ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอเปลี่ยนอีเมลล์ครับ

เริ่มโดย Chatkasem Dasri, สิงหาคม 16, 2019, 03:57:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chatkasem Dasri

ขอรบกวนหน่อยครับ อันนี้ผมยืม ID เพื่อนมาครับ
ผม ID : spermman
สมัครไว้นานแล้วจนบอร์ดปิดไปเพิ่งมารู้ว่าบอร์ดเปิดอีกครัง แต่จำรหัสอีเมลล์เก่าไม่ได้แล้ว
รบกวนทางแอดมินเปลี่ยนอีเมลล์ให้หน่อยได้ไหมครับ
จาก [email protected] > [email protected]
ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

HypN♥s

แก้ให้แล้วครับ ก็แค่เข้าไปแก้ไขข้อมูลส่วนตัวเท่านั้นเอง

Chatkasem Dasri

ขอโทษครับ
คือไม่ใช่เปลี่ยน ID นี้นะครับ
เปลี่ยนอีเมลล์ ของ ID spermman ครับ

HypN♥s

อ้างจาก: Chatkasem Dasri เมื่อ สิงหาคม 16, 2019, 04:49:49 หลังเที่ยง
ขอโทษครับ
คือไม่ใช่เปลี่ยน ID นี้นะครับ
เปลี่ยนอีเมลล์ ของ ID spermman ครับ

อ้าว แล้วไอดีนี้ล่ะ เมล์อะไร
ผมแก้ไปแล้ว

ปล.แก้ไขให้แล้วนะตามที่ต้องการ

spermman