ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมุดโน้ตกระชากพรหมจรรย์ ตอนที่ 3

เริ่มโดย fonfon, สิงหาคม 20, 2019, 11:43:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

ถ้าลุงได้มลนี่ คงเป็นบุญของลุงสุดๆเลย

therasak

ทำบาปเพื่่อนเลยนะนี่ แต่เพื่อนอาจจะชอบนะ

freedom-more

ไหนบอกเสื่อมไปแล้วน้อ เจอพลังสมุดเข้าไปมีปึ๋งปั๋งแน่นอน เอิ๊กๆ

xonly289482

บอกเลยว่า ปวดหัวว อ่านไม่ทันจบ กว่าจะเข้าใจเนื้อเรื่องคงต้องวนมาอ่านเก็บรายละอียดอีกหลายรอบ  ::Orz::

forzakhan

มีแบบให้บุคคลที่สามได้ทำกันด้วย 55 ลุงโชคดีเลย

ohodaya

leo_attack

รายละเอียดเยอะดีแบบนี้ทำให้เรื่องสนุกขึ้นเยอะเลย

ัuffa555

ประสิทธิภาพมันพอๆ กับเดดโน้ตเลยนะครับเนี่ย แต่ต้องผ่านการอัพเกรดสักหน่อย 
น่าสนใจมาก ๆ เลยครับ
::Reader::

tetete

ถ้าสามารถทำให้ของลุงกลับมาสู้ได้นี่สุดยอดสมุดเลยนะครับ

dikky

สมุดหาซื้อที่ไหนครับแบบนี้  เริ่มลุ้นแล้วครับ​ของลุงไม่สู้​แล้วจะได้สาวมลแบบไหนกันครับ

soleza020

รหัส1 หัวใใจวาย แบบนี้ก็ทำให้คนตายได้แล้วสินะครับ

panzeus

midnightblusie

ต้องอ่านหลายรอบเลยครับ กว่าจะเข้าใจกฏ

xonly289482

นึกถึง ระบบอัลกอริทึม อย่างพวก AI เลย สมุดน่าจะ ประใวลทุกอย่าง ให้สอดคล้องกับ สิ่งที่เขียนลงไปแหง  ::Hmmm::