ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weonsaml

แนวคลุมถุงชนแบบนี้นานไจะได้อ่าน​ เจนคงเป็นประเภทต้องกระตุ้นก่อนถึงบังเกิดผม​ แต่าติดมะไหร่คือสนุกแน่นอน​ ที่ตลกคือแฟนอุส่าจัดนักบาสให้เจน​ แต่นักบาสดันมีแฟนซะงั้น​ ตามต่อครับๆ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ยังเดาเรื่องไม่ถูกเลยว่าเจินจะชอบแบบใหน

Pra-in

ตัวละคร เจิน ยิ่งอ่านยิ่งเร้าใจ จะโดนอะไรต่อ อยากรู้

Charoonmetha Somkid

เนื้อหาเดินซ้ำไปเรื่อยๆ ความเปลี่ยนแปลงของอารม กับตัวละคร ค่อนข้างช้า...

swss2511

nechtan24

akumesu

ทุกปัญหาย่อมมีทางออก ขอแค่เปิดใจคุยกัน 
ผมชอบแนวนี้มากเน้นบรรยายบทเสียว
มีเพื่อเพิ่มอรรถรส

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

aone

สัญญาณที่ดีครับ ผมว่ามีบิ้วอารมย์ในโรงหนังแล้วกลับไปต่อที่บ้านแน่นอน

arkira

เรื่งแบบนี้ต้องเปิดใจคุยกันละลายพฤติกาม เอ๊ย กรรม  กันสินะครับ

weehero0099

manu111

ไม่ชอบหน้ากันแต่มาคุยกันได้เพราะคลิปแอบถ่ายเลยนะนี่