ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #55

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 15, 2019, 12:15:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

วันนี้ เม ชวนทุกคนอยู่ต่อที่คอนโดใจกลางเมืองต่อ
ชวนว่ายน้ำแล้วก็พักผ่อน

แต่ดูทุกคนไม่ได้อะไรมากนัก ฟินคุยกับเมอยางสนุกปาก ออกไอเดียทำนั่นนี่โดยมีไก่สนับสนุน
สาวๆดูผ่อนคลายกันมากขึ้น

แล้วกริ่งหน้าห้องก็ดังขึ้น
ผมเดินไปดูตาแมว
เมบอกไม่น่ามีใครมาได้นอกจาก...
ผมเอาตาแนบรูตาแมวแล้วก็หันไปบอกพร้อมกับเมว่า พี่อามมมมม!

แต่สิ่งที่ผมตกใจคือ ข้างๆพี่อามมีบียืนยิ้มแฉ่งอยู่

บีสาวหมวยตัวเล็กลูกแมวก้นโด่งที่ผมลาจากกันครั้งสุดท้ายบนปาร์ตี้บนเรือก็หลายเดือนแล้ว มายืนอยู่ที่นี่ได้ยังไง
ฟินบอกว่า เดี๋ยวฟินเปิดเอง

ฟินเปิดประตู ผมกลับไปนั่งกินกาแฟที่เคาร์เตอร์

ฟินร้องทัก...อ้าาา สวัสดีค่ะพี่อาม บีโผเข้ากอดฟินบอกว่า เย่ เจอฟินแล้ว คิดถึงไม่ได้เจอตั้งนาน
ฟินหัวเราะกอดกันกลมกะบี หันมาบอกทุกคนว่า ที่คุยกะบีอ่ะ บีมาถึงเมืองไทยตั้งแต่เมื่อคืนแล้วฮ่าๆๆ ฟินหัวเราะเสียงใสเลย
แสดงว่าฟินบอกบีให้มาเจอกันที่นี่ และไอ้ที่ชวนกันไปนั่นนี่เพราะว่าจะพาบีเที่ยวนี่เอง
ฟินถาม  แฟนแกล่ะ มาด้วยไหม
บีบอกไม่ๆๆ ไม่สิ แล้วก็หัวเราะกันกับบี

ฟินหันไปทักพี่อาม เชิญค่ะพี่อาม

พี่อามเดินเข้ามาหน้ากึ่งๆนิ่งๆกึ่งๆอึดอัด หันไปมาทำท่าไม่ถูกนัก กรณีเมียหลวงกับเมียน้อยเข้าใจกันมันเหมือนจะดี แต่...พี่อามอึดอัดชัดเจนมาก

พี่อามบอก พี่ขอคุยกับ...แล้วหันมามองทางพวกผม

พี่ขอคุยกับเราหน่อย ซึ่งหมายถึงผม
พี่อามเดินนำหน้าไป ที่ระเบียง ห้องที่กระจกกั้นและสามรถมองเห็นวิวทั่วกรุงเทพได้

พี่อามมองหน้าผมอย่างไม่สบายใจ
พี่ถามเราหน่อยสิ พี่ทำอะไรม่ถูก พี่อยากคืนดีกับเม มันหลายอย่างเรื่องลูกก็ด้วย
แต่ไก่พี่ก็สงสารเขา
ผมมองหน้าพี่อามแบบเห็นใจ ถามกลับไปก่อนว่าพี่ไม่โกรธผมนะครับ
เออ เอ็งมันวางตัวดีเข้าใจทุกคนนี่หว่า พี่น่ะยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

ก็ลำบากนะพี่ พี่จะคืนดีกับสองคนว่ายากแล้ว แถมสองคนยังรู้ว่าพี่อยากได้ฟินอีก
ผมหันไปมองทางสาวๆ ฟินกับบีคุยกันออกรสชาติมาก

ไก่ชำเลืองมองผมกับพี่อามพูดคุยเป็นระยะ
แต่เมไม่เลย เธอทำเสมือนว่าไม่มีใครอยู่ในห้องนั้น ผมบอกว่า พี่ต้องเลือกแล้ว แต่ทุกคนก็มีสิทธิเลือกนะครับ
จริงๆแล้วหากไม่นับเรื่องที่เราต้องมาพัวพันกันแบบนี้  พี่อามคือพี่ที่เอ็นดูผมคนนึงเลย

ผมเดินออกมาไปคุยทักทายบี บียิ้มหวานให้ผมส่วนฟินก็แซวว่า ดูบึ๊บบั๊บขึ้นนะยะ บีตีฟินไปทีแล้วบอกบ้า ฟินนี่

ผมชวนสองคนนั้นมาคุยตรงห้องรับแขกปล่อยให้สามคนนั้นคุยกันเอง
ผมเกาหัวแกรกๆ
บีเล่าให้ฟังคร่าวๆผมถึงกับหันไปมองหน้า
ไอ้ที่ปล่าวประกาศว่าจะหมั้นจากฟินนั้น
ความจริงคือ เลิกกันแล้วอ่ะ คุยไม่ค่อยรู้เรื่อง

ฟินถามต่อว่าแกพึ่งคบเขาเองไม่ใช่เหรอ พี่ตี๋มีกล้ามเนี่ย บีบอกช่ายย หกเดือนกว่าๆเอง

ผมคิดในใจว่า เออ เหมือนไม่นานแต่ก็นาน แต่อะไรจะยังไงเดี๋ยวว่ากัน
บีบอกว่า  ฟินนี่ชอบตีเรื่องไปกันใหญ่
ผมบอก อ้าว ฟินบอกว่ากลับมาหมั้น บีร้องโอ๊ยยยย เลิกกันแล้วไหมอ่ะนี่ก็ตามมาง้ออยู่ แต่บีว่าจะไม่แล้วอ่ะ

ฟินหัวเราะบอกรักแท้ดูและลำบากสินะ แล้วก็หัวเราะกันจนผมต้องปรามว่าห้องโน้นเขาเครียดกันอยู่

ผมไม่รู้บทสนทนาแต่ไก่เดินมาลา บ๊ายบายแล้วก็บอกไปล่ะนะ แล้วก็ชะโงกมาที่บี บีบอกเฮ้ยแกไปด้วย
ฟินบอกอ้าวๆๆ เราไปกันไหม
ผมบอกไปเถอะปล่อยให้เขาคุยกันเองเถอะ

ฟินไปกับบีและไก่ ผมปลีกตัวเองออกมา ปล่อยให้ทุกคนได้ทำกิจวัตรของตัวเอง

ผมกลับมาทำงานสานต่อในหลายๆเรื่อง โดยมีฟินคอยประสานงานให้ แต่มันก็ยุ่งมาก
เจอกันก็ได้แค่ตีก้นไปทีนึง
บีแวะมาจิบกาแฟคุยกันสั้นๆระหว่างบีรอแม่ บีดูคุยสนุกแต่ก็ไว้ตัวขึ้น
แต่เวลาบีน้อยมาก คนเคยไปเมืองนอกกลับมาบ้านทีจะรู้ว่าเวลามันแทบจะไม่มีเลยจริงๆ

ไก่หายไปเลย เมก็เงียบไปเช่นกัน

จนวันท้ายๆสัปดาห์ บีทักมาว่า จะไปเที่ยวกับบีนะเพราะบีจะกลับแล้ว
ผมถามว่าไปไหน ฟินบอกยังไม่สรุป แต่ว่า อาจจะชวนไก่ไปเพราะไก่หายไปเลย
ผมบอกว่าผมติดงาน ไปไม่ได้ ฟินบอกไม่ได้ชวนย่ะ

เป้าหมายน่าจะเป็นทะเล ไม่ระยองก็หัวหิน

ตกค่ำๆ ฟินบอกว่าไปปราณ มีบ้านของพี่เมอยู่
เป็นพูลวิลล่าด้วย ผมคิดในใจว่าต้องรวยแค่ไหนกันถึงมีบ้านไปซะทุกที่

เมโทรมาหาผมที่ออฟฟิศบอกว่า จะแวะมาได้ไหม
ผมบอกได้สิ ผมรอจนค่ำ เมก็ยังไม่มา
สุดท้ายเม ส่งข้อความมา บอกประชุมยาวเลย ส่งคนรถไปรับแล้ว มาเจขอที่นี่ละกัน

สักพักคนรถของเมก็โทรมาบอกว่ารออยู่ข้างล่าง
ผมเอาแค่กระเป๋าตังค์กับโทรศัพท์ไป

ผมไปถึงที่ออฟฟิศ เลขาของเมกำลังจะกลับ ได้ยินเธอบอกผมแค่ว่าเข้าไปนั่งรอในห้องประชุมได้เลยค่ะ
เมบอกให้ลูกน้องกลับได้

ผมเข้าไปนั่งรอเห็นมีแก้วไวน์และ ไวน์หมดไปกว่าขวดแล้ว

สักพักเม เดินเข้ามาแล้วก็นั่งบ่นว่า วันนี้คุยกับทนายเรื่องหย่า
เหนื่อยมาก เมไม่เอาอะไรเลย แต่ขอหย่า
แต่ทางทนายพี่อามเล่นแง่แยะมาก แล้วเมก็กระดกไวน์เข้าไปอีกแก้ว ตาแดงก่ำไม่รู้ว่าเมาหรือโมโหหรือเสียใจ

เมบ่นว่าเบื่อชีวิตแบบนี้มาก เธอไม่เอาอีกต่อไปแล้ว พอกันที แล้วเมก็ร้องไห้ออกมา
ผมลุกไปปลอบเม ว่า ชีวิตคือเรื่องแบบนี้ล่ะ
มันคือเรื่องที่เราต้องรับมือ เมสะอื้นหนักมาก
ผมเลยดึงเธอมาปลอบไว้ เมถามคุณเข้าใจใช่ไหม เมไม่ได้อยากได้อะไร

เมไปยืนริมหน้าต่างห้องประชุมเห็นวิวกรุงเทพตอนกลางคืนสวยมาก
ผมเดินไปกอดข้างหลังแล้วบอกว่า ไม่เป็นไร พักก่อน
เมพิงตัวมาที่ผมช้าๆ
เมบอกผมว่าปิดม่านก่อน
เมเดินไปปิดม่านแล้วก็เดินไปดูข้างนอก ล๊อคห้องประชุม
เม เดินเข้ามาหาผมพร้อมกับดึงผมมาที่โต๊ะประชุม เม บอกว่า รู้ไหมเมเคยมีอะไรกับพี่อามที่โต๊ะนี้นะ

ผมทำหน้าว้าวววว เมบอกต่อว่า แต่ไม่สนุกเลย ตอนกลางวันรีบๆ ไม่รู้ไปอดอยากมากจากไหน
เมดึงผมเข้าไปจูบแบบคนหิวน้ำ ลิ้นที่ร้อนและฉ่ำไปด้วยไวน์เกี่ยวกระหวัดรัดลิ้นผมเหมือนเล่นไล่จับ
เมยกขาลอยมารัดที่เอวผมไว้ ผมจับขาเรียวๆคู่นั้นจูบไล้ไปถึงส้นเข็มยาวๆแล้วก็ไล้กลับมา
เมเอนตัวลงไปกับโต๊ะประชุม แต่ยังตั้งคอไว้ดูผมจูบไล่ต้นขามา

เมผ่อนหายใจแรงๆ อ่าห์ ดีจัง ผมเห็นกางเกงในเมเริ่มเปียกและรอยผ้าตรงนั้นมีการขยับไปมา
ผมพลิกตัวเมนอนคว่ำ ดมบอกว่าอย่าพึ่งขอไปล้างก่อนมันอับ
ผมล๊อคเมไว้แล้วก็กดจมูกไปที่เป้ากางเกงในอับๆนั้น

เมใส่จีสติง ผมเอาจมูกดันสายกางเกงในแรงๆจนมันหลุดร่องไป
เมนอนก้นกระดกบิดไปมา
ผมเอาลิ้นตวัดไประหว่างก้นกอยและฝีเย็บ เมดิ้นหนีไปปัดข้าวของบนโต๊ะประชุมตกไปหมด
เมร้องซี๊ดส์ ทำอะไรเสียวจัง
ผมบอกว่านอนเฉยๆสิ ผมพลิกตัวเมมาด้านหน้า เมห้อยขาลงมาจากโต๊ะประชุมข้างนึง อีกข้างนึงตั้งชั้นไว้
ผมลงลิ้นไล่ลงมาจากรองเท้าส้นสูงขึ้นไปหัวเข่า ไล่ลงมาซอกขาด้านใน เมร้องอู้ววว พร้อมกับบิดตัวไปกินไวน์

ผมละเลงลิ้นผ่านกาเกงในผ้ามันๆลื่นๆมีกลิ่นหืนๆแต่หอมมาก
ผมบอกเมว่า ไหนบอกว่าอับ มันหอมมากเลยนะ เม ร้องว่าบ้า ผมฝังจมูกไปบนเม็ดนูนๆฉ่ำน้ำกลางร่องของเม
เอามจมูกดันไป เมบิดตัวร้องซี๊ดสสสสส อุ๊ยยยสั้นๆแต่ผ่อนลมหายใจยาวๆๆ

เอาเอามูกไล่ขึ้นมาถึงพุง หน้าท้องราบเรียบและเนิที่ไม่มีขนสักเส้นมันน่าเอาลิ้นลงเสียให้เข็ด
ผมหอมพุงเมที่มีลอนซิคแพคเบาๆ
แล้วก็ลากลิ้นจากสะดือลงมาวนที่หัวเหน่า ตอนวนที่หัวเหน่าเมยกสะโพกลอยพร้อมกับเอามือจิกมาที่ผมของผม
เมตัวสั่นเทิ้มร้องซี๊ดสสสสสส เสียววววววว โอ้ยยยย
ผมลากลิ้นลงมาที่ร่องฉ่ำๆ เมก็ตัวสั่นสะท้านอีกรอบ คราวนี้เมร้องอ๊อยยยยยยยแล้วก็บิดไปมาจะผลักผมออกแต่ก็ดึงมือไว้แน่น
ผมเหลือบมองเมที่ส่ายหน้าเร่าๆเอามือทึ้งผมและเสื้อผ้าตัวเองแล้วใจสั่นเหมือนกัน เมร้องออกมาดังๆว่า โอ๊ยหหหไม่ไหวแล้ววว

เมจับผมยืนแล้วก็ลดตัวลงมานั่งข้างหน้า รูดซิปกางเกงของผมออกแล้วก็ควักของผมที่มันพร้อมรบออกมา
เมจับของผมเข้าปากไปอย่างรวดเร็ว เมผงกหัวเข้าออกเหมือนคนโหยหามันมานาน
ลิ้นของเมไล่ตอดคว้างอยู่ในผากเหมือนจะทำให้ผมถอดใจ

ชั่วเวลานั้นเมยืนขึ้นเท้ากับโต๊ะประชุมหันหลัง ถกชุดแชฏขึ้นเห็นทีแบคพร้อมกับบอกว่า
ใส่มาเลย
ผมถามว่า ใส่อะไร เมหันมามองหน้าตาเหมือนเคียดแค้นใครมาบอกว่า ใส่ของคุณเข้ามาเลย
ผมบอกว่า ไหนพูดว่าเมเงี่ยนซิ
เมส่ายหน้า ไม่ยอมพูด ผมเอาของผมวนไปมาที่ปากถ้ำของเม บอกว่าพูดก่อนไม่งั้นไม่ใส่
เมส่ายหน้า คิ้วขมวดไม่ยอมพูด ผมเอาจ่อเข้าไปค่อนหัวดันเข้าไปช้าๆ เมแหงนหน้าตัวสั่นแล้วผมก็ดึงออกมา

ผมเอาหัวขยับช้าๆเมมองหน้าอ้อนวอน ขยับก้นมาจะให้มันเข้าไป ผมถอยตัวออก
เมพูดเงี่ยนสิ
เมกัดหันบอกว่า เงี่ยน เย็ดเมหน่อย ผมดันพรวดเข้าไปทันที เมกระเด้งสวนรับมา
เมก้มหน้าร้องอิ๊อิ๊ ผมจับชุดรั้งขึ้นไปจนถึงนม ผมกระแทกเมเน้นๆโดยจับนมเมเป็นการรั้งตัวไว้ เมก้มหน้ามองนมที่ถูกขยำจนเป็นรอยมือ

เมร้องโอยยซี๊ดสสส เสียววว โอยยยยย คุณทำแรงๆ
ผมบอก ทำอะไร ร้องเย็ดสิ
เมก้มหน้าไปกัมโต๊ะประชุม ร้องโอยยย เย....ย็ดดดดด แรงๆๆๆ
ซี๊ดสสสสสส โอยยยย เสียววว โอยยยย โอยยยเสียวถึงื้องน้อยเลยยยย โอยยย
เร็วๆๆ โอยยยยยยยเมเสียวแล้ววววว
โอยยยยยยยยยยยย อ๊าากกกซี๊สดดดดด เม ถึงจุดหมายไปแล้ว ตัวกระตุกสั่นเลย ผมชักของผมออกมา
น้ำใสๆของเมไหลยืดเป็นทางยาวเลย
ผมจับเมนอนหงาย เมมีขอบน้ำตาอยู่ตรงขอบตา ผมถามว่าเจ็บเหรอ เมส่ายหน้าบอกเสียว
เสียวแบบปวดท้องฉี่ เมหายใจแรง ผมเสียบไปข้างหน้าช้าๆ ดันเข้าไปช้าๆแล้วรู้สึกเหมือนหัวผมไปชนกับอะไรบางอย่าง
เมร้องซี๊ดสื โอยยย เสียวจัง มันเสียวว๊าบขึ้นมาถึงท้องเลย

ผมคิดว่าด้วยท่าที่เมทิ้งขาลงมามันอาจจะทำให้ของผมไปชนมดลูกของเมเข้า
ผมขยับสั้นๆแต่เน้นๆไปสองสามที เมบอกโอยสสสสสสสเสียวมากๆๆๆ โอยยย
ทำไมมันเสียวแบบนี้ หน้าท้องเม แขม่วเกร็งงงจนเห็นเป็นลอนเลย
เมขยับตัวส่ายช้าๆเอาส่วนที่ชนกับของผมนั้นพยายามให้ชนอีก

ผมเลยจับล๊อคท่านั้นไว้แล้วก็กระแทกเม ช้าๆเน้นๆ
เม ร้อง โอ๊ยยสสสส ทุกครั้งที่ผมกระแทกไป
ถ้ามีใครอยู่ข้างนอก ผมว่าได้ยินแน่ๆ

เมยันตัวลุกขึ้นมาบดลงมาเบาๆ เมบอกกระแทกแรงๆเลย
ผมถามเมว่าเงี่ยนเหรอ เมพยักหน้าช้าพูดในคอว่า เงี่ยนมากกกก

แล้วผมก็กระแทกเอวใส่เมแบบไม่ยั้งเลย เมนั้นหลับตาอ้าปากตาปรือสลับกันร้องไม่เป็นภาษา
ผมเร่งความเร็วจนปากทางเม มีฟองฟอดเลย เมถึงไปอีกครั้ง ความเสียวของผมแล่นปรู๊ดขึ้นมา
ผมบอกว่าเมว่า อมตอนผมเสร็จนะ เมพยักหน้า ผมเร่งความเร็วสุดท้ายขึ้นมา เมล๊อคตัวผมไว้
ผมขยับจะชักออกมาแต่นาทีนั้นเมกอดผมไว้แน่น ผมบอกว่าผมจะแตกแล้ว เมก็กระดกเอวเข้าใส่ไม่ยั้ง
ผมเสียวแล่นขึ้นสมองพร้อมกับแตกความเสียวซ่านเข้าไปในตัวเมเต็มๆ เมกระตุกอีกหลายครั้ง
พร้อมกับเอนกายลงไปบิดบนโต๊ะประชุม ขายังกระหวัดรัดตัวผมแน่น เหมือนจะไม่ให้หลุด
ผมยังใช้ความเสียวสุดท้ายโยกใส่พร้อมกับขยำนมเมปลดปล่อยความเสียวที่ผมควบคุมไม่ไหวแล้ว

เมใช้อีกมือขยำนมและอีกมือดัเสื้อผมไว้เกร็งตัวบิดกระตุกอีกที
เสียงซี๊ดสสสสสยาวๆจากเราทั้งคู่บอกความสุขสมในการถึงจุดหมายได้เป็นอย่างดี
เมมองดูน้ำจากผมไหลออกมา พร้อมกับหัวเราะ
โอ้ว มาย ก๊อดดดด คือคำที่หลุดออกมาคำแรก เมเอามือปิดหน้าอย่างเขินอาย
พร้อมกับส่ายหน้าให้กับตัวเอง

ในเสียงหอบหายใจ เมบอกว่า ไม่เคยเสร็จแบบนี้เลย
เสร็จข้างในมันฟิลลิ่งดีจริงๆ

ผมยิ้มบอกว่าเดี๋ยวไปซื้อยาคุมให้นะ เมบอกไม่ต้องหรอก เมทำหมันแล้ว
เราทำความะอาดและนั่งคุยกันต่อ ผมบอกว่านี่เที่ยงคืนกว่าแล้ว
คนรถรอตายเลย
เมบอก เออจริงด้วย เมลืมเลย
เมบอกว่า ฟินกับบีไปบ้านที่ปราณเมื่อเช้านะ
ผมบอกว่าเออ วันนี้ไม่ได้ดูโซเชี่ยลเลย วุ่น

ระหว่างทางกลับบ้านผมเห็น บีโพสต์รูปลงโซเชี่ยลว่า Beach Calling

ระหว่างทางกลับบ้าน เมโทรมาถามว่า เสาร์อาทิตย์นี้ว่างไหม
ผมบอก มีธุระต้องทำ สองสามอย่าง
เมถามผมว่าธุระนั้นเลื่อนได้ไหม
ผมถามมีอะไร
เมบอก ฟินชวนไปเที่ยวให้ตามไป

ผมบอกจะลองเลื่อนดู
ผมถึงห้องแล้วเลยลองวิดิโอคอลไปหาฟินดู ฟินบอกพึ่งขึ้นจากว่ายน้ำมาแล้วก็ หันซ้ายหันขวาให้ดู บ่นกินแยะ อ้วน
ผมถึงกับจะตื่นตัวเอา

รุ่งขึ้น
ผมตื่นมาแต่เช้าเพื่อโทรจัดการธุระต่างๆ มันโชคดีที่พอจะเลื่อนได้

เม ส่ง ข้อความมาหาผมบอกว่า รอที่คอนโดพร้อมแล้วก็มารับได้เลย
ไปชุดนี้นะ

ผมบอกว่า โห ไปไม่ถึงแน่ๆ
เมบอกว่าล้อเล่น มีเสื้อคลุมมิดชิดค่ะ

ระหว่างทาง ผมกับเมได้พูดคุยในหลายๆเรื่อง รวมถึงเรื่องใหม่ที่ผมกับเมพึ่งได้ลองทำกัน
เมบอกสนุกดีนะ สำหรับชีวิตที่เรียบร้อยและคอระหงษ์ตลอดเวลา
พูดแล้วก็ขำตัวเอง เมบอกว่า วันที่ไปกินข้าวต้มทองหล่ออ่ะ คืนนั้นกลับมาใจเต้นตึกๆตลอดเลย

สีหน้าและแววตาเมก็บอกว่านึกถึงก็ยังตื่นเต้นอยู่ดี
ผมบอกว่าระหว่างทางทำอะไรสนุกๆมะ
เมบอกทำอะไรอ่ะ

ผมบอกเดี๋ยวคิดก่อน
ผมพาเมแวะกินข้าวที่ชะอำ ร้านชาวบ้านประมงธรรมดา
แต่ที่ไม่ธรรมดาคือคนแบบเมกํบชุด ผมขอให้เมปลดกระดุมเชิ้ตออก
ให้ใส่แค่ลคุลมๆไว้ เพราะข้างในเป็นลูกไม้แบบนี้ มันลุ้นระทึกดี
เมถามจะดีเหรอ เดี๋ยวเจอคนรู้จัก

ผมบอกไม่มีทางผมรับรอง เมปลดลองกระดุมเสื้อระหว่างทางที่ผมเลี้ยวรถลงไปในทางเล็กๆตัดลงไปที่หาด
เมบอกมันโป๊นะ ผมเห็นเมหายใจแรงขึ้นกับทางที่รกและมีบ้านคนประมงขึ้นเรื่อยๆ
ผมเลี้ยวไปถนนเส้นรอง แล้วก็ตัดไปยังหาดเล้กๆที่นึงมีร้านอาหารเพิงๆไว้ปลายทาง
ลงจากรถมา แสงแดดกลางวันมันส่องทะลุชุดสีขาวของเมหมดเลย

เมดูประหม่าแต่ก็เดินตามมา เราเดินผ่านชายฉกรรจ์ที่กำลังถักอวนกลุ่มนึง
ผมแกล้งเดินเข้าไปถามพวกเขาว่าร้านอาหารเปิดไหม
พวกนั้นพยักหน้าบอกผมแต่ตามองเมไม่วางตาเลย ผมเลยหันไปพูดกับเมเป็นภาษาอังกฤษ
เมพยักหน้าตอบ

เสียงชาวประมงพูดกันเองว่า ไม่ใช่คนไทยว่ะ เชรด แม่งหุ่นโคตรดี ชุดโป๊ดีว่ะ
เมได้ยินก็วิ่งตามผมจับมือเดินใกล้ๆ

เรามานั่งในร้านสั่งอาหารทาน
ร้านนี้เป็นร้านครอบครัว พ่อแม่ลูก
ลุกชายวัยรุ่นแล้ว เดินมาจดออเดอร์ มายืนรอแบบทำท่าจดไม่ไปไหน เมก็กระสับกระส่าย
ตัวพ่อก็มาแนะนำเมนูใหญ่เลย ผมสั่งอาหารไปสองสามอย่าง

ระหว่างรอเมนั้นนั่งหน้าตาไม่เป็นสุขเลย จนผมต้องปลอบว่า ไม่ต้องห่วงเขาทำได้แค่นี้ล่ะ
ทานอาหารเสร็จ ตอนรอตังค์ทอน ผมบอกเมว่า
ลองถอดเสื้อเดินไปที่รถสิ
เมถามว่า เสื้อนอกนี่อ่ะเหรอ ผมตอบว่าใช่

เมทำหน้าอึกอัก พอใส่แว่นกันแดด เมก็เหลือบมองผม แล้วเมก็ถอดเสื้อเชิ้ตมาผูกที่เอว
พอจะลุกผมเลย พาเมไปบอกตัวพ่อว่า เค้าบอกว่าอาหารอร่อยมากเลย
ผมแกล้งพูดภาษาอังกฤษเหมือนแปลให้เมฟังอีกที เมพยักหน้าเออออ

ตัวพ่อถามว่า คนประเทสอะไรครับ
ผมตอบว่า จีนครับ ตัวพ่อบอกโห สวยอยากบอกใครเลย
แล้วผมก็เดินออกมา มเหยิกผมแรงๆ ถามเมว่าเป็นไง
เมบอก โอ๊ยยย จะบ้าตาย เหงื่อไหลลงขาละเนี่ย 

ผมคิดว่าไม่น่าใช่เหงื่อ เรากำลังผ่านกลุ่มคนที่กำลังซ่อมอวน
ผมแกล้งเดินไปบอกว่า เค้าอยกาขอถ่ายรุปด้วยน่ะครับพี่
เมทำหน้าตาตกใจ ผมดุลหลังเข้าไป

ผมเอาโทรศัพท์ออกมาจัดท่าทางให้เม พร้อมกำกับเป็นภาษาอังกฤษดิบดี
คนงานตื่นเต้นกันใหญ่ มองเมกันแบบไม่เกรงใจ แล้วผมก็ขอบคุรพาเมเดินมาขึ้นรถ

เมตีผมใหญ่เลย บอกว่า เมโดนจับก้นด้วยตอนถ่่ายอ่ะ ผมพลิกตัวไปหาเม
หัวนมตั้งชั้นทะลุเสื้ออกมา ผมจับขาเมยกขึ้น เมร้องว้ายยยย
น้ำเมไหลออกมาจากตรงนั้นจริงๆด้วย น้ำขุ่นขาวๆไหลมาสองสามเส้นแน่ะ

เมทำหน้าแดงๆ บอกว่าไม่เอาแล้วนะ ทำอะไรแบบนี้
ผมบอกว่า แค่นี้ล่ะผมตื่นเต้นจะแย่แล้ว

เมสงบลง เรามุ่งหน้าสู่ปราณบุรี ทางลงไปที่บ้านเมนั้น ลึกลับและส่วนตัวประมาณนึงเลย
ทางลงนั้นมีรถจอดอยู่อีกคันนึง สร้างความสงสัยให้ผมมาก

ฟินเดินมารับเรา อย่างแช่มชื่น เมถามบีล่ะ
ฟินบุ้ยปากไปด้านบน พร้อมกับบอกว่า ไปดูเอาเองเถอะ

ผมกับเมขึ้นบ้านมา พร้อมกับบีที่กำลังเดินมาหาพวกเราพอดีพร้อมกับ อดีตแฟนที่ตามมาง้อบี
ผมทำหน้ายิ้มๆกับฟิน ฟินถึงกับหัวเราะทำตาเหลือกๆแล้วก็เดินชิ่งไป

บียิ้มแหยๆ พร้อมกับแนะนำไอ้หนุ่มตี๋กล้ามโตว่าเขาแวะมาแป๊ปเดียว เดี๋ยวกลับ
ผมเลยบอกว่าตามสบายนะครับ

หนุ่มกล้ามโตถามว่า บ้านพี่เหรอ เมได้ยินก็บอกว่าใช่ บ้านตากอากาศพี่เค้าเอง
ผมทำหน้านิ่งๆกรอกตาไปนิดนึง เอ้า นี่เป็นบ้านตูแล้วเหรอ

ผมเลยแกล้งบอกว่า พักที่นี่ก็ได้นะ บีทำหน้าตาแบบ โหยพูดทำไม
หนุ่มตี๋เลยบอกว่าผมแวะมาหาบีแล้วเดี๋ยวจะกลับล่ะครับ
ท่าทางคงไม่ชอบพักบ้านใคร

บีปลีกไปคุยกับหนุ่มตี๋นั่น หน้าตาไม่เอนจอยนัก
สักพัก หนุ่มตี๋ก็กลับไป

ฟินถอนหายใจใส่ผมตอนนั่งดู NETFLIX ว่า เฮ้อความรัก ไปกินเหล้าดีกว่า เรียกเสียงขำจากเมได้ขำใหญ่ๆเลย
ฟินบอกว่า คืนนี้มีธีมนะ เมถามธีมไร ก็ธีมอะไรก็ได้ ใส่ๆมา ฮ่าๆๆ

เมเล่าให้ฟังว่าไปทำอะไรมาวันนี้ ฟินร้องโหยยยพี่เม

วงสนทนาแคบลงมาเรื่อยๆ จากโต๊ะอาหาร เรามานั่งกันริมสระน้ำ
แล้วก็มาต่อกันที่โซฟา
ผมนั้นยอมรับว่า รู้สึกเหมือนเจ้าของฮาเร็ม บอกไม่ถูก

แต่ด้วยการเดินทางทำให้ผมเผลอหลับไปก่อน
ก็หลับที่โซฟานั่นล่ะ รู้สึกตัวอีกทีตอน ดึกมากๆ
ผมเห็น ฟินกับเมนั่งคุยกันที่สระน้ำ
แต่เป็นการคุยกันที่ ฟินตัวอยู่ในน้ำ และ เมนั่งห้อยขาอยู่ริมสระ
เมื่อผมเดินเข้าไปใกล้ๆก็ขยี้ตาแทบไม่ทันเมื่อฟินนั้นกำลังใช้ปากให้เมอยู่ เมแหงนหน้าร้องซี๊ดส์เบาๆ
ผมหันไปมองหาบี ขณะนี้หลับอยุ่ที่เตียงผ้าใบริมสระ
ผมเดินเข้าไปจนเมเห็นผม เมก็เอามือมาคลำเป้ากางเกงผม แล้วบอก RAPE ME

เมคว้าของผมไปดูดอย่างเมามันและหิวกระหาย เมงับของผมทั้งๆที่มันยังไม่ตื่นดี จนตอนนี้มันคับปากเมแล้ว
ฟินนั้นไม่ได้สนใจเลย ใช้ลิ้นกับเมจนเมนั้นตัวเกร็งแล้วก็กระตุก ฟินเอานิ้วล้วงทะแยงเข้าไปอีก เมนั้นสะดุ้งสุดตัวน้ำพุ่งเป้นสายลงไปในสระเลย
เมทิ้งตัวลงไปนอนหายใจเหมือนปลาที่กำลังถูกทุบหัว
ผมทิ้งตัวลงไปใส่เข้าในรูเม เมมองหน้าผมจ้องตาเมหือนอาฆาตแล้วบอกว่า เอาแรงๆเลย
ผมกระแทกแรงใส่เมสุดแรงเกิด เมก็ยังคงร้องว่าเอาแรงๆ แรงๆ
แรงๆอีก อูยยยซี๊ดสสส โอยยย จะเสร้จแล้ว เร็วๆๆ โอยยยยยยยยยยยยยยยหหหหหหหหหหหย์
เมตัวกระตุกผลักผมออกมา คงเสียวมากจริงๆ

นอนหอบหายใจอยุ่ริมสระ
ผมกระโดลงไปในสระน้ำฟินนั้นแอ่นตูดรอผมอยุ่แล้ว เสียบในน้ำมันฝืดหน่อย แต่ฝินจับของผมใส่เข้าไปเองเลย
พอเข้าไปได้ ฟินร้อง อั๊ยห์หหหหหหหห ฟินเอี้ยวตัวมาจูบผมถามว่า เย้ดพี่เมมันไหม ผมบอกมัน ฟินก็ถามมันไหม โอ๊ย
ผมบอกมัน โคตรมันเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

poppyza

ขอต้อนรับการกลับมาของ บี ถ้าขาดบี ฟินจะขาดลูกคู่

BANK R5R5

ในที่สุดบีก็ฌกลับมาดังนั้นจัดหนักๆเพื่อไม่ให้หลงไปอีกเตือนความจำบี

gusjung111

เป็นชีวิตที่น่าอิจฉา ของผู้ชายคนนึง

Night Sky

กลายเป็นเมที่อารมณ์พุ่งทะยานสุดๆ เหมือนระเบิดเวลาที่ถึงเวลาระเบิดซะที

Mild191

Punksmanonhell

กลับมารวมแก็งค์​ทีไรฟ้าเหลืองตลอดดด เป็นชีวิตที่น่าอิจฉา​มาก ฮ่าๆๆ

livpool

บีกลับมาแล้วถ้ายังอยู่กันครบๆแบบนี้ ชีวิตดีๆที่ลงตัวจริงๆ เมตั้งแต่เลิกสามีเหมือนได้ปลดปล่อยดูร้อนแรงแซงหน้าฟินไปละ

busscollege

ในที่สุดก็ได้กลับมารวมแก็งค์ กันแล้วน่ะครับ

icanfly

กลับมาแล้ว

เมเริ่มหลงพระเอกเราแล้วรึป่าวเนี่ย 55
ปลดล็อคตัวเองขนานแท้เลยเมหวังว่าจะไม่หลงเดินไปในทางแปลกๆนะเมอดเป็นห่วงไม่ได้จริงๆ

บีมาแล้ววววววววโสดด้วย!!!!เรือกู้ได้แล้วถึงตอน้จะโดนเมเอาบทไปเยอะก็เถอะเหมือนมีสัญญาใจตอนหน้าต้องจัดหนักบีให้หายคิดถึง
แล้วก็งานโชว์คู่ในฝันบีxเม หวังว่าจะได้เห็นนะครับ

lit260499

บีได้กลับมารวมแก๊งอีกครั้งแต่ไม่นานก็ต้องกลับไปแล้ว ไม่รู้ว่าจะทิ้งอะไรไว้ที่เมืองไทยหรือเปล่า

Danai Tee

ดีใจที่บีกลับมานะครับ เมดูจะคลื่นลมร้อนแรงมากๆช่วงนี้ ไม่รู้อดีตสามีจะมาตามกลับไปขึ้นฝั่งหรือเปล่า แต่ยังไงก็ยังเป็นทีมฟินอย่างเหนียวแน่น

sp502

ในที่สุดบีก็กลับมา ขอต้อนรับเข้าก๊วนเก่า ดังนั้นต้องจัดหนักๆไปเลย เพื่อเตือนความจำ

asiakook

เรตติ้ง เม พุ่งกระฉูด อิอิ ขอบคุณครับ

กำพล

บีมีหนุ่มๆมาตามง้อถึงที่ แบบนี้มีสวิงหรือเปล่า