ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่น นิดหน่อย

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 17, 2019, 10:23:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ช่วงวันแม่ปีที่แล้ว ดีกว่าปีนี้เยอะเลย

คนมันจะซวย ทำไงก็ซวย

อยู่กับน้องไฮ กิ๊กเก่าไปละกัน คืนนี้
บ่น บ่น บ่น บ่น

วันเวลาที่มันดี ๆ มีไว้ให้จำ
คิดถึงวันเหล่านั้นแล้วยิ้มออก
แค่นั้นก็พอ

เอ๊าาาาา  ดื่ม ให้ลืมซวย

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Phoowadol

ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น กับคุณจิ๋ว. ชีวิตคนเรา ก็มีทั้งสุขและทุกข์ เคล้ากันไป  มันคือบททดสอบความแกร่งของชีวิต  เชื่อว่าครั้งนี้ คุณจิ๋วก็จะผ่านมันไปได้. ครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ
    เอ......แต่ไฮ ป๋องเดียวจะช่วยได้จริงๆเหรอครับ.  ::HeyHey::  หยอกเล่นนะครับ
ยังไงก็อย่าดื่มเยอะนะครับ.  รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ::Cheeky::   

ขอบคุณท่านหมีพูห์มากๆ สำหรับกำลังใจนะคะ    ::Glad::
น่าจะค่อย ๆ ดีขึ้นแล้วค่ะ อย่างน้อย ก็สบายใจจนเข้ามาที่นี่ได้บ่อยขึ้นแล้วค่ะ

pamaaeng

อยู่กับน้องไฮฯ คนเดียว ไม่หนุกหรอก
น้องไฮฯ ชอบสนุกเป็นหมู่คณะ

::DookDig::

ถ้าเป็นหมู่คณะ อาจไม่ได้มาเป็นกระป๋อง  สงสัยจะมาเป็นถัง เอิ๊กๆ
นาน ๆ กรึ๊บที ก็ดีเหมือนกัน หลับซาบาย

HypN♥s

เป็นอะไรเจ๊จิ๋ว ที่บอกอยู่กับกิ๊กเก่านี่ท่านพี่พัดหรือเจ๊จิ๋ว หรือกินกันเอง2คน

กินทำไมไฮเนเก้น ไม่ดีหรอก กินลีโอดีกว่า  ::Oops::

จิ๋วขโมยของสามี มานั่งกินคนเดียวอ่าค่ะ   ::Shy::
พี่เขาไม่รู้ตัว ว่าเบียร์ + เมีย หายยยยย 5555
หายมานอนรอที่ห้องไง เอิ๊กๆ  ::Oops::