ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทที่ไม่ลืม (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 17, 2019, 02:30:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tltl555

ถ่านไฟเก่าทันรัอน รอเสพผลงานเรื่องใหม่อยู่ครับ

tanin.jatjarungwong

ชอบครับ Happy ending แต่อยากให้แต่งต่ออีกครับ

taton

ชอบสำนวนตอนจบ จบได้ซึ้งตามแบบฉบับของไรต์จริงๆ เสียดายที่ทั้งแจ็ค แต้ว และฟ้า ต่างคนต่างไป ไม่ได้อยู่ด้วยกันแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

sthanya

7878

คู่นี้หลยาสถานะจริง ๆงานนี้
จากแฟนเป็นผัว แล้วกลายเป็นผัวเก่า
เป็นคู่ซ้อม ตอนนี้ ได้ตำแหน่งใหม่เป็นชู้

เอาเมียชาวบ้านนี่ระวังตัวด้วยนะ

biggiggog

งานนี้ไม่มีอะไรผูกพันธ์
แค่ตื่นจากฝันกลับสู่โลกความจริง
ขอบคุณครับ

kvachira

เป็นตอนจบที่เยี่ยมมากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

minwin

applej2k

ขอบคุณครับ เป็นเรื่องที่มาแนวซอร์ฟๆ ไปเรื่อยๆแต่ได้อารมณ์มาครับ

windows xp

Power Bkn

ความทรงจำอันยาวนาน แถมเจอกันก็สานต่ออีก แบบนี้เรื่อยไปไม่มีวันจบ

romajoe

จบได้ดีครับ กลับมาสู่ปัจจุบัน อาจจะมีรีเทิรนอีกหรือไม่มีก็ได้

luzifer69