ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] Spring Morning Wood โด่ตอนเช้า!!! [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2019, 06:22:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีคนแปลแล้ว แต่บอร์ดเรายังไม่มี แล้วผมก็อยากจะแปล อ่านกันเลย
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้สุดท้ายจะเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Boran Mark

โอ้ยยยย ทำให้แบบนี้มีแรงจูงใจวิ่งทุกเช้าซิครับ
edit: 555 วิ่งๆ ไประวังขาอ่อน หรือไม่ก็วูบเป็นลมได้ง่ายๆ นะ

wichon not

เพื่อนแม่หุ่นบึ้มขนาดนี้ เป็นใครก็อยากมาวิ่งด้วย ได้ดูเด้งดึ้งไปอีก

ได้วิ่งแถมได้อึ้บสาวใหญ่หุ่นดีในห้องน้ำสาธารณะแถมผัวหล่อนอยู่ข้างนอกทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวอิจฉาจริงๆ

kenata

วิ่งไปมองไป ไม่โด่ ให้รู้ไป
จะว่าไป เพื่อนแม่ ไม่ใช่ว่า จงใจแต่งยั่ว บักพระเอกหรอกนะ

edit: ดีจังได้เสียเหงื่อ(?) ในการออกกำลังกาย ยามเช้า ตัวเบา ไปทั้งวันแน่ๆ

::Oops::

virgoranger

หุ่นขนาดนี้มาชักให้อีก ไม่น่าจะทนไหวจัดหนักแน่ๆ

Edit ผัวมาอีกตื่นเต้นไปสิ

DARKAXL

แหม เจอแม่บ้านสาวสุดอึ๋มแบบนี้ ใครไม่โด่สิแปลก ว่าแต่ถึงกับช่วยfapให้เลยเหรอ? แต่คงไม่จบแค่นั้นแน่ๆ เชื่อเหอะ ::HoHo::

เหอะๆๆ แอบตรั่บๆลับหลังผัวเฉยเลย เสียวเลยล่ะสิ

MooOon

สุดยอดนางเอก ใจกล้ามาก 555+ เข้ามาช่วยพระเอกรัดออกสินะ

เเต่เอาจริงผมว่าผมเข้าใจพระเอกนะ นางเอกทั้งหุ่นเเละหน้าตา

ดีขนาดนี้ คนที่เห็นเเบบนี้มีด้วยหรอจะไม่เเข็ง 555+ ตอนจบ น่าจะมี

เเอบพาไปทำกันที่บ้านต่อรอบจากห้องน้ำหรือป่าว

-------------------------------------------------------

ชอบของอ.ท่านนี้ตรงออกเเนวคล้ายๆ ntr เเต่ไม่ปวดตับอะไรเนี่ยเเหละ

จะบอกว่าสงสารผัวก็...เฉยๆ แปลกดี 555+ เเต่นางเอกนี่หุ่นเเซ่บจริงๆ ^^

yopern

หนุ่มหื่นพอมองไปมองมาดันขึ้นซะอย่างนั้น แต่ เดี๋ยวเจอแม่บ้านอารมณืเปลียวที่ผัวไม่ทำการบ้านแต่ทำตัวเงียบๆอารมณ์ข้างในจะระเบิดอยู่แล้วจัดการแน่ มีอย่างหรือ เพิ่งเจอกันครั้งแรกชักว่าวให้ซะแล้ว อย่างนี้ก็ต้องวิ่งทุกแล้วซะแล้วซิ

edit อ้าวมีหักมุมเล็กๆผัวตามมาข้างหลัง ตื่นเต้นไปอีก

lamanno9

เพื่อนแม่แบบนี้ จัดการสักทีให้ติดใจ
**ผัวมาตามดันเร้าใจทั้งคู่ไปอีก สงสัยติดใจไม่เลิกทำแบบนี้แน่ๆ

Sessiri Ratanatharakeat

ผมก็ไปวิ่งประจำนะ แต่มันเหนื่อยจนหดไปเองตลอด อีกอย่าง ไม่ค่อยมีใครเซ็กซี่เสียจนเราต้องโด่ขนาดนี้นะ อิอิ

edit : ดูหุ่นผัวเจ้แกแล้วเข้าใจเลยแหะ แบบนี้ต้องมีภาคสอง ภาคสามแน่นวลลลล

ipor

เหตุผลในการตื่นมาวิ่งทุกเช้าแบบนี้รับได้ครับ แต่การที่ตามเข้าห้องน้ำมาด้วยนี่มันค่อนข้างแปลกไปหน่อย หรือว่าเพื่อนแม่จะวางแผนกินลูกเพื่อนวะเว้ยเฮ้ยย งานนี้ลูกเพื่อมีติดใจแน่ๆ

ทั้ง 2 คนไม่เหนื่อยเหรอนั่น....แตกไป2 น้ำ ยังวิ่งต่อได้อีก

oninomo55

เข้าทางแม่เพื่อนเลย ชอบ คงมากกว่าชักว่าวแน่ๆ

จบไวมากกกก เป็นจุดเริ่มต้นของการืตูนสินะะ

natthapon.sinsadee

คิดว่าน่าจะจบแบบนัดเจอกันบ่อยๆ เห้นแบบนี้แล้วมีแรงจูงใจวิ่ง

Phoowadol

ไม่ค่อยเก็บอาการ เลยนะ จุนเปย์ 55 ::DookDig::  เออ...แบบนี้ก็ดีนะ  เพื่อนแม่เล่นด้วยอย่างนี้ ไม่น่าจะ แค่ชักว่าวให้แล้วม๊างงงงงง.......สาวในฝันอยู่ตรงหน้าอย่างนี้มันต้องดันให้สุดทางสินะ จุนเปย์  อิอิ ::Dribbling::
  Edit โห....ผัวเธอมา  ป๊าด!?!?...โครตตื่นเต้นเลยสิท่า  ntr ระยะประชิด
   เออ...เห็นหุ่นผัวนางละ    ก็สมควรละที่เมียแอบมากินเด็ก  ว่าปะ

keatmano

โชคดีแล้วเจ้าหนุ่มน้อย ที่มีสาวมาช่วยแก้ไขปัญหาให้ ... เจ้าหนุ่มน้อยคงขยันมาวิ่งทุกเช้าไม่มีขาดแน่นอน  ::HoHo::

อารมณ์มาหนักกว่าเดิมอีกเมื่อผัวมา  ::HoHo::