ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50]Minato No Yado | Port Inn!!! โรงแรมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s](Uncensore

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 26, 2019, 06:19:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

52190655

ลายเส้นสวยดีครับ คุณนายสุดยอดมากเลย ที่ญี่ปุ่นมีเรียวกังแบบนี้จริงไหมเนี่ย ชักสงสัย คิดว่าตอนจบคงไม่กลับโตเกียวแล้วล่ะ

birdkung

ตะหงิดกับคำว่า "พวกผู้ชายออกไปหาปลา" คำว่าพวกผู้ชาย นี่หมายถึงสามีตัวเองด้วยหรือเปล่า

แล้วอาจารย์กินอะไรเข้าไปเนี่ย โด่ไม่รู้ล้มเฉยเลย

edit : เพราะกินปลานี่เองเลยโด่ไม่รู้ล้ม ส่วนนางเอกก็ทำหน้าบ๊องแบ๊วเสียจริงตอนสามีโทรกลับมา แอบเสียดายแทนอาจารย์ด้วย คงต้องรออีกทีปีหน้าเลย
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

toinway

ชอบภาพแบบนี้มาก คุณนายเด็ดจริง ปูเรื่องมาค่อนข้างสดชื่น อ่านต่อแพร้บ
กำแห้วเฉย อาจารย์ โธ่เสียดายจัง  ::Shout::

taton

ขอเดาว่าพระเอกขอพักอยู่ที่โรงแรมยาวๆไปเลยครับ(เดาจากนิสัยส่วนตัวผมเอง 555)
ปล.คุณนายซ่อนรูปไม่เบาเลยแฮะ

...
เหวอ คุณนายมีผัวแล้วก็ไม่บอก นึกว่าไม่มีผัวรึว่าหญิงม้ายซะอีก เสียดายแทนพระเอกจริงๆ แต่ไม่เป็นไรยังไงปีหน้าก็ต้องกลับมาซ้ำอยู่แล้วนิ

fFish Aq

ได้ที่ประจำยาวๆเลยสินะจาร  ::Snap::
ปีละรอบก็แจ่มแล้วจาร ผัวเขาน่าจะเยดุพอตัว 555555

aszxdc1254

บริการขนาดนี้ค่าที่พักจะเท่าไหร่เนียจะโดนเซอร์วิสชาร์จไหมเนีย 5 5 5

แหมจะพากลับไปด้วยกันแต่ มีผัวแล้วเสียดายเลยสินะอาจาร

suphapong.aukkararungroun

time288

สุดท้ายแต่งงานอยุด้วยกันยาวๆรึเปล่าเนี่ย

จบหักมุมจัด ทำคลายเหงาเฉยๆ -.-

Icy-Cake

คิดว่าคงได้กัน แต่คงไม่หนีตามกันกันไป สังสัยคงแค่ข้ามคืนละมั้ง

สุดท้ายผัวกลับมาซะงั้น แล้วยังจะหวังปีหน้าอีก 555

syndromz

นี่มันโรงแรมระดับ 5 ดาวเลยนะเนี่ย แบบนี้ต้องอยู่เขียนนิยายต่อยาวๆ

คุณนายนี่สุดในรุ่นจริงๆ โลว์ซีซั่นปีหน้าต้องจองกันยาวๆ

Ruktory

โอ้วแรงบันดาลใจดีเยี่ยม งานเขียนต้องดีแน่นอน

โถถัง มีผัวซะแระ แก้เหงามากซินะคุณนาย

hiromi39

อยากให้นักเขียนได้กลับมาสร้างสรรค์ผลงานเรื่องใหม่ที่โรงแรมสวาทแห่งนี้อีกครั้ง เพื่อรำลึกความหลังในอดีต

Thempz

นักเขียนนี่ต้องย้ายมาอยู่โรงแรมสิ จะส่งงานก็ค่อยเข้าโตเกียว

อ้าว เอ็งแค่ที่ระบายอารมณ์นี่หว่า บักนักเขียน

gfthebc

คิดว่า​ตอน​จบนักประพันธ์​น่า​จะ​ได้​กับ​เจ้า​ของ​โรงแรม​และ​ก็​อยู่​ยาว​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอน​จบ​แบนี้​ก็​โอเค​นะครับ​ สงสัย​นักประพันธ์​จะ​เช็ค​วัน​ก่อน​แล้ว​จองห้องพัก​ไว้​ทั้ง​ปี​ที่​วัน​สะดวก​แล้ว​ละ​ครับ​