ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kunisaki Kei] Child Photostudio Maria ลูกรักของคุณพ่อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 30, 2019, 01:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ความต้องการส่วนรวมมักจะถูกทำลายด้วยความชอบส่วนตัว
กลับมากำลังแปลTABOO3 กับเพื่อนน้องตัวแสบ5อยู่ดีๆดันเจอเรื่องนี้แบบENGออกมา
เรื่องนี้ผมชอบส่วนตัวและแปลจากยุ่นนานแล้ว แต่ภาพอ่ะ มันถมขาวมิดมาก เลยหมดอารมสุดๆ
ไม่กล้าเอามาอัพ แต่วันนี้ดันมาเจอแบบENGเซ็นบางแถมภาพเป็นขนาด 1280x1866ชัดดี
ออกมาเมื่อวานเหมือนต้อนรับผมกลับ เลยจัดลัดคิวซะ การแปลจากยุ่นก่อนอิงออก ทำให้รู้ว่าเราแปลยุ่นได้ดีแค่ไหน
ผมยังแปลยันจากยุ่นอันเดิมนะ แค่เปลี่ยนมาใช้ภาพของENG เพราะเทียบไปมา ENG มั่วกว่ายุ่นอีก
(แต่ผมมั่วกว่าENGอ่ะ 55 สรุปใครมั่ว)

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

ขออ่านแล้วกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคุยกันส่วนที่ซ่อนกับตัวอย่างกันนะ
คนแปลและคนอ่านจะได้มีส่วนร่วมไปด้วยกัน ไม่งั้นผมก็ไม่รู้จะแปลไปทำไม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

natthapon.sinsadee

งานคุณภาพจริงๆครับ โดยเฉพาะเด็กนี่เด็ดสุดๆ ไม่แปลกใจที่จะโดนลัดคิวทำ

nukeiei

ชอบสิหอยเด็กฟิตๆ

เธอเป็นนเด็กที่เก่งจริงๆแฮะ

Sessiri Ratanatharakeat

เป็นแนวเรื่องที่ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ โถถถถ เด็กน้อยโดนก่อนวัยอันควรซะจริงๆ

yopern

น้องเป็นเด็กที่ใจถึงมากๆเลย ทั้งเล่าเรื่อง แถมจะมีเซ็กซ์กับพ่อตัวเองให้คนอื่นดูอีก

edit เป็นพ่อ-ลูกที่ใจถึงมากจริง แต่ เพื่อนน้องตัวแสบน่าติดตามจริงๆ คือมันแสบจริงๆล่อทั้งพี่-น้องเลย

pfrankz

เป็นเด็กดีใจถึงจริงๆ

เพื่อนน้องตัวแสบนี่1ในเรื่องที่ชอบที่สุดดเลย

Phoowadol

แหม.....หอยสาวๆ สดๆ ใครหละจะไม่ชอบ  ที่จริงไม่น่าแปลกใจหรอก ว่า น้องแค่อายุ 10ขวบ  แต่แอคติ้งยังกะ สาว มืออาชีพ  ก็เธอ บอกเองว่า โดน คุณพ่อ เล่นด้วย ทุ๊กกกวันบางวันบางวันหลายรอบอีกต่างหาก   ::Pull:: เธอจึงดูคล่องไง   อิอิ ::Cheeky::  ว่าแต่ จะแอบทำลับหลังคุณแม่ไปได้ อีกนานเท่าไหร่  เดี๋ยว วิดีโอ เซ็ทนี้ ออกฉาย  ความแตกพอดี  55 ::Evil::   ::Evil::
  Edit. ทีแรกก็คิดในใจอยู่เหมือนกันนะ ว่า เจ้าหนุ่มช่างภาพ  มันทนได้ไง  และสุดท้ายก็ไม่พลาด  แต่ที่มันพีค  น่าจะตรง เธอแอบโมคให้เจ้าหนุ่ม โดยที่พ่อไม่รู้นี่สิ  อารมณ์มันออกไปทาง ตื่นเต้นหน่อยๆ ยิ่งมาแตกพร้อมกันอีก โอย.....
อีกอย่าง  คู่นี้ จะแอบคบกันรึเปล่า  ไม่มีใครบอกได้  แล้วนี่ คงยังเป็นความลับ ที่แม่ไม่รู้ ต่อไปเหมือนเดิมสินะ   แหม่ แต่เสียดาย  ที่ไม่ใช่ Ntr อะนะ  แนวทางมันไปได้นะผมว่า.....อิอิ
กลับมา edit อีกรอบ....คือ จากตัวอย่าง ทั้งสองเรื่อง  taboo.  กับเพื่อนน้องฯ  ขอบอกเลยว่า  taboo นี่ เล่นเอา ไต สะเทือน ความดราม่า  ดาร์คดำดิ่ง  สุดขั้วแน่ๆ เตรียมตัวให้ดีเลย  หึหึ...
   ส่วน เพื่อนน้องฯ  ไอ้หมอนี่ไม่ทำให้ผิดหวัง ครับ ตับอ่อน ได้ทำงานหนักแน่น เช่นกัน สุ่มเสี่ยง ความแตก เป็นอย่างมากโอยๆๆๆ

siwapeeza

โหววววเด็ฏน้อยใจกล้าไม่เบานะนี่ เล่นเล่าออกมาเองเกือบทุกช็อตเลย

สุดท้ายเด็กน้อยนี่สุดแสบจริงๆ

keatmano

มันค่อนข้างแปลก ๆ แต่ก็ไม่ดาร์คเพราะเด็กไม่ได้ถูกบังคับหรือไม่ชอบ ดูไปด้วยกันดีอย่างมีความสุขเชียว ... กำลังสงสัยว่าช่างภาพเราจะแจมด้วยหรือเปล่าเท่านั้น ... หรือไม่ก็เด็กน้อยอยากจะให้รางวัลคุณช่างภาพ ... หรืออยากลองของใหม่ดู

วางแผนชีวิตล่วงหน้าเชียว ... ภาพให้แฟนหมายเลขหนึ่ง มีความหมายสำหรับคุณช่างภาพมือใหม่ ... มีสิทธิ์เติบโตในวงการไปด้วยกัน

noohun

เรื่องนี้นี่เอง พึ่งเห็นeng เมื่อวาน คุณkaterแปลแล้ว ไวมาก
ที่มาถ่ายกันอย่างนี้นี่ คุณแม่ไม่รู้สินะ ถ้าเอาอัลบั้มไปเผยแพร่นี่ บ้านแตกแน่

ปล.สึบาสะจัง ร้ายกาจเกินคาดนะ!!

drof666

พ่อกับลูกสาวแล้วคุณแม่จะทำใจยังไงเนี่ย
Edit. ถ้าเป็นพ่อเลี้ยงกับลูกเลี้ยงนี่ยังพอเข้าใจแต่พ่อแท้ๆกับลูกสาวตัวเองนี่มันเหลือเกินไปหน่อยทำใจปี้ไปได้ไง

naris1423

เจอหอยเด็กฟิตแบบนี้ไม่แตกใน หรือเอาไม่บ่อยก็แปลกละ แต่ในสังคมไทย คงยังรับเรื่องนี้กันไม่ได้แน่ๆ

แก้ไข เด็กสมัยนี้มันโตเร็วจริงๆ แถมเรียนรู้ได้เร็วมากๆซะด้วย ยิ่งเรื่อง sex ด้วย ยิ่งเรียนรู้ได้เร็วแบบในเรื่องนี้เลย

TCM12.0

คุณพ่อนี้ร้ายกาจ มีการมาถ่ายเก็บไม่กลัวเมียค้นเจอหรือไงหลักฐานขนาดนั้น

ไปๆมาๆไอตัวลูกมันร้ายกว่าแหะ555

Kit.m555

ตากล้องบอกไม่ไหวแล้วนะ อิจฉาเว้ย  ::Angry::
EDIT : ทนไม่ไหวจนตากล้องควักออกมา 555
เจอคุณลูกเปลี่ยนใจมาให้ถ่ายอีก

นายไข่ย้อย

ใจกล้ากันจิงๆพ่อลูกคู่นี้ ไม่ห่วงเรื่องสถานที่/ผู้คนบ้างเลย เรียกตำรวจด่วนตากล้องงง เย้ยยย

เหนตัวอย่างเพื่อนน้องแล้วปวดตับจิงวุ้ย  ::Horror::
อิอิอิ