ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou]Naked Space Next Door พื้นที่ล้อนจ้อนข้างบ้าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2019, 06:26:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

konisuba aw

โอ้ พื้นที่ล้อนจ้อน สุดจริงๆ ยังงี้ มีในแนว วัยรุ่นด้วย คงดีไม่น้อย หึหึ

มันส์เลย งานนี้

// เป็นทั้งโลกแน่ๆงานนี้ ฮ่าๆ เฉียบบบ

baycon

เลือกล่อจ้อนได้ ตรงจุดเลยนะแม่

ปล. สรุปไม่ต้องเลือกที่ละ ฟินกันทั้งเมือง

sunshine9

ผู้แต่งเข้าใจคิดพล็อตเรื่องนี้นะ แปลกแต่ดีต่อใจจริงๆ   ::Thankyou::

toptime

อยากให้มีที่โรงเรียน ที่โรงพยาบาล ธนาคารบ้างครับ
คงจะเด็ดน่าดูเลยครับ
โตแล้วก็เสร็จสิครับ

youtome3

ตอนจบน่าจะได้กันตามระเบียบ แต่แบบพล๊อตเรื่องแบบนี้น่าสนใจมากๆเลยครับแปลกดี

ให้ตายเถอะตอนจบหักมุมมาก อยากให้มีจริงๆในชีวิตเลย 555+

FFXCY

ความจริงมันเป็นเขตสุ่มสแกนอาวุธรีเปล่านะ ฮะๆ

นึกว่าเป้นที่ห้องอย่างเดียวทั้งเมืองแบบนี้เลย

นายไข่ย้อย

เป็นอะไรที่แปลกใหม่จิงๆ แต่คงไม่พ้นลงอิหรอบเดิม ดึ๋ยๆๆๆ

Edit ตอนจบนี่ลามไปทั้งโลกเลย หักมุมจิงๆ
อิอิอิ

Xr4p

ไม่ต้องใส่เลยจะดีกว่านะ....

โอ้โหแปลกใหม่มาก ตอนจบนี่ไม่คิดว่าจะกลายเป็นแบบนี้ไปได้

Tee001

พื้นที่ล่อนจ้อน..... ไอเดียแปลกดีครับ เป็นเฉพาะบ้านนี้มั้ง

อ่าว  มีลามแพร่กระจายได้ด้วย  ล้ำไปอีก 555

elviswhat

โอ้โหมันมีพื้นที่แบบนี้จริง ๆ หรอ จะได้พาคนรู้ใจไปบ้าง อยากรู้จริง ๆ มีที่แบบนี้แถวไหนนิ

มันมีกระจายพื้นที่ด้วยหรือนิ มันไม่ใช่ไวรัสหรือเชื้อโรคนะจะได้กระจายไปทั่ว

ddcc

พื้นที่เจ๋งอ่ะ ผมว่าจบที่นอนแผ่อยู่พื้นที่ล่อนจ้อน เอ้าไม่ใช่พื้นที่แต่ล่อนจ้อนเองเรอะ  ::Sobad::
อ้าวผิดหมดเลยแหะ เอากันพื้นที่ล่อนจ้อนขนาดใหญ่เฉย จบที่ขยายไปนอกบ้านอีก

pichit13

thetwo

5555555555555 ตลกดีอ่ะ เหนือธรรมชาติไปอีก กร๊าก
บ้านนี้นี่มีอะไรน่าสนุกนะ อย่างนี้คนในบ้านก็เดินเห็นหีเห็นควยคนอื่นกันทั้งวันเลยสิ 5555

เอ๊า อย่างนี้ก็ได้ด้วย น่าจะเหมาะกับการพัฒนาเป็นหมู่บ้านนู้ดนะ ต่างชาติน่าจะชอบ

Summermay

สงสัยได้จัดกันแน่ แล้ววันหลังก็คงมาหากันเป็นประจำ

ตอนแรกนึกว่าแค่มองทะลุ แต่กลายเป็นเสื้อผ้าหายไปได้ด้วย พอหลุดพื้นที่ก็ปกติ ถอดเสื้อผ้าทำกันง่ายกว่ามะ แต่กระจายทั้งเมืองแบบนี้ อยากให้มีทำอะไรกันกลางเมืองเป็นปาร์ตี้ไปเล้ย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าเจ๊แกเล็งไอหนุ่มนี่ตั้งแต่เด็กแล้วนะเนี่ย

พื้นที่มันกระจายไปยังไงฟะ  ต่อไปก็คงไม่ต้องใส่ไรแม่งละ