ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) 2

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 29, 2019, 06:38:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ณ มหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งในย่านกลางเมือง

เวลาพักเที่ยงของวันพฤหัส จะเป็นวันที่ 4 สาวพักเที่ยงตรงกันก็จะไปกินข้าวและนั่งสุมหัวกันที่โต๊ะหินอ่อน และพูดคุยกันตามประสาผู้หญิงก่อนจะเล่าเรื่องเมื่อคืนที่ไปเล่นเสียวกับผู้ชาย (กิ๊ก)

ชีต้า : อีเอิร์นเมื่อคืนเป็นไงจ่ะ เพื่อน!

เอิร์น : (ได้แต่ยิ้มกรุ่มกริ่ม)

เชอรี่ : แหม~ ยิ้มกรุ่มกริ่มเลยนะ แสดงว่าเด็ดใช่มั้ย

เอิร์น : ก็...... ก็......

เอมมี่ : ก็อะไรละ หรือเจอของเล็ก ฮาๆ (หัวเราะกัน 3 คน)

เอิร์น : แหมไม่ขนาดนั้น... ก็เด็ดซิ หุ่นล่ำมาก

เชอรี่ : แหมชอบจริงๆนะ ผู้ชายหุ่นล่ำๆเนี่ย / ชีต้า : ก็เห็นแล้วน้ำเดินไง ฮาๆ

เอิร์น : ก็ช่ายยย..... ก็ชอบอะเนอะ หุ่นล่ำ ก็ใหญ่อยู่นะ ก็ไซร้ 56 อะแก

ชีต้า : ว๊ายยย อีเอิร์น มิน่าละวันนี้เมิงเดินขาถ่างๆ ฮาๆ

เอิร์นตบไปที่แขนของชีต้าแบบเล่นๆ ก่นจะยิ้มๆ

เชอรี่ : แล้วใส่หรือสดอะแก?

เอิร์น : ใส่!

ทั้ง 3 มองหน้ากดดันเอิร์น

เอิร์น : ก็ใส่ 3 รอบไง รอบหลังสด 4 รอบ หลั่งนอก

ชีต้า : แรดนะเมิง~ 7 รอบเลยนะ ฮาๆ

เหตุการณ์เมื่อคืนของเอิร์น
หลังจากที่แยกตัวไปกับผู้ชายที่ผับ ตอนนั้นเวลา 5 ทุ่มกว่าๆ ผู้ชายได้พาฉันเข้าม่านรูด ตอนที่เปิดประตูเข้าไปในห้องเขาก็ระดมจูบฉันอย่างหื่นกระหาย ก่อนจะค่อยๆถอดชุดของกันและกันจนเปลือยเปล่า เขาโน้มตัวลงมาจูบฉันที่เตียงเล้าโลมที่ต้นคอ ลงไปที่หน้าอก(คัพE)ของฉัน จูบเลียหัวนมจนฉันขนลุกซู่ เขาชมฉันว่าหุ่นฉันสวยและน่าเย็ดมาก เขาใช่นิ้วแหย่เข้าไปในร่องสาวของฉันเขาใช้นิ้วจนฉันร้องครางออกมา

อูย อ๊าาาา

เขาใช้นิ้วไปสักพักก็ลงไปเบิร์นที่ร่องสาวจนฉันร้องครางออกมาสุดเสียงมือขยุ่มที่ผมของเขา

ซี๊ดดดดด โอ๊ยยยยย พี่xxx คร๊าาาา เสียวววว อูยยยยยย ซี๊ดดดดอ๊าาาาา จะเสร็จแล้ว จะ...เสร็จแล้วววว

สักพักน้ำฉันก็แตกฉันกระตุกไปทั้งตัว เขาก็ยังดูดเลียเม้มร้องสาวฉันอยู่สักพักก่อนขึ้นมาค่อมฉันกระซิบข้างหูว่า "หนูเสร็จแล้ว ขอพี่เสร็จบ้างนะ

เขาได้จูบเล้าไปที่ต้นคอฉัน ตัวค่อยๆขยับให้ตรงร่องสาวฉัน แต่ก่อนที่เข้าจะเอาท่อนเอ็นใหญ่ยาวเข้ามาที่ตัวฉัน....

"พี่ใส่ถุงก่อนซิคะ"

เขาก็มองหน้าแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรเขาก็เดินไปหยิบถุงยางมาสวมและเราทั้งสองก็เริ่มเกมกามกัน เขาเป็นคนมีน้ำอึดน้ำทนมา เอวเขาดีมากกระแทกแต่ละเอวฉันไม่ติดเตียงเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Dts Rayong

จะมีหักมุมบ้างไหมครับท่าน แบบว่ากับยามเฝ้าตึก

Kapi channel

นั่นแน่ เดี๋ยวก็ติดใจจนต้องโดนแตกในตลอดนะคับน้อง ไม่งั้นไม่สุด

gai

::Fighto:: เราสนับสนุนการแตกในสาวๆครับท่าน 
สุขใจที่ได้แตกใน

jtachopunth

ชอบมากครับ แนวนี้สนุกดีครับ ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

olemantu

หลบแฟนไปหาหนุ่ม ๆคนอื่น โทรศัพท์มาก็ไม่รับแบบนี้ ไม่ปวดตับก็เกินไปละ..

ayiraj2408

น้องเอิร์นมาถึงก็สด แถมแตกในอีก คงฟินน่าดูเลยสินะ 55

aone

น้องเอิร์นนี่เด็ดครับ ว่าแต่ผู้ชายเอา 7 รอบเลยเหรอเนี่ย

Whoo Amm Ii

รอบเจ๊ดน้ำยังเยอะอยู่อีกเหรอน่ะ น้องเอิร์นติดใจแน่ๆแบบนี้

tantawanjames

น้องเอิร์นโดนแตกในแล้วทำท่าบะติดใจซะด้วย แบบนี้สงสัยจะโดนแตกบ่อยๆแน่

YOGI02

เดียวน้องเอิร์นก็ติดใจการแตกในหลอก

Sakdiwichai Ontong

เอืร์นเด็ดมากครับ หากมีภาพประกอบจะเยี่ยมมากครับ

Lovu Yangli

โดนแตกในให้น้ำเยิ้มๆไปเลย

Phoowadol

ถึงคิว  วีรกรรม ของน้องเอิร์น ครั้งนี้ เล่นไป7รอบ แถมส่งท้าย ด้วยแตกใน
เห็นที คงต้องคอย แอบ แฟน มากินกันอีกหลายครั้งแน่ๆ  พี่ xxx อึดโครต   หึๆ  คราวหน้าจะเป็น วีรกรรมของสาวคนไหนต่อ น๊า.... ::Thinking::

Terdsak_sk

สุดจริงๆครับ ชอบมากกกก อยากอ่านของสาวๆคนอื่นละคับบบ รอเลยย