ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: หมวยไหน...ไฟแรงเฟร่อ

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 27, 2019, 01:41:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sirasit khamsom

น้องหมวยร้อนแรงขนาดนี้ ลุงพลเราจะรอดมั้ยนี่

no image

testman

เห็นพูดถึงเวปบ้านหลายทีแล้ว ผมยังไม่รู้เลยว่าคือที่ไหน 55555

ย้อนกลับมา ตอนนี้ต้องเรียกว่าเป็นตอนที่นำเรื่องจริงไปเยอะ แล้วดูจะเป็นอีกจักรวาลที่ไม่มีคนอื่นมาก่อกวน ที่สำคัญคือดูลุงพลแกเป็นลุงจริง ๆ ไม่เหมือนก่อนหน้านี้ที่ดูหนุ่ม
งานนี้แหจะโดนรีดพลังจนหมดตัวของจริงแน่ ๆ เพราะไม่มีพลังวิเศษเหมือนจักรวาลหลักละ

shiiba

หมวยร้อนแรงมากก ลุงจะรอดชีวิตมั้ยเนี่ย 555

tadds

Tayipasu Aruniko

ภาค2จะเปนยังไงนะ แต่ชอบแนนนี่กับพิมมากกว่า

kchumpot

แยกตอนอย่างนี้ก็อ่านสนุกดีครับแล้วจะมีการจับรวมเป็นเรื่องเดียวกันไหมครับอยากเห็นลุงสนุกกับผู้สูงอายุบ้างเอาสักขนาดอายุห้าสิบหน่อยๆนะครับกำลังดีคิดแล้วเสียว

attawit2524

ตอนพิเศษจัดเป็นคนๆยามเมื่อแกไม่เหมานางทั้ง12 ของลุงพลเนี่ยแสดงใหเ้เห็นว่าลุงแกเป็นนักรักชั้นยอดจริงๆ

zaa2518

ลุงพลจัดอีกแล้ว จะได้กี่เมียกันหว่า

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้ลุงพลต้องขอบใจงูพิษสื่อรัก ที่ทำให้มีโอกาสได้ใกล้ชิดน้องหมวย จนเกิดเป็นความรัก และได้เสียกัน แต่ดูเหมือนน้องหมวยจะรักลุงพลมากไปหน่อย ขนาดนอนป่วยอยู่ในโรงพยาบาลยังแอบมาขย่มลุงพลบ่อยๆจนอาการทรุดเลย เฮ้อจะรอดไหมเนี่ยตาแก่อยากมีเมียเด็ก....หึหึ

จรัญ บุญชู

สถานการณ์สร้างวีรบุรุษจริงๆนะลุงพลคนไม่เคยพอ

Wandit Iempan

ฮา..ฮา..เรื่องนี้ตรงข้ามกับเรื่องจริงหรือเปล่า  เล่นเอาลุงพลเข้าICU ลูกศิษย์ใหม่ลุงพลเก่งกว่าอาจารย์

Sakdiwichai Ontong

ไฟน้องหมวยจะช่วยหรือทำลายชีวิตลุงกันแน่ครับ 555

อิทธิพล ทบชา

ไม่ตาบเพราะใครหรอกตาบเพราะยัยหมวยนี่แหละตาลุง