ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #55

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 15, 2019, 12:15:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

black555

มาแล้วรอคอยมานาน ตื่นเต้นทุกตอนเลย

munkza

ชีวิตฮาเร็ม นึกว่าบีจะหายไปซะแล้ว แล้วแบบนี้จะกลับมาเข้ากลุ่มไหนนะ น่าเสียดาย

sing0101

Slave

เปลี่ยนใจจากบีแระ​ มาเชียร์เมดีก่า

hanabombam

wjoe44

เม เริ่มเปิดตัวแล้ว สนุกละทีนี้

วัน

เย้ๆๆ บีกลับมาแล้วววว ชอบบีจริงๆนะเนี่ย อย่าไปไหนเลยยย #ทีมบี

coldhunter

เป็นชีวิตที่น่าอิจฉา​มากครับ

จรัญ บุญชู

มีเมกับฟินและไก่...พระเอกก็แย่แล้ว...บีมาอีกละ...สนุกมากๆ

Phoowadol

ว้าว?!?!?!ๆๆๆๆๆๆ ::Glad::  ดีใจมากครับ.อารมณ์ มันเหมือนได้ของรักคืนอะครับ จากครั้งก่อนที่เป็นหมาเหงา 555. ยิ่งมารู้ว่าบีเลิกกับไอ้ตี๋นั่นแล้ว. ผมนี่นั่งยิ้มแก้มฉีกเลยหละ อิอิ
  เสียดายตอนที่อยู่คอนโดพร้อมหน้าไม่ได้รับขวัญ น้องบี เพราะสถานการณ์ไม่เอื้ออำนวยแต่. ก็นะคนมันจะคู่กันยังไงๆมันก็ต้องมีโอกาสหละ   แหม่ยิ่งได้ทำตอน บีคุยสายกับเจ้าตี๋ฮ่องกงแล้วด้วยยิ่งเสียวสะเด็ดนะครับ(. นี่ผมนั่งนึกไปไกลถึงฉากอย่างว่าแล้วนะเนี่ย. ) ใจอยากให้บีเปิดสายคอล ทิ้งไว้อย่างนั้นแหละ แล้วให้พระเอกจัดให้ถึงใจร่ายความเสียวอย่างเร่าร้อน ส่งเสียงครางออกมาดังๆ ให้คนถือสายได้ยินชัดๆ.  คราวนี้ได้เลิกตัดขาดกันจริงๆแน่นอน   ::YarKK::  นะๆๆๆ ::HeyHey::   ::WooWoo::   ได้มั๊ยครับไรท์
ป.ล.โอ๊ยสบายใจ ::WowWow:: ::WowWow:: คืนนี้ต้องสะกิดเมียซะหน่อยแล้ว อิอิ ::Falling::   ขอบคุณครับ

อ้อ ผมลืม แจ้งคำผิดไป เหมือนว่าน่าจะเป็นฟินนะที่โทรหาพระเอก ว่าจะไปเที่ยวทะเลกับบี ที่ปรานบุรี
   จนวันท้ายๆสัปดาห์    "บีทักมาว่า" จะไปเที่ยวกับบีนะเพราะบีจะกลับแล้ว
ผมถามว่าไปไหน ฟินบอกยังไม่สรุป แต่ว่า อาจจะชวนไก่ไปเพราะไก่หายไปเลย

sun_307

อย่างนี้น่าจะได้เอาสาวๆทุกคน เรี่ยวแรงดีจริงๆๆ แต่เอาบีให้หายอยากเลยนะ กว่าจะได้เจอกัน

sukray ruktum

ผมรออ่านแต่พี่คนเดียวเลยดีใจที่บีกลับมาต้องมีไรสุดๆๆแน่นอนส่วนเมนับวันยิ่งsexy ชอบครับ

Sarun Mesomboon

ความสุขของผู้ชายที่ทำเก่งผู้หญิงชอบ

samsung014

ดีใจมาก บีกลับมาแล้ว แถมเมก็มาร่วมวงเต็มตัวอีก

jooloo