ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Spring Morning Wood โด่ตอนเช้า!!! [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2019, 06:22:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soulsteal Attapon

เจอแบบนี้ใครก็อยากมาวิ่งทุกเช้า หลังจากนั้นจะค่อยๆเริ่มเล่นเลยไปไกล จนได้กัน ละก็ไม่วิ่งละ ล่อกันทุกเช้าดีกว่า อิอิ

edit : กลายเป็นว่าได้ล่อกันตั้งแต่ครั้งแรกเลยรึ  แล้วยังขอมาวิ่งด้วยทุกเช้าอีกนะ หวังอะไรกันวะไอ้หนุ่ม 55555

baycon

บร่ะ บริการช่วยให้วิ่งสบายหรือบริการให้ไม่มีแรงวิ่ง กันแน่

ปล. จ้าก ฉันวิ่งรอบ 2 หรือจะเอา 2 รอบ เอาชัวๆนะเจ้

poloxz

ที่มันเป็นแบบนี้ก็เพราะใครละครับ
ผมว่าได้มาวิ่งทุกเช้าแน่นอนมามาไดาไา

ให้จัดดการกับอาการโด้มาก่อน พูดเหมือนง่าย 555

นายไข่ย้อย

คงจะจบลงด้วยการกลายเป็นออกกำลังกายในร่มแทน  ::Oops::

Edit ออกกำลังกายทุกวันจิตแจ่มใส ถ้าเป็นแบบในเรื่องจิตจะใสกระจ่างเหมือนตูดเด็ก
อิอิอิ

zeacros

ฟินนนนนนน

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

Tee001

หุ่นสะบึมส์ขนาดนี้   ใครเห็นแล้วไม่โด่คงตายด้านอ่ะครับ

edit : โห นี่ขนาดผัวมาวิ่งงด้วย ยังแอบมาจัดกันได้  สุดยอด!!!

elviswhat

โอ้โหเด็กคนนี้มันโชคดีสุด ๆ ได้คนที่ชอบมาจัดให้แบบนี้ มีหวัฃได้ฟันตั้งแต่ครั้งแรกเลยมั้งนิ

จุนเปย์บอกผมไม่จัดอาการโด่ตอนเช้าหรอกครับ รอคุณโมเอ๊ะจัดการให้ดีกว่าฟินกว่ากันเยอะเลออออ

syndromz

ออกกำลังกายตอนเช้านี่ดีอย่างงี้นี่เอง เสียทั้งเหงื่อ เสียทั้งน้ำ

สงสัยได้วิ่งกันทุกวัน สุขภาพดีกันไป

cardzazz

อึ้บสาวใหญ่หุ่นดีในห้องน้ำสาธารณะ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

soomsoom

แรงจูงใจวิ่งทุกเช้า

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

ddcc

ผมว่าสุดท้ายก็ได้กันแล้วก็แยกกัน แล้วกลับไปวิ่งใหม่ อาจมีเพื่อนพระเอกโผล่มา55
อ้าวอ่านผิด ไม่ใช่แม่เพื่อนแต่เป็นเพื่อนแม่5555 ไม่ใช่เพื่อนพระเอกแต่เป็นผัวนางะเอก5555 แถมโผล่มาในห้องน้ำเลยแหะ

Blue_Valentine13

เดี่ยวขาก็ไม่มีแรงวิ่งหรอกไอหนู ผมนี้วิ่งไม่หยุดเลยละครับเจอแบบนี้

ไม่ต้องวิ่งแล้วแบบนี้ ออกกำลังอย่างอื่นแทน

pichit13

วิ่งๆอยู่หำตุง หื่นเกิน!!!

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

Summermay

โมเอโกะเองก็คงเงี่ยนเบาๆ เห็นผชโด่ใหญ่ใส่ตัวเองแบบนี้ ต้องไม่พลาด 55

มากับผัวซัละด้วย ผัวอ้วนท่าทางจะไม่ค่อยเอา เลยมาทำกะคนอื่นดีกว่า ร้านที่ทำตอนผัวอยู่ข้างนอกเนี่ยแหละ กระตุ้นอารมณ์ดีนัก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาจัดกันแบบนี้เองจะวิ่งต่อไหวหรอไอหนุ่ม

ไม่ขาอ่อนกันมั่งหรอฟะ