ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50]Minato No Yado | Port Inn!!! โรงแรมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s](Uncensore

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 26, 2019, 06:19:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baycon

เอ่ รู้สึกมันจะเรียบง่ายๆแปลกๆ เหมือนจะดัดหลังๆ ยังไงไม่รู้

ปล. ตอนแรกคิดว่าจะเป็ฯผีมาหรอกหลอน ซธอีก 555 คิดเยอะไป แค่เมียคนอื่น  อันนนี้แค่คุณนายก็รู้ละ

satan222

จบงานนี้คิดว่าพี่แว่นมีอยู่ยาวแน่นอน

edit จบแบบนี้สงสารพี่แว่นแย่เลย แต่เป็นเราคราวนี้ก็มาอีกแน่นอน

Tdestiny

น่าจะจบแบบพระเอกไม่สมหวังมาก

แต่งานไม่เสร็จยังจัดกันขนาดนี้

ถ้าฉลองนี้จะขนาดไหน555

จบได้แบบเรียลดีครับ ชอบครับ

tazasss01

ขนาดไม่ได้ฉลองยังทำกันตลอด แล้ว จะฉลองกันแบบไหนน่ะ

::Thinking::  ::Thinking::

สรุปอาจารย์ กลายเป็นที่ระบายอารมณ์ ตอนผัวไม่อยู่สิน่ะ

Noproblemman

ไม่ได้เจ้าของโรงแรมมาช่วย
งานคงไม่เสร็จนะเนี่ย
ต้องฉลองกันหนักหน่อย

สุดท้ายแล้วน้ำแตกก็แยกทางกันไป
นึกว่าจะกินกันยาวซะแล้ว
ขอบคุณครับ

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไรนักประพันธ์จะได้กับสาวเจ้าของโรงแรมมั้ย..........ตอบว่าได้กันหลายน้ำแล้ว แถมแตกไนด้วยนะนั่น
หรือสาวเจ้าจะติดตามนักประพันธ์ไปอยู่โตเกียวหรือเปล่า...........ตอบ....ผมคิดว่า อ.แกคงอยู่ยาวแล้วส่งต้นฉบับไปมากกว่า ก็มันสงบและก็เสียวดีซะขนาดนั้น แต่ก็ยังสงสัยอยู่ว่า ..ช่วงนี้ผู้ชายออกทะเล....มีความหมายมากกว่านี้หรือเปล่า หรือสามีนางออกทะเล

อ้าวววววววอ.อยู่ต่อไม่ได้ซะแล้ว
       นั่นไง สามีออกทะเลจริงๆด้วย นางคงเหงา

nekki

ถือว่าเป็นone night stand ละกันนะอาจาร์ย ได้เอาเมียชาวบ้านก็ดีเท่าไรละนี่
ปีหน้าก็ไปใหม่ก็จบเรื่องละ ได้จัดต่อแน่ๆ

numkrieng

::Glad:: จองโรงแรมมีบริการดีๆแบบนี้ชอบมากครับ

สรุปเป็นที่ระบายอารมณ์ของเธอใช้ไหม

virgoranger

ฉลองกันเต็มคราบแน่ๆ

Edit ปีหน้าค่อยจัดใหม่ละกันน

xonly-1867

เจ้าของโรงแรมน่าจะมีผัวหลายคนนะแต่สกิลการยั่วนั้นโหดมาก คำถาม ตอบเลยว่า นักเขียนติดอยู่ใน โรงแรมนานแน่ๆ
อ่าว เย แล้วก็กลับซะงั้น เจ้าของมีผัวด้วย

pichit13

thetwo

ถือโอกาสฉลอง?? นี่ทุกวันนี้ยังไม่ได้ฉลองอีกเหรอ 555
น่าจะต้องมาเขียนงานอีกปีละหลายๆ ครั้งเลย

โธ่ ที่แท้คุณนายก็รักสามี แค่อยากมีเซ็กส์คั่นเวลา จ๋อยเลยพ่อนักเขียน

chatjane4234

ถ้าเป็นผมไม่อยู่แค่คืนเดียว

edit ผัวเขากลับมาก็หมดความหมายเลย ไม่เป็นไรปีหน้าเอาใหม่ก็ได้นะจาร์ย

Summermay

เอ๊ะ เรื่องจะเป็นไงต่อเนี่ย เดายากจัง นิยายก็เขียนเสร็จแล้ว หรือจะอยู่ต่อเขีนเรื่องใหม่แต่เปลี่ยนเป็นแนวอีโรติคแทนดีนะ
ถถ ผัวกลับมาก็อดเอา ปีหน้าเจอกันใหม่นะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เขียนไป เอาไป เองมีสมาธิเขียนจนเสร็จได้ไงฟะ

โถ่ๆๆมีผัวซะแล้ว