ใจว่าเธอมีอารมณ์แน่นอนแล้วจึงหยุดรุกล้ำพร้อมคลายกอด ไหมงงว่าทำไม มองหน้าผมด้วยความสับสนระคนเงี่ยนและอ้อนวอน เป็นเชิงถามว่าทำไมหยุดละ ผมบอกเธอไปตรงๆ ว่าอยากเย็ดคุณตำรวจ จะได้ไหม เธอเข้าใจในทันที ตีแขนผมอย่างหมั่นไส้ แต่ก็กระซิบบอกเสียงกระเส่าว่าให้รอแปปนะ เดี๋ยวไปเปลี่ยนชุดให้ แต่มีข้อแม้นึง ว่าต้องเย็ดหีเธอให้ฉ่ำเลยนะ ห้ามนกกระจอกไม่ทันกินน้ำละ

ผมทั้งอึ้งทั้งเสียว เพราะเราไม่เคยเย็ดกันมาก่อน มีบ้างที่ผมทำทะลึ่งกับเธอ แต่ไหมก็ไม่เคยแสดงออกว่าชอบหรือรังเกียจ แค่หัวเราะตามเวลาผมเย้าแหย่ลวนลามตามประสาคนพึ่งเป็นแฟนกัน นี่แสดงว่าเธอเองก็อยากโดนเย็ดมานานแล้วแน่ๆ เลย ระหว่างที่ผมกำลังคิดบรรเจิดไปเรื่อย ไหมก็เรียกให้ขึ้นไปหาที่ห้องนอน เธออยู่ในชุดเครื่องแบบตอนทำงาน มันช่างเย้ายวนใจให้ผมระส่ำไปทั้งควย เธอเข้ามาใกล้เป็นฝ่ายรุกบ้าง เหมือนพออยู่ในชุดนี้จะทำให้เธอรู้สึกถึงอำนาจที่เหนือกว่าและใจกล้าขึ้น ผมยอมโอนอ่อน ให้เธอผลักลงไปนอนบนเตียง ก่อนจะโดนกระชากกางเกงนอกในออกอย่างรุนแรง ควยผมผงาดเด้งตั้งเด่เป็นเสาธง มันใหญ่ยาวเป็นลำทำทำให้ไหมยิ้มพอใจ โน้มตัวลงมาลูบไล้ราวกับของเล่น นิ้วบางเขี่ยวนบริเวณยอดหัวควยจนมีน้ำกระปริกไหลออกจากรูเยี่ยว ไหมแลบลิ้นแล้วตวัดเลียก่อนจะคว้าท่อนเอ็นทั้งแท่งอมลงไปจนมิดคอ

เธอดูดดุ้นกระหวัดลิ้นไล้ทั่วควย มันทั้งอุ่นทั้งตอดรัดจนผมต้องซี๊ดปากเสียวอย่างคนเงี่ยน ผมไม่ยอมเป็นฝ่ายรับเพียงอย่างเดียว จับไหมให้พลิกตัวเอาก้นมาคร่อมเหนือใบหน้าแล้วถกกระโปรงสั้นให้ร่นขึ้นไปที่สะโพกก่อนจะได้เห็นหีชมพูที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเต็มสองตา ลิ้นสากของผมปาดเลียใส่กลีบเนื้อแล้วแหวกสองแคมสอดแทรกเข้าไปในรูหีทันที ไหมที่อมควยผมอยู่ถึงกับครางเสี้ยนจนเผลอขบฟันใส่ควยผม เราสองคนต่างผลัดกันเลียอยู่อย่างนั้นสักพักในท่าหกเก้า จนไหมทนไม่ไหวบอกว่าเย็ดกันเธอ ผมเลยจับเธอพลิกกลับมานอนร่างแล้วจัดการกระชากชุดกากีออกให้สองเต้าเต่งเด้งออกมานอกเสื้อ หัวนมสีน้ำตาลอ่อนตัดกับผิวขาวหยวกทำให้มันน่าดูดมาก ผมกดหน้าจมลงไปซุกนมใหญ่แล้วจับควยแทงใส่รูหีในทันที น้ำเงี่ยนที่เปียกชุ่มทำให้เย็ดได้ไม่ยาก ไหมขมิบหีแน่นก่อนจะแอ่นสะโพกเด้าเอวรับกับจังหวะควยกระแทกหี

เราเอากันท่ามิชชั่นนารีอยู่ไม่นาน ไหมก็ถึงจุดสุดยอด เกร็งตัวจิกเล็บใส่หลังผมแน่นก่อนจะนอนแผ่ผ่อนคลายลงอย่างหมดแรง แต่ผมยังไม่เสร็จ เลยขอเธอเย็ดต่อ เธอบอกทำเลย ผมเลยจับเธอพลิกแล้วหยิบกุญแจมือมาล็อกข้อมือไขว้หลังไว้ ไหมไม่ได้ตกใจแต่ยิ้มตื่นเต้น ผมถกกระโปรงเธอขึ้นไปกองที่เอวแล้วกระซิบบอกว่าคุณตำรวจครับ ผมขอเย็ดท่าหมานะครับ ไม่รอคำตอบผมก็ใส่สุดไม่หยุดให้เสียเวลาสักนาทีเดียว เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังสลับกับเสียงครางร้องแทบขาดใจของไหมนานเกือบสิบนาที ในที่สุดผมก็ถึงจุดสุดยอดต้องชักควยออกมาน้ำแตกใส่หน้าของไหม มันเยอะจนเธอตกใจ เพราะกลัวว่าจะหมดตัวแล้ว แต่ผมก็จัดเย็ดกระหนำต่อหลังพักไม่ถึงห้านาทีไปยาวๆ ทั้งคืน บอกเลยว่าผมจัดทุกท่าทีดอกแบบเน้นๆ เพราะเครื่องแบบเธอมันเร้าอารมณ์ผมมากจริงๆ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก