ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50]Minato No Yado | Port Inn!!! โรงแรมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s](Uncensore

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 26, 2019, 06:19:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GongGang

น่าจะไม่ได้ตามไปอยู่โตเกียวหรอกครับ น่าจะชอบแขกหลายๆคนผลัดเปลี่ยนกันมากกว่า

Edit : โถวไอเราก็นึกว่าชอบแขกไม่ซ้ำหน้า ที่แท้ก็มีผัวแล้วนี่เอง ผัวมัวแต่เย่อปลาไม่เย่อเมียเลย

tadds

ท่าทางจะไม่ได้อยู่ต่อแค่คืนเดียวมันน่าจะอยู่ยาวเลยมากกว่า
edit: งะสุดท้ายสามีกลับมาสะงั้น

FFXCY

คิดว่าคงย้ายไปอยู่ด้วยกัน

แป่ว สงสัยโลกสวยไปหน่อยครั้งหน้าจะตอบโหดๆ

sammies

บริการประทับใจดีมากๆ

มีผัวแล้วซะงั้น แต่ก็คุ้มอยู่ดี

dikky

นักเขียนได้กับสาวเจ้าของโรงแรมแล้วครับ​แตกตั้ง3น้ำ  โรงแรมแบบนี้มีที่ไหนจะจองทั้งเดือนไปเลยครับ
จัดหนักจัดเต็ม​บริการประทับใจ​ แบบนี้ตั้งมาพักในช่วงที่ผัวเธอออกทะเลทุกครั้งไปเลยครับ​
ขอบคุณครับที่แปลให้รับชมครับ

Bbid

ลายเส้นสวยมาก

เม้นท์มักง่าย
แบน180วัน

karnkarn

น้ำแตกแล้วแยกทาง บริการฟรีใครก็ชอบคุณนายร่านจริงๆ  ::Hunger::
อืม..... คือรู้อยู่แล้วว่ามีผัวแล้วชวนกลับโตเกียวทำมายยย มาทุกโลว์ซีซั่น

ปฏภาณ โกศ

เขียนเสร็จก้หมดหน้าหาปลาพอดี
ผัวกลับมาแน่

ว่าแล้ว 5555 ::Suffocate::

Smith Vill

แบบนี้ไม่พักต่ออีกหลายๆคืนไม่ได้ซะแล้ววว

อ้าวแห้วเฉยเลยชิบหาย

(จิ๋ว)

ที่ที่ดีที่สุดสำหรับผู้ชาย มักมีผู้หญิงเสมอ  ..... หรือเปล่าหนอ
คงไม่ได้เป็นอย่างนั้นเสมอไปมั้งนะ...

คิดว่าคงฉลองกันอย่างครึกครื้นก่อนกลับสู่โลกความจริงเจ้าค่ะ ...
วันนี้หลังเครียดมาอย่างหนัก ช่วงนี้คิดอะไรไม่ค่อยออก

::Reader::
ก็นะ ชีวิต มันมีหนทางของมันเสมอ

ผู้ชายคง ไม่ค่อยเข้าใจละมั้ง คิดว่าแค่ระบายอารมณ์สินะ

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

อย่าคิดมาก สบายๆไปวันๆน่ะ เป็นกำลังใจให้นะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

akasaboy

1. ขอตอบว่าได้กันครับ
2. ไม่ตามไปอยู่โตเกียว เพราะนักประพันธ์คงกลับมาอยู่ที่นี่

นั่นงัยผมเดาถูกด้วย แค่คนคลายเหงาสินะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

game2539

ดูยังไงเจ้เค้าคงแค่เหงาแหละเพราะเจ้แกก็บอกอยู่ว่า"ช่วงนี้พวกผู้ชายออกไปหาปลา"เลยให้นักประพันธ์ระบายความเงี่ยนให้เฉยๆ

Edit:นั้นไงเป็นแค่ที่ระบายอารมณ์ตอนผัวนางไม่อยู่จริงๆด้วย

TYPE ZERO

ได้เเน่นอน อาจารย์คงจะอยู่ยาวแน่ๆ
เขียนได้หลายเรื่องแน่

Edit:โถ่มีผัวแล้ว  แต่ไม่ว่ายังไงจาร์ยก็จะกลับมาสินะ ก็ของดีขนาดนั้นนี่