ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pingak

เนื้อเรื่องอ่านแล้วเพลินมาก เดินเรื่องเห็นองค์ประกอบตัวละครในเรื่องทุกตัวเลย ชอบมากครับ

popo_ending

room99

สนุกมากครับ เหมือนจะยอมให้เมียเอากับคนอื่นเลย

God25

karoon

เรื่องนี ้เหมือนผมเคยอ่านผ่านตามารอบนึงแล้ว  แต่อยากรู้ว่าท่านผู้แต่งจะรีไรท์แบบไหน  ตอนจบจะเหมือนเดิมมั้ย ::GiveMe:: ::Angry:: ::Beggar::

lamanno9

barney

game14974

เจินไม่ได้หยิ่ง​ เจินแค่ไม่รู้จริงๆว่าควรทำตัวยังไง​ 55555

865162

แสดงความรู้สึกออกมาให้ชัดเจน แล้วชีวิตคู่จะมีความสุขตลอดไป

retirenavy

Keng

ขอบคุณครับ  ยัยหมวยจะกลับมาเร่าร้อนอีกละ

thep59

อยากรู้จริงๆว่าความต้องการของเจินคืออะไร ถ้าไม่แสดงออกมาก็ไม่รู้นะ