ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Juna Juice] Annoying Little Sister วันๆของผมกับน้องสาวก็แบบนี้แหละ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 31, 2019, 11:58:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly69

คิดว่าตกหลุมรักกัน แล้วก็ท้องครับ

Edit: เวน โดนดัก 5555

tazasss01

หาเรื่องทะเลาะกันทุกวัน เพื่อหวังผลสิน่ะ

โดนดักเลย นึกว่าจะได้อ่านอีกหลายหน้า

noohun

พี่ชายควรเปลี่ยนแนวทางการสั่งสอนนะ
จากที่เห็น ตรั่บๆกันแทบทุกวัน ทุกเวลา น้องสาวก็ยังกวนเหมือนเดิมเนี่ย

ตามนี้นะ

ตีกันทุกวันลงเอยด้วยการเย็ดทุกครั้ง 
ขอบคุณมากครับที่แปลให้เห็นในเว็บอื่นๆ ไม่ได้มีภาพขนาดนี้

siwapol55

เป็นสองพี่น้องที่เย็ดกันเป็นเรื่องตลกแทนแล้ว
ขอบคุณมากครับ
เป็นเรื่องที่อ่านจบแล้ว ชอบมาก ได้อารมณ์แปลกใหม่อีกเรื่อง

demonnight2

Master-V

เอาสิ ยิ่งทะเลาะ ยิ่งเอากันเรื่อยๆ แตกในด้วย มีหวัง ท้องแน่ๆ

organize

ผมเคยเห็นมีคนแปลแล้วเหมือนกันครับ​ แต่ถ้าจำไม่ผิดหน้ามีน้อยกว่า​
ส่วนเนื้อเรื่องต่อไปคงน่าจะซัดกันในบ้านทุกที่แล้วไปต่อที่นอกบ้าน(เอาท์ดอ).

B&B

ไม่อยากท่วงว่ามีคนแปลแล้ว แต่เลื่อนมาเห็นเม้นท์​ท่านรู้แล้วสิน่าาา ที่จริงก็คิดไว้ว่าจะจบแค่แย่งไอติมซะอีก ไม่สิ ถ้าให้บอกตามตรง มันหายไปเลยละ พอดีติดตาม pixiv ของอาจารย์​แกอยู่ แต่ไม่เห็นอัพ ไม่ก็ ไม่รู้สินะ อาจจะลงไว้นานแล้วแต่ไม่ได้อ่านเอง

::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

อิหยังฟ่ะะะ นึกว่าจะเยอะบู๋๋~ เมื่อกี้ไม่ส่องช่องจารย์​แกมา ไม่ได้อัพใน pixiv แล้วท่านเอามาจากไหนเนี่ยยยย ชั้งเถอะ

ยินดีต้อนรับการกลับมาครับท่านดาร์คอร์ด นึกว่ากลับมาพร้อมระเบิดซะอีก เซ็งนิดๆ แต่กลับดีใจตรงที่ท่านยังไม่ทิ้งงานเก่าๆ เก่ามากด้วยอย่าง Taboo นึกว่าจะไม่ได้อ่านซะแล้วนะเนี่ย รู้ไหมคร้าบบบ

และยังคงรออ่านทุกๆ เรื่องท่านดองนะคร้าบบบ ถึงจะจำไม่ได้แล้วละว่าท่านดองเรื่องไรบ้าง แค่ให้ตัวอย่างมาให้หายคิดถึงก็ดีใจแล้วครับ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หายไปนานจัง ป่วยรึเปล่าครับ ถ้าป่วยขอให้หายไวๆ นะครับ

HK

สงสัยจะทะเลาะกันจนท้องแน่ๆ ::DookDig::

*** 5555+ กับดักโดนเต็มๆ ไว้ต่อตอน 2 มาอีกนะครับ กำลังอ่านเพลินๆขำๆ

Liftzthekop

ยิ่งตีกันยิ่งหื่นใส่กันสินะ 5555

โอ้ย ในห้องน้ำมันน่าจัดจริงๆ 5555

oyoyo

มีน้องสาวแบบนี้ ชีวิตแม่มวุ่นวายชิบ แต่ยังดีนะที่ว่านอนสอนง่ายในบางเรื่อง
ยิ่งทะเลาะกัน ยิ่งเอากันหนัก ถ้าเป็นผัวเมียกันได้จริงๆ สงสัยจะลูกหัวปีท้ายปี

neokiseki

บทจะเอามันก็เอาง่ายๆเลยวุ้ยงง
เอาสดตลอดงี้ท้องติดแน่นอน

Kokoha

ก็คงจัดกันเหมือนที่ผ่านๆมาแหละนะ จากพลอตเรื่อง

nekki

กัดกันตลอดแบบนี้ตอนจบน้องสาวมีท้องแน่นอน แล่นกัดเสร็จแล้วจัดกันต่อแบบนี้