ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: เสน่หาตาเฒ่าหื่น..กลืนโดนัทแสนหวาน

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 24, 2019, 09:13:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

จบแบบหวานมากเลยครับท่าน แหม๋น่าจะจัดให้มีลูกด้วยกันซักคนนะครับ

Magman09

Phoowadol

ลุงพล เล่น เอาสาวน้อย เยี่ยวแตกเลยเหรอนั่น  ไม่ทิ้งลายเสือเฒ่าเลยจริงๆ ::Confident::
   ถึงแม้จะเป็น ตอนจบ แบบฉบับเรื่องสั้น แล้ว จบแบบแฮปปี้ อีกต่างหาก  ผมแอบกังวล ตาม ที่แม่ของโดนัทพูด  เรื่องระยะห่าง ระหว่างวัย ของลุง กับ โดนัท ตามเลยนะ  ตอนนี้ อาจ จะสุขมาก  แต่ ถ้า ทอดเวลาผ่านไป จนถึง 30  -  70ปี  ถึงตอนนั้น หง่อมมากไปเลยนา........ ::Horror:: ลุงจะไหวเหรอ  55  ระวังโดนัท แอบไปกินนอกบ้าน เน้อ.....อิอิ ขอบคุณครับ

Popeye5555

eden2313

อิจฉาลุงเลยได้เด็กสาววัยลูก ระวังเบาหวานถามหานะลุง

xtazy

จิบกาแฟ ละเลียดโดนัท ทั้งหวาน ทั้งฉ่ำเลยนะลุง

ชาญวุฒิ เนระภูสี

อิจฉาลุงจริงได้เมียเด็กแบบนี้ ระวังเบาหวานขึ้นนะครับลุง รักษาสุขภาพด้วยจะได้แข็งแรงอยู่ด้วยกันนานๆ

ryg123456

ลุงพลกลืนโดนัทแบบแฮปปี้เอนดิ้งน่าอิจฉาจังเลยครับ

armsmartmai

อ่านจบฟินจิกหมอนขาดกันเลยทีเดียว ผมชอบโดนัทในมุมของรูทนี้มากเลยครับ สาวห้าวแต่ก็หวานได้แถมยังรักเดียวใจเดียวอีก

youang

มีเมียเด็ก ต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกายยยยย โอยยยอิจฉาลุงเนาะ  ^^ ขอบคุณครับ ^^