ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Juna Juice] Annoying Little Sister วันๆของผมกับน้องสาวก็แบบนี้แหละ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 31, 2019, 11:58:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านๆไปเหมือนกาตูนแก๊กจบใน2หน้ามากกว่า แต่ก็เพลินดีแปลกๆนะ
กับกิจวัตรประจำวันของคู่พี่น้องสุดป่วน น้องสาวกับผมก็ประมาณนี้เลย
แต่ไม่มีต่อแบบช่องสองนะ แค่กัดกันแบบช่องแรก เหอๆ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

คิดว่าจะเป็นยังไงต่อ ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

ท่านKaterrrrrr....คิดถึง...   ::JubuJubu::

เรื่องนี้พี่น้องทะเลาะกันแล้วเอากันทั้งวันไม่ทำอย่างอื่นมั่งเลยเร๊อะ (อย่าเลียนแบบนะ)
ผมว่าท้องชัวร์ เอากันซะขนาดนี้....

อ้าว...ซะงั้น...โดนซะแล้ว (แต่ไม่บอกว่าเรื่องอะไร)  ::Sweat::

Supachai Wanwongka

ขอบคุณสำหรับผมลงานแปลชิ้นนี้นะครับ เคยเห็นเรื่องนี้ในหลายเว็บไม่คิดว่าจะมีต่อ

อ๋อๆ ผมไปเห็นมาละ ของเวปฟรีมีประมาณ10แผ่น ส่วนการแปลนี่ไม่ขอพูดละกัน...ชื่อก็บอกว่าแปลตามใจฉัน

tuizeed32

ตลกดี ฮ่าทุกตอนเลย เอากันทุก วัน เฮ้ย!!! ตีกันทุกตอน

elviswhat

พี่น้องคู่นี้ถ้าไม่รู้ว่าเป็นพี่น้องนี่ผัวเมียกันเลยนะเนี่ย คู่กัดกันเลยจนได้กันก็เหมือนลิ้นกับฟันกระทบกันบ้างแต่ก็อยู่ร่วมกันได้สบายไม่มีปัญหา

จากที่รีบ ๆ ไม่รีบแล้วลาะจัดกันก่อนอย่างอื่นค่อยว่ากันทีหลัง

Phoowadol

พี่ชาย น้องสาว กัดกัน นี่มันเรื่อง ปกติธรรมดาเลยนะ  แต่สำหรับคู่นี้ โฮ๊ะ!?  แบบนี้ก็ได้เหรอ  บ่นนัก ปิดปากยัดแท่งไอติมให้ซะเลย.......นี่จะเลยเถิดไปกันใหญ่แล้วนะ  ลงอีแบบนี้ มันต้องมีเบิ้ลๆ.... ::Confident::
Edit. ถึงจะมีแค่หน้าเดียว  แต่ความเสียวนี้ มาเต็ม...55 ขนาดนี้แล้วก็ยังกัดกันไม่เลิกแฮะ...555

MooOon

ขอบพระคุณมากครับ เคยเหงมีแปล เเต่ไม่คิดว่าจะมีต่อมาเยอะจากที่เคยเห็นอ่านเเล้ว

รู้สึกสายสัมพันธ์ พี่น้องจริงๆ 555+ น้องนี่ชอบท้าทาย เอาจริงๆเหมือนซึน

เรียกร้องความสนใจของคนพี่นะ อ่านไปหื่นไป ยิ้มไป 555+

----------------------------------------------------------

555+ มีหน้าเดียว โดนดักซะเเล้ว เเต่ขอบพระคุณที่สละเวลาแปลให้ได้อ่านครับ

อ่านไป อมยิ้มไป คือมันทั้งหื่นเเละน่ารักดี จนน่าอิจฉาพระเอก จริงๆ หวังว่า

จะมีตอนที่2นะครับ ^^

Whๅ่tE

กัดกันจนจะได้ลูกละเนี่ย ฝั่งน้องสาวนี่อ่อยตลอด

nakchakun

เด็ดจัดพี่คนนี้ น้องสาวก้อไม่ต่อต้านเลยน้อ แบบนี้ก้อจัดไปยาวๆ  ::Dribbling::

ไปต่อไม่ถูกเลย มาหน้าเดียว 555 ถ้ามีตอนต่อก้อคงเหมือนเดิม จัดกันจนท้องแน่เลย

gunflow

เค้าว่าผัวเมียทะเลาะกันบ่อยลูกจะดก แต่พี่น้องคู่นี้ จะมีลูกกันกี่คนเนี่ย
555

ผมว่ามีจัดกันในห้องน้ำนี่แหละ อิอิ

pfrankz

ตีกันทุกวันจะท้องมั้ยเนี้ย

ลูกดกแน่

l2aito

แหม่ น้องนี่ซึนสุดยอดไปเลย แต่ทะเลาะกันทุกวันแบบนี้นี่ไม่ไหวมั้ง ฟฟฟฟฟ

DARKAXL

เหอะๆๆ โคตรฮามากกว่าหื่น เป็นพี่น้องแบบไหนกันเนี่ย? ต่อไปคงตรั่บๆกันในห้องน้ำแน่นอน

แค่เนี้ย!?