ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akine

::HoHo:: อยู่ดีๆก็มีพ่อเป็นเพื่อนแม่ยั่วมานานแล้ว กินใกล้ๆลูกได้ไม่หัวเสีย อิอิ
: โตมา คนที่รู้จักก็เอาแม่เพื่อนนี่ละเป็นเมียพร้อมมีลูกด้วยแต่ก็เลิกกันไปเพราะตอนนั้นยังเด็กติดขี้เย็ดมากกว่า ก็ดีที่เพื่อนรับได้อะนะ555 อาจาร์ยมาแบบนี้ก็ละมุนดี

nekki

ให้ท่าขนาดนี้แม่เพื่อนก็ทนไม่ไหวหลอกครับ ขอจัดซักดอกก่อนดูว่าเข้ากันได้ไหมจะได้อัพคราสจากเพื่อนเป็นพ่อแทน

อ่าตอนจบ ที่ลูกตื่นมาได้ยินนี่ละ555+

สายลม ที่หวังดี

น่าตื่นเต้นดี  ชอบๆ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน365วัน

cloudser

::Oops:: แม่เพื่อนวางแผนมานานแต่ไอ้เพื่อนก็ไม่ตามแผนซักที  ::Grimace:: วันนี้ละไอ้เพื่อนจะเข้าแผนแม่

EDIT ผมว่าไอ้ลูกนี้ต้องร่วมแผนแน่เลยแกล้งคออ่อน จากเพื่อนเป็นพ่อ 5555

Dragoo

ให้ท่าขนาดนี้ยังไม่รีบเข้าไปทำไรซะหน่อยล่ะ เค้าอุสส่ารอตั้งนาน
ตอนจบเรื่องนี้ไม่น่าปวดตับนะครับ น่าจะแอบเอากันบ่อยๆ หรือทุกอาทิตย์ แต่บางทีอาจทุกวันเลยมั้ง

***เอ๊าเพื่อนรู้เห็นเป็นใจให้แม่อีก สงสัยได้พ่อรุ่นเดียวกันซะแล้วมั้ง แถมคงได้น้องพ่วงมาอีกด้วย
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

earthzaza za

ความสุขของชีวิต จากเพื่อน กายเป็นพ่อเพื่อน ขออีกแบบนี้

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน365วัน

rsrm8993

แนวนี้ชอบครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบนถาวร

tazasss01

ตอนก่อนๆ คงโดนลักหลับ ทุกครั้งแน่เลย แต่วันนี้ตื่นก่อนเลยไม่ได้ลักหลับ แต่สุดท้ายก็ทำกันเหมือนเดิม

จากเพือนกลายเป็นพ่อซ่ะแล้ว 5555

guitar1

ชอบแนวนี้ครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน365วัน

Astom Maduruni

ชอบๆมากๆครับแนวเอาแม่เพื่อน ทำเมีย

แบน365วัน

Teeteaserss01

อยากไปบ้านเพื่อนเจอฟิวนี้เหมือนกันนะครับ  55555 ชอบความตบมุกเล็กน้อยของ อ. ท่านนี้จริงๆ

oninomo55

สุดท้ายน่าจะแอบคบกัน

พลอตเรื่องเดาง่ายหรือเราเดาเก่ง555 happy endingคับบ

syndromz

วางแผนเตรียมงานไว้ทุกอาทิตย์แบบนี้ ในที่นุดคุณแม่ก็สมหวังซะทีนะ

รู้เห็นเป็นใจกันทั้งแม่ลูก จากเพื่อนกลายเป็นพ่อเลย

slevin

เป็นผมจัดไปตั้งแต่มากินเหล้าวันแรกล่ะ 555

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

vigo

มีแอบเก็บเอาเพื่อนลูกไปจินตนาการแลล้วช่วยตัวเองด้วย

เพื่อนได้เพื่อนเป็นพ่อซะแล้ว