ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Monorino] Scorched Girl -AFTER- ตอนพิเศษ [แปลไทย By Tenrokku]

เริ่มโดย Tenrokku, สิงหาคม 16, 2019, 02:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mumei Otoko

ไม่กลัวความแตกกับคนใกล้ตัวแล้วสินะ ::Waiting::

Edit: ::Orz:: ใครได้เป็นแฟนเป็นภรรยา ตับแตกแน่นอน  ::Crying::

elastico914

Hawaalaew

สงสารสาวๆในผลงานของ อ.monorino ทุกๆคนจริงๆ สวยๆน่ารักแต่สุดท้ายกลายเป็นสาวเสพย์ติดดุ้นทุกนางเลย เสียดายลายเส้นจริงๆ

parkza555gto

thetwo

เอ๊ะ อ้าว นี่คือยังเป็นนักเรียนอยู่ด้วยเหรอเนี่ย ฮ่าๆๆ ผมนึกว่าเป็นนักศึกษาแล้วซะอีกถึงได้มารับงานนางแบบ

โอ้ยยยย อย่างนี้หนักกว่าดีบัทหนังเอวีอีก สุดๆ ไปเลย

Dragoo

มีการวางแผนการร้ายเกิดขึ้นด้วย ยังไงก็ไม่รอดหลังม่านงานประกวดแน่ๆ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

taeza2

ประกวดสาวงาม หรือประกวดสาวเสียวกันแน่เนีย

เป็นตอนพิเศษที่เหมือนมีภาคต่อ แถมเรียงคิวกันเยอะเลย

kazu36

ตอนที่แล้วมันมีบางรูปเปิดไม่ได้ใช่ไหมครับ?
ไม่ได้อ่านตอนสองทั้งหมด เหมือนว่า ดิดใจ ให้ไปกดบัตรคิวเลย

Summermay

จะขึ้นไปช่วยตัวเองบนเวทีประกวดรึเปล่า ขานี้ถูกคนจ้องเยอะยิ่งหื่นๆด้วย

Tenrokku

อ้างจาก: kazu36 เมื่อ สิงหาคม 18, 2019, 10:27:48 หลังเที่ยง
ตอนที่แล้วมันมีบางรูปเปิดไม่ได้ใช่ไหมครับ?
ไม่ได้อ่านตอนสองทั้งหมด เหมือนว่า ดิดใจ ให้ไปกดบัตรคิวเลย

เหมือนเวปจะมีปัญหาครับ ลองใส่ลิ้งค์ให้ใหม่ก็กลายเป็นรูปเล็กอีกแล้ว

veronicaz

ผมแม่งตามซีรีย์นี้เลยครับ เนื้อเรื่องมันได้! คนเขียนนี่มันเข้าใจสายนี้จริงๆ

Oumale

คุณเพื่อนขอแบบนี้ก็เข้าทางนางเอกสิเออ 

ปง.ชอบผลงานของจารย์คนนี้มากกก แต่ละอันนี่เด็ดมาก ยิ่ง pinkerton นี่ผทยกให้ขึ้นหิ้งเลย ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

Luciano Colt

จะโดนแกล้งบนเวทีรึป่าว ผู้ต้องแกล้งแน่ๆ