ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigdavil

ต้นร้ายปลายดี แฮ๊ปปี้กันทุกคนงานนี้ ถ้าคุยกันทุกอย่างก็จบ แต่ถ้าพ่อไม่ป่วย เรื่องจะจบแบบนี้ไหม

natt4556

คู่กัน มันคือ ลิ้นกะฟัน ต้องคุยกันให้เข้าใจ ไม่งั้นเจ็บทั้งคู่

Mr Brightside

oumgstring

sthanya

ดีเหมือนกันเนอะทำแบบนี้ เหมือนมาจีบกันใหม่เลย จะได้รู้ตัวตนกันไป

Kim Chung Aga

ชแบเรื่องนี้มานานมาก อยากอ่านเรื่อยๆครับ อินมาก อย่าว่าแต่ถูกจับแต่งเลยครับ แต่งกันเพราะรักยังมีสภาพคล้ายกันหลังลูกเกิด ตอนนี้ก็อาศัยทำแบบพี่ภพเลย อิอิ
หวังว่าจะลงเอยด้วยดี
ขอบคุณ​ครับ​

tataja

darksnider

เรื่องราวยาวมากครับ แต่เขียนได้น่าสนใจ น่าติดตาม

aceinw6969

การเป็นตัวของตัวเองกับเมีย โดยเฉพาะเมียแบบเจิน ไม่เคยเป็นเรื่องง่ายเลย

แมวหง่าว

watanabe

จำได้ว่าเคยอ่านเรื่องนี้ ขอทวนความจำอีกสักทีครับ

Kan55