ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou]Naked Space Next Door พื้นที่ล้อนจ้อนข้างบ้าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2019, 06:26:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

วันนี้ลงให้อ่านกัน 2เรื่องควบ
เรื่องนี้เรื่องเก่ามีคนแปลแล้ว แต่คิดว่าเว็บเรายังไม่มีนะ
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้สุดท้ายจะเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-16
**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

talented00

มาแปลกแนว แลดูแฟนตาซีเหมือนเป็นโลกเวทมนเลย อิอิ

เอิ่มกระจายทั่ว แหวกแนวเกิ๊นนนนนนน

virgoranger

แหวกแนวดีนะเนี่ย  สอยกันในพื้นที่ล่อนจ้อนกันหยดแน่งานนี้

Edit กระจายเต็มเมืองเลยย

MooOon

แปลกดี เเต่ปัญหาคือ มันไม่ได้อธิบายหรอครับว่า ไอ้พื้นที่ว่า

มันคืออะไร เกิดขึ้นมาได้ยังไง มาถึง งงมาก -*- เเต่ชอบ ลายเส้น

ชองอ.ท่านนี้มาก ออกเเนว สาวเเทบจะรุกตลอดทุกเรื่อง

ตอนจบ คิดว่าคงไม่มีมีเเต่บ้านของนางเอกหรอกมั้งอาจเปงทั้งเมืองหรือ

ทั้งประเทศ

------------------------------------------------------

555+ สรุป เป็นไปทั้งเมืองละ อยากให้ประเทศเรามีเเบบนี้มั้ง

จะได้ดูน้องสาวของสาวๆว่าเเต่ละคนเป็นยังไงมั้ง เเต่สุดท้ายก็ยังไม่ได้

อธิบายเกี่ยวกับ พื้นที่ที่ว่าเลย -*- ของพระคุณที่แปลเรื่องสนุกๆให้อ่านครับ

yopern

อย่างนี้ก็สนุกซิ ไม่ต้องถอดกันล่ะเสื้อผ้า ขยับหารพื้นที่กันอย่างเดียว เผลอๆก็รอบบ้านล่ะครับวันนี้

edit ถ้ากระจายเต็มเมืองกันขนาดนี้เสื้อก็ไม่จำเป็นแล้วล่ะ

DARKAXL

นี่มันอะไรกันเนี่ย? เขตลบเสื้อผ้าเหรอ? ทำไมถึงต้องเป็นที่บ้านหลังนี้ล่ะ? แถมกระจายพื้นที่ด้วย มีแต่ปริศนาจริงๆ แต่ช่างมันเหอะ เพราะมันทำให้เห็นของดีแบบนี้ มันต้องตรั่บๆตามช่องโหว่ ::Evil::

อ้าวชิบผาย แพร่ไปทั่วเมืองแล้ว ตกลงพื้นที่นี้มันคืออะไรกันแน่เนี่ย?

kenata

ช่างเป็นพื้นที่ ที่ เสื้อผ้า ไม่มีผล แหม น่าจะเปิดไว้เฉพาะห้องนั่งเล่น จังน้า

edit : เอ่อ เห็นบ่อยๆ แบบนี้ คงชิน จน ไม่โด่ แหงๆ

::Oops::

Sessiri Ratanatharakeat

แฟนตาซีสุดยอดเลย พวกญี่ปุ่นนี่ช่างคิดจริงๆ

edit : เอาเข้าจริงๆ จะชินจริงเหรอ 5555

ipor

พื้นที่ล่อนจ้อน.....เกิดเฉพาะบ้านนี้อย่างเดียวหรือเปล่าน้าาาา....
ผมว่าสุดท้ายแล้ว เด็กน้อยคงเดินเข้าออกบ้านนี้บ่อยขึ้น อิอิ

อ้าววววชอบแล้ว....บอกด่วนว่าเมืองนี้อยู่ที่ไหน....อยากไปอยู่ด้วยจิง

niceanglev

เป็นพื้นที่ที่ต้องเอาไปไว้ทางเข้าสถานที่สำคัญๆ เอาไว้ตรวจอาวุธ อิอิ

edit ดีมากกระจายไปทั้งเมืองเลย ไม่ต้องอายกันเลย

sutee seechart

555 ลายเส้นดูการ์ตูน แต่เพราะเรื่องมันเลยดูเสียวๆ ดีครับ
สุดท้าย พื้นที่ล่อนจ้อน สงสัยจะได้เสียบกันแล้วขยับให้ตรงพื้นที่ล้อนจ้อนนี่แหละ
แต่สุดๆ อาจจะทั้งบ้านเป็นพื้นที่ล่อนจ้อนเลย
edit 555 พีคกว่า ล้อนจ้อนมากกว่าในบ้านซะอีก

keatmano

วางแผนกินเด็กชัด ๆ ... สรุปว่าเจ้าเด็กน้อยไม่รอดแน่ ๆ ... ต่อไปพื้นที่ที่ว่าคงกระจายไปทั้งบ้านเลยมั๊ง  ::HoHo::

หนักกว่าทั้งบ้านอีกแฮะ  ::HoHo:: ประหยัดเสื้อผ้าดี ดูทุกคนชินดี  ::HoHo::

Nabisca Sathu

อูย อยู่กับสาวๆอะดีแน่ๆ แตถ้าอยู่กับคนแก่ ขอบายครับ 555+

แนะนำทำเป็นเมืองท่องเที่ยวเลยแบบนี้ มีขยายออกมาอีก

thai4id

แบบนี้ไม่ต้องใส่อะไรอยู่บ้านดีกว่า ล่อนจ้อนดี

อ้าวทีนี้ทั้งหมู่บ้านเลย อยากไปอยู่แท้ๆ
อะไรๆ ก็กู

mindza2212

ถ้ามีบ้านแบบนี้อย่าใส่เสื้อผ้าเลยมีค่าไม่ต่างกัน

คนอื่นๆไม่รู้สึกอะไรกันเลยจริงหรอ